GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : แนวทางการพัฒนาอสุรา แผนระยะสั้น - ระยะยาว

ปลดล๊อดไอดีที่ระงับถาวรให้ด้วย..เคป่ะ
             g#040 g#040 g#040
          ปลดล๊อดไอดีที่ระงับถาวรให้ด้วย..เคป่ะ
             g#029 g#029 g#029

l2eAL เซิฟเวอร์สวรรค์

• Newbie
  • *
  • poljay
 g#031 g#005 อสุโรล สู้ๆ อสโรล สู้ตาย !!
เราต่อยไม่หนัก .. แต่เราต่อยไม่หยุด  !!

syeen

• Newbie
  • *
แต่งงาน  g#029 แรร์ชาป  g#029 สมดุล  g#029  g#029  g#029  g#029

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

MarCus_KP

• Full Member
สู้ๆเน้อ  g#031

ปล.ถ้าอัพเดทอะไรใหม่มา บัคนิดๆหน่อยๆไม่ว่า อย่าเอาแบบทำเซิฟล่ม เซิฟโรลนะ เหนื่อย  woon_angry

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
ค่อยรู้สึกดีขึ้นหน่อย ได้มาเห็นกระทู้นี้
FIGHTING นะค้า  g#031
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

asura_online

• Newbie
  • *
ทำดีก็ขอให้กำลังใจครับ  g#031

แต่ไม่เป็นไปตามที่กล่าวมาก็ต้องกินมาม่านะครับทีมงาน  g#037

จู๋คุง

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับการลงแรร์ แต่ยังไม่เห็นด้วยกับการนำเผ่าอสุราลงมา  g#011 g#011

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
อยากให้เปิดกระทู้แนวทางการปรับสงครามชิงปราสาทกับสมดุลอาชีพครับ

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน

coalapanda

• Administrator
ค่อยรู้สึกดีขึ้นหน่อย ได้มาเห็นกระทู้นี้

แต่ไม่เป็นไปตามที่กล่าวมาก็ต้องกินมาม่านะครับทีมงาน  g#037

woon_hurt woon_hurt

ทางทีมโปรแกรมเมอร์ต้องขออภัยอย่างยิ่งครับ สำหรับช่วงที่ผ่านมา เราพบบัคต่างๆ

รวมไปถึงข้อผิดพลาดร้ายแรงที่ทำให้เซิฟล่มและทางเราก็พยายามเน้นแก้ไขตรงจุดนี้ก่อน

จึงทำให้เกิดความล่าช้าในการพัฒนาระบบ ซึ่งต้องขออภัยอีกครั้งครับ

ส่วนเรื่องแผนนั้นจะเป็นไปตามที่ท่านจีเอ็มเปเป้ได้กล่าวมาครับ

ขอขอบคุณทุกๆเสียง ไม่ว่าจะเป็นกำลังใจหรือคำติชมซึ่งทางทีมงานจะนำปัญหาต่างๆ ไปประชุมและสรุปออกมาให้เป็นแนวทางที่ดีที่สุดครับ

มากกว่าคำถาม

• Jr. Member
  • **

g#031

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
ทำไม ทหารยังไม่ปืนแรร์ woon_angry woon_angry woon_angry
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย