GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : แนวทางการพัฒนาอสุรา แผนระยะสั้น - ระยะยาว

oatcha

• Full Member
       จีเปเป้ครับระบบแต่งงานนะผมว่ายังไม่ต้องรีบหลอก คือว่าผมก็ยังไม่มีเด็กกะเขาเลยอา g#002 g#002

The Little Prince

• Newbie
  • *
ในส่วนของแผนระยะยาว เรียกว่าน่าผิดหวังไปหน่อยครับ
ดูจากแผนแล้ว นอกจากเผ่าอสุราแล้วในช่วง 6-12เดือนนี้จะไม่มีอะไรใหม่ๆเลย

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
g#046 g#046 สู้ๆเลยครับ
เออคุนคับเค้าให้เสนอเรื่องอ่ะ-*- g#003มาอีกเอาเผ่าอสุราต้องเติม80บาทถึงได้เล่นใช่มั้ยอ่ะจะได้ไปเติม
ผมต้องทำไรอีกครับเติมเงินเข้าอีก3000บาทคุนจะทำให้อย่างงามเอาลงทุกเซิพหรอ g#009ตาคุนคงเป็นแบบนี้ g#010มั้งเห็นคนเล่นคือคนให้เงินคุนแพท1แพทเปลี่ยนไรไปบ้างอัฟเดทบ่อยๆโรลเซิพอ่ะผมได้ตังคืนมา20เอ็มอันนั้นขอบคุนของผมไม่หายผมนั่งอยู่กะคนในกิล
ผมกะจะไปเวลก็ไม่มียาให้กดคนอื่นๆเค้าจุ6ผมก็เวล60มา2ไอดีละมีตัวนึ่งเวล77อยุ-*- g#013ตอนคัมแบล็กผมมีไอดีนะแต่ลืมรหัสผ่าน
ผมเล่นสววรค์มีไรมาที่เดธได้เลย g#030 g#032 g#030 g#032 g#030 g#032ไงกะสู้ต่อไปเหยียดเกมให้ถึงจุดพังพินาศให้ช้าสุด
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

dependents

• Newbie
  • *
แต่งงานระยะยาวหรอ ทำไปได้ เค้ารอแต่งงานอันเดียวเท่านั้น

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
1. ไอเทมแรร์ ทางทีมงานจะเริ่มอัพเดทช่วงปลายเดือน พ.ค. นี้ และจะมีการอัพเดทไอเทมแรร์ขึ้นให้ได้ทุกๆ สัปดาห์

^^^^

เรื่องไอเทมแรร์ ถ้าเอาว่าจะทำจริงๆ ไม่นิ่งไปเหมือนเก่า ผมว่าไม่จำเป็นต้องทุกสัปดาห์  2 อาทิตย์ลงอันก็ได้ครับ  ตรงส่วนนี้มีความละเอียดอยู่ทั้งการคิดความสามารถ การทดสอบ ออกแบบรูปไอเทม  ผมว่าผู้เล่นส่วนใหญ่รับได้น๊ะ เพราะเค้าไม่ต้องการให้เอาลงมา บัค + ปรับ   ถ้าอันไหนมั่นใจก็เอาลงสัปดาห์ละอัน ช่วงไหนไม่เหมาะก็เว้นได้  คนคงเข้าใจอยู่   สาเหตุที่เค้าโวยมาก่อนเพราะมันเงียบไปไร้วี่แววต่างหาก

ป.ล. ขอแผ่นวิญญาณด้วยครับ  g#019

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
อ่านแล้วก็ดีครับ เราจะได้รู้ว่ามีแผนอะไรบ้าง ก็พยายามทำให้สำเร็จตามแผนนะครับ

ปล ของแรร์ดูละเอียดๆด้วยนะครับ woon_yes

“♫”◄ IndY’zp€nd€nt ►“♫”

• Newbie
  • *
  • อิสรชน~

naygue

• Jr. Member
  • **
มีปุ่มกดLike ไหม เธอ  woon_love

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D