GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการชดเชยเบื้องต้นกรณี roll back เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ, สวรรค์

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
หูเอลฟห้ามแจก ถ้าแจกแล้ว ตรูเสียดายโว้ย

คนอื่นเค้าก็อยากใส่มั้งนะ  เหนใจคนอื่นหน่อย  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ง่ายไปมั้งครับ ราคาเป้นร้อยๆเอ็มจะมาแจกกันทั่วเซิฟ  อยากใส่ก้หาสิครับ คนที่เขาหามา เขาลำบากแทบแย่

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
แล้วแนวทางการชดเชยคนที่เงินหาย  ของหาย ละคะ จะชดเชยยังไง

._PerZifoNee_.

• **
  • ╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮
ทำไมเป็นแบบนี้ล่ะคะ  อุส่าเวลตัวละครไว้กว่าจะอัพ

ทำการงาน วิ่งหาทั้งวันทั้งคืน ขายของได้ตังมา

แล้วอยุ่ๆแว้บเดียว หายแม่งหมด  หมดอารมอ่ะ

ทำไรไม่ถูกละ โอ๊ยเซ็งมาก เสียความรุ้สึกอ่ะ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

jarturapon

• Newbie
  • *
จุติ ได้กำไล รีใหม่ได้รองเท้า มันเป็นเพราะผมเหรอคับทีมงาน

Smile Chutr

• Newbie
  • *
เข้าใจ  g#046 นะคะ ว่าเหนื่อยขนาดไหน
ทั้งโดนเสียงก่นด่าจากผู้เล่น ทั้งความกดดันมหาศาลที่ต้องทำให้ผู้เล่นพึงพอใจกับความเสียหาย
หรือแม้กระทั่งเลิกเล่นเกม และหมดศรัทธาไปเลย..
ขอให้จีสู้ต่อไปนะคะ เพราะคนผิดไม่ใช่  g#046 ผิดที่เซิร์ฟ เซิร์ฟโรลเอง ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับจี  g#002
สงสารจีนะคะ

...
(เราเวลจาก 90 เหลือ 88 ง่ะ  woon_cry กระรอกด้วย เวล 77 เหลือ 74  woon_shock
กว่าจะเก็บได้ เห้อ.... เศร้าเลย
กุดไอซ์เมื่อวานซื้อมา 6m หายเลย(แต่เงินยังอยู่นะ) ทุกๆอย่างเหมือนกลับไปเมื่อ 2 วันก่อน g#015

ปล. สู้ต่อไปนะคะจีเอ็ม หนูรู้ว่าจีเอ็มคงหนักใจกับเรื่องนี้ไม่แพ้ผู้เล่นหรอกค่ะ พยายามเข้านะ

เราเวลใหม่ก็ได้ ขออย่ามีโรลหลังจากกิจกรรม "เกมเมอร์เรียนดี" เลยเถอะนะ
 woon_sunny รอกิจนี้อยู่นะคะ  woon_sunny

Nidhoggr

• **
  • วันวานกำลังกลับมา

..TEERAK..

• Full Member
งานนี้ คนก่อเรื่อง ลอยนวล ตามเคยสินะ
เป็นแบบนี้ ละคุณจะให้ผู้เล่นเขาเชื่อมั่นได้อย่างไรว่า เกมคุณปลอดภัย เล่นแล้วสบายใจ
เล่นอยู่ดีๆ วันดีคืนดี มีไอชั่วเข้ามาป่วนเซิฟ แล้วลอยนวลไป ทิ้งให้ผู้เล่นเหวอๆเอ๋อๆไปตามกัน
พยายามเรียกคนให้เข้ามาเล่น แต่มาตรการรักษาความปลอดภัย การแก้ปัญหา ห่วยแตก เกมสนุกให้ตาย เขาก็ไม่อยากเล่นหรอกคับ
เรื่องชดเชย ก็โอเค ชดเชยไป แต่มาตรการดำเนินการกับผู้กระทำผิด ไหนละ มันอยู่ตรงไหน

ทำไมมะย้อนกลับของเช่าด้วยละหรือจีเอมอยากให้คนเขาเติมเยอะๆอย่างงี้มานมะใช่
มหาวิหก เทพอัศนีบาต

kakkak1

• Newbie
  • *
ทำไมมะย้อนกลับของเช่าด้วยละหรือจีเอมอยากให้คนเขาเติมเยอะๆอย่างงี้มานมะใช่

g#046 หน้าเง็นไงครับ

Flame.

• 太完美的爱情我不相信
  • **
  • ♡ แรดจีจี -
เพิ่ม วีไอพี แล้ว น่าจะเพิ่ม เวลาของเช่า ด้วยนะ
g#017 g#017 g#017 g#017
想要问问你敢不敢
像你说过那样的爱我
想要问问你敢不敢
像我这样为爱痴狂

DevilDream

• **