GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปัญหาเซ็ตพื้นฐาน และ ยาหยั่งรู้

"nena"

• Newbie
  • *
ขอโทดนะครับ ไม่ทราบว่าทำงานกันอย่างไร ถึงได้มีบัคได้ทุกวัน วันไหนถ้าไม่มีบัค เชิพก็ล่ม อย่างเมื่อวานเชิพสวรรค์อยู่ดีๆออฟไลน์ ชะงั้น มันเริ่มถอยหลังเรื่อยๆแล้วนะครับท่าน

A leng ka

• Newbie
  • *
  • เอค่ะ
หยั่งรู้หายยยย  เอ่อ ซื้อนะค่ะไม่ได้ขอ  หายได้งั้ย แล้วเซตก้อเริ่มนับใหม่อีก  ทำงานกันแย่จริงๆๆ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

PPINGG

• Newbie
  • *
หยั่งรู้หายเหมือนกันค่ะ  แถมเวลาเซตก็เริ่มนับเวลาใหม่อีก นี่ไม่รู้ว่าจะส่งผลถึงสกิลที่รับค้างไว้หรือเปล่า
จะออนรับทำไมค่ะวันนี้ ค่าไฟรัฐบาลขึ้นแล้วนะค่ะจี ทำยังไงค่ะทีนี้ ตอบด้วยค่ะ

DevilDream

• Jr. Member
  • **

CacAloz

• Full Member
อัพเดทข้อมูลครับ

หลังจากที่ทางทีมงานได้เข้าไปประกาศในเซิร์ฟเวอร์ให้ผู้เล่นทำการออกจากเกมเพื่อทำการแก้ไข ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขไปแล้วบางส่วน

ในส่วนที่ไม่สามารถแก้ไขได้นั้นจะเป็นบางท่านที่ไม่ได้ออกจากเกมตามที่ทีมงานประกาศ ในส่วนนี้ให้ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาที่ http://support.gameindy.com/

ในส่วนของปัญหายาหยั่งรู้นั้นทางทีมงานได้ทราบเรื่องและทำการตรวจสอบและแก้ไขอยู่นะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันขออภัยในความไม่สะดวก
ขอบคุณครับ

“♫”◄ IndY’zp€nd€nt ►“♫”

• Newbie
  • *
  • อิสรชน~
เอิ่ม แพทช์ก็ไม่ได้อัพ ทำไมถึงมีบัคเกี่ยวกับรอบและออร่าจุติได้ล่ะ ถ้าอัพแพทช์ไม่บัคยิ่งกว่านี้เหรอ? #038 #038 #038

LunPond

• Newbie
  • *
ช่วยแก้ไขไม่ไห้ตัวละครที่ไม่มีพีเคโดนฆ่าหน่อย การแก้ไขประกาสแจ้งเตือนล่วงหน้าจะดีกว่านี้นะคับ จะได้ไม่เสียความรู้สึก woon_huhขอบคุณที่พิจารณาล่วงหน้าคับ
รู้ว่าเหนื่อยรู้ว่าเครียด การทำงานมันก้อมีอุปสรรคเสมอ g#031

routeboy

ขอนอกประเด็นนิดเดียวจ้า

อย่าลืม ชดเชยที่เซิร์ฟสวรรค์เกิดอาการค้างตั้งแต่เมื่อคืนด้วยนะ

nightjusmin

พิมพ์หัวข้อกระทู้ให้มันถูกก่อนดีกว่ามะ รีบไปไหน  g#015 g#015 g#015

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
เอ่อ..ประทานโทษครับ ทีมงาน.....ผมอยากรู้ว่า ทำไมอยู่ๆมันก็เกิดบัคขึ้นมาได้ ทั้งๆที่แพทช์ก็ไม่ได้อัพอะไรเลยนิครับ หรือมีการแอบปรับ นู่น นี่ นั่น รึเปล่าถึงเป็นเช่นนี้....เลยเกิดเรื่องขึ้นซะ

A leng ka

• Newbie
  • *
  • เอค่ะ
จะเอายังงัย บอกหน่อยสิค่ะ  จะให้เล่นป่าวหรือจะให้เลิกเล่นแบบคนอื่น  ไฟจุหายอีกล่ะ เซตก้อใส่ไม่ได้อีก  พอใส่ได้ก้อนับเวลาใหม่เลย

เอาเวลาไปทำรัยกันอ่ะ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

xxx

• **
  • Man.U
เอ่อ... ออกเกมรอตั้งเกือบ20นาที   ยังใส่เซ็ตไม่ได้เลยอ่ะ แก้ไขด่วนนนน  G#007

.PrivaCy.

• Newbie
  • *
  • Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ
Re: ประกาศ : ปัญหาเซ็ตพื้นฐาน และ ยาหยั่งนู้สงสัยจะรีบแก้จัด-...-

Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ

xxx

• **
  • Man.U
แจ้ง ซัพพอต ไปแล้วนะคะ รับเรื่อง แล้วแก้ไขให้ด่วน ด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  g#006