GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 6 กรกฎาคม 2554

บุคคลทั่วไป · 105 · 35224

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 แถบมันเยอะเกิน จริงๆที่เพิ่มขึ้นมามันก็ดีครับ มีส่วนดี แต่น่าจะทำเป็นแบบซ่อนคือ ให้แถบมีเท่าเดิม พอคลิกที่สถานะด้านในจะมีให้เลื่อนและเอาโหมดพวกนี้ไปไว้เพื่อเลื่อนดู มันจะไม่ดีกว่าเหรอครับ แถบก็เล็กเอามาซ้อนกันอีก จิ้มต้องเล็ง

..TEERAK..

• Full Member
จะว่าช่วยผู้เล่นใหม่ มันก็ถูกของเค้า แต่สำหรับผู้เล่นเก่ามันก็รำคาญ
แต่ที่แน่ๆ ทุกคนเคยผ่านการเปนผู้เล่นใหม่มาทั้งนั้น แต่ละคนเค้าก็เรียนรู้เอาผ่านวิธีต่างๆ
ว่างๆก็ลองคลิกเองบ้าง ถามเพื่อนบ้าง ของพวกนี้มันก็เหมือนขี่จักรยาน เปนแล้ว เปนเลย
อีกอย่าง ของพวกนี้มันก็ไม่ได้ยากเย็นอะไรมาก คนที่มาเล่นเกมเค้าก็น่าจะมีพื้นฐานทางคอมพิวเตอร์อยู่บ้าง
ลงจากวิหารลอยฟ้ามา ไม่คิดจะศึกษาไรกันมั่งหรอ จะรีบไปไหนกัน
ถ้าคิดได้แบบนี้ คุณจะรู้ว่า ผลเสียมันมากกว่าผลดี

Smile Puii'z

• Jr. Member
  • **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
จะว่าช่วยผู้เล่นใหม่ มันก็ถูกของเค้า แต่สำหรับผู้เล่นเก่ามันก็รำคาญ
แต่ที่แน่ๆ ทุกคนเคยผ่านการเปนผู้เล่นใหม่มาทั้งนั้น แต่ละคนเค้าก็เรียนรู้เอาผ่านวิธีต่างๆ
ว่างๆก็ลองคลิกเองบ้าง ถามเพื่อนบ้าง ของพวกนี้มันก็เหมือนขี่จักรยาน เปนแล้ว เปนเลย
อีกอย่าง ของพวกนี้มันก็ไม่ได้ยากเย็นอะไรมาก คนที่มาเล่นเกมเค้าก็น่าจะมีพื้นฐานทางคอมพิวเตอร์อยู่บ้าง
ลงจากวิหารลอยฟ้ามา ไม่คิดจะศึกษาไรกันมั่งหรอ จะรีบไปไหนกัน
ถ้าคิดได้แบบนี้ คุณจะรู้ว่า ผลเสียมันมากกว่าผลดี

อันนี้เห็นด้วยนะค่ะ   g#027 g#027 g#027 g#027

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
มีผู้เล่นใหม่ด้วยเหรอครับ

นึกว่ามีแต่ผู้เล่นเก่าที่ค่อยๆทยอยเลิกเล่นกันซะอีก

g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

..TEERAK..

อ่อ ลืมไปอีกอย่าง
บัคหยุดเวลาเทร มันนานไปแล้วหรือปล่าว น่าจะ 3 เดือนได้แล้วนะ
ถ้าไม่อยากแก้แล้ว ก็บอกมาตรงๆว่าไม่แก้ละ เล่นๆไปหยั่งงี้แหละ ก็บอกมา จะได้เอาตัวไปจุติซะที

lookgolf

• **
เอาใจแต่ผู้เล่นใหม่ ผู้เล่นเก่า ขออะไรไม่เคยได้ T T

ผมเห็นอาวุธพวกนี้มาก่อนตั้งหลายวัน ว่ามันอัพมา ก่อน ปิดปรับปรุง อัพเดทวันพุธที่  6 กค 54 อีก  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

อันนี้เห็นด้วยนะค่ะ   g#027 g#027 g#027 g#027

Everlasting love

• **
ต่อไปนี้เวลา สู้กับ เบอร์ pk อย่าหิ้วของหนักเกิน 60 เปอนะ สำหรับ แอสๆ ทั้งหลายแหล่ แม่น 300+บัฟ + เนตร ต่อหลบ 600 เดี้ยง สาขาเดียว

woon_5555 woon_5555 woon_5555

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เดี๋ยวก็คงชินไปเองล่ะ เหมือนไฟกระพริบตรงร้านค้า
แรกๆที่มีมาหงุดหงิดมากมันจะกระพริบไรนักหนา เหมือนจะเน้นๆให้เราเสียเงิน  g#009

จีเอ็มค่ะ เล่นเกมส์หน้าเว็บ ทำไมเข้าไม่ได้ กำลังปรับปรุงหรือยังไง ชี้แจงสักหน่อยนิดสิ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ต่อไปนี้เวลา สู้กับ เบอร์ pk อย่าหิ้วของหนักเกิน 60 เปอนะ สำหรับ แอสๆ ทั้งหลายแหล่ แม่น 300+บัฟ + เนตร ต่อหลบ 600 เดี้ยง สาขาเดียว

woon_5555 woon_5555 woon_5555

เบอแม่นไปก็งั้นๆแหละสำหรับแอส ที่น่ากลัวคือมันระเบิดแล้วแอสง่อยนี่สิ พันธมิตร 10 ก็เอาไม่อยู่ ถ้าขยับได้ไม่เคยกลัวเลยเบอ  แอสเลือด 5000 เบอเลือด 20000 ถ้าเบอไม่ระเบิด แอสไม่เคยหวั่น  woon_555

software01

• Newbie
  • *
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001192942672
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o สำหรับเรื่องที่จะรีสกิวฟรีนะจะเปิดให้รีสกิววันที่11-12นะจ๊ะ  woon_o_o woon_o_o woon_o_o

woon_5555 woon_5555 woon_5555 ตามลิงค์นี้เลยจ๊ะ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=500.0  woon_5555 woon_5555 woon_5555     

мя’imuđαиg.™☠

• **

นึกว่ามีแต่ผู้เล่นเก่าที่ค่อยๆทยอยเลิกเล่นกันซะอีก

g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

g#037 g#037 g#037

Not one creature.

~๐ Ryan ๐~

เอาเรื่องจริงมาคุยเล่นอีกแล้ว   g#017 g#017 g#017

naytom005

• Newbie
  • *
อยากให้เซตนักฆ่าติดใบ้สัก10วิอะคับ  g#001 g#001 g#001
แล้วของแรร์ที่ลงมาใหม่หาได้จากที่ไหนครับ