GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปกติแล้วนะครับ

CacAloz

• Full Member
มีใครเข้าไม่ได้มั้งคะ
ทำไมเราเข้าม่า่ยด้าย - -"

ในส่วนนี้ต้องลบเกมลงใหม่น่ะครับ ตอนโหลดเกมและแพทช์ขอให้ผู้เล่นปิด Firewall และตัว Antivirus ด้วยนะครับ

CacAloz

รอเล่นบนเว็บอยู่นะครับ  g#031 g#031   g#003

เข้าได้ตามปกติแล้วนะครับตอนโหลดแพทช์ขอให้ผู้เล่นปิด Firewall และตัว Antivirus ด้วยนะครับ

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
รอเล่นบนเว็บอยู่นะครับ  g#031 g#031   g#003

เข้าได้ตามปกติแล้วนะครับตอนโหลดแพทช์ขอให้ผู้เล่นปิด Firewall และตัว Antivirus ด้วยนะครับ

ตรวจสอบให้ทีนะครับจี เซิร์ฟ pk คูณแต่เปอไม่ขึ้นครับ ได้เท่าไม่คูณเลย

credit by จีเอ็มเปเป้

CacAloz

ตรวจสอบให้ทีนะครับจี เซิร์ฟ pk คูณแต่เปอไม่ขึ้นครับ ได้เท่าไม่คูณเลย

ช่วยถ่ายรูป EXP ที่ได้และแจ้งเรื่องไปที่หน้าแจ้งปัญหาได้เลยนะครับ ทางทีมงานจะทำการคำนวน EXP ที่ได้ให้ http://support.gameindy.com/