GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 28 มีนาคม 2555 มีรายการดังนี้

north1116

• Newbie
  • *
อยากได้รีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
บางตัวกฅ็อัพสกิลผิด woon_sad1
ขอเถอะจี
เปิดเซิฟเร็วๆ
ขอรีด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
pleaseๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ woon_sad2

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
แล้วจะลบของเควสทำไมค่ะ
หรือแค่เพราะเงินอย่างเดียว
เดี๋ยวนี้เห็นแก่เงินมากไปรึเปล่า  g#015
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

♥ creammy ♥

• Jr. Member
  • **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥
แล้ว....แรร์...ไป....ไหน.... g#002

แรร์จะประกวดหลังจากจบกิจกรรมการแข่งขัน ATB งับ
g#028 หัวใจที่ไม่เคยเจ็บ คือ หัวใจที่ไม่เคยแคร์คัย g#028

UknowWho

• Newbie
  • *
- ทำการลบไอเทม สมุดการบ้านแบบแยกชิ้นออก (กองการบ้านปริศนา จะคงยังอยู่ไม่ถูกลบออกไปด้วย)

จะเอาสมุดที่เหลือออกไปเพื่อ...... 
แต่ถ้าจะมาบอกว่าอยากให้คนเอาสมุดมาส่งให้หมด แล้วทำมัยไม่แจ้งตั้งแต่เริ่มกิจกรรมว่าจะลบสมุดออก

g#030

ใช่ จะลบทำไมครับ ไว้ส่งปิดเทิมหน้าหัวใจว้าวุ้นก็ได้นิ  woon_huh woon_huh

ทำไมทีปีก่อนไม่เห็นลบ แล้วมาลบปีนี้ละครับ

ถ้าจะลบทำไมไม่แจ้งให้ผู้เล่นทราบก่อนล่วงหน้าล่ะ

บางคนที่ตั้งใจเก็บเอาไว้รวมกับปีหน้าเหมือนครั้งที่ผ่านมา

ก็ต้องเสียของไปฟรี ๆ แบบไม่ทันตั้งตัวเลยเหรอครับ ?

,,

ทำไมถึงลบไอเทมกิจกรรมกิจนี้ ชี้แจงทีครับ

Zz_____________zZ

• **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้วเกบไว้ทำไมล่ะ ไมไม่โยนไปซะ  ที่มันไม่ครบก็เพราะพวกที่ชอบเก็บๆนี่แหละ

243399

• Newbie
  • *
เเล้วเปิดเเลกเปลี่ยนผอบอะครับเซิฟสวรรค์อะครับ g#043 g#043
เปิดทีนะนะนะ g#001

9170

• Newbie
  • *
 g#041เซ็งครับเพิ่มเข้ามาเล่นเกมอสุราครั้งแรกก็เจอเรื่องสมุดการบ้านให้ส่งถึง28กะว่าจะมาส่งวันนี้ก็ถูกลบหายหมดทำไมไม่แจ้งก่อนละครับโตๆกันแล้วอย่างนี้ใครจะนับถือครับ.ขอให้เป็นมือโปรกว่านี้ครับ..(ไม่ได้ว่านะครับ)แค่บ่นครับชี้แจงได้ก

ชายผู้ขี้คร้าน

• **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"
 woon_angry woon_angry woon_angry  เซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   เเค่นี้  g#046 จะให้ไม่ได้  ทั้งสวรรค์ ทั้งใต้ภิภพ ขาด เเค่ไม่ถึง เเสนเล่ม  อนุโลมให้ตัวรีหน่อยก็ไม่ได้  ทุกคนอุส่าห์พยายามหาเเล้ว   

สงสัยคงจะมีคนซื้อสมุดที่เติมเงินน้อยมั้ง หรือเเทบจะไม่ซื้อเลย  g#046เลยไม่ให้  คงจะอย่างงั้น ผมว่า  woon_angry woon_angry woon_angry

UknowWho

• Newbie
  • *
แล้วเกบไว้ทำไมล่ะ ไมไม่โยนไปซะ  ที่มันไม่ครบก็เพราะพวกที่ชอบเก็บๆนี่แหละ

ผมหมายถึงเซิฟที่ส่งครบแล้วหนังสือเหลือครับ

FUNG1

• Full Member
เสือกไรเค้าหละครับ ความสุขส่วนตัว

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • **
 g#031 g#031
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

hol02

• Newbie
  • *
 g#046เกมชื่อเกมอสุราแล้วทำไมเผ่าอสุราไม่มีอะ g#046หะรอเล่รนานละนิ g#035 g#035 woon_angry

Bnookky

• Newbie
  • *
>>>>>>> เปิดระบบการแลกเปลี่ยนผอบของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ อวตาร และเหินหาว <<<<<<<
...
แล้วเซิฟสวรรค์ไปไหนอ่า เค้ารออยู่น้ะ เมื่อไหร่จะแลกเปลี่ยนผอบได้ซะทีอ่า....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 woon_angry  woon_cry
 g#035  g#043  g#002  g#036