GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปกติแล้วนะครับ

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปกติแล้วนะครับ ในส่วนการชดเชยนั้นทางทีมงานจะทำการ เพิ่ม *EXP 200% ให้กับเซิร์ฟเวอร์สวรรค์ / เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เป็นเวลา 1 วัน

ในส่วนเซิร์ฟเวอร์วุ้นดาวดึงส์นั้นก่อนปิดเซิร์ฟเวอร์ได้มีการเพิ่ม *EXP ให้ 100% จะได้เพิ่มจากการชดเชยครั้งนี้อีกเป็น *EXP 300% นะครับ เป็นเวลา 1 วัน

ผู้เล่นต้องทำการโหลดแพทช์ 753 ก่อนนะครับถึงจะสามารถเข้าเล่นเกมได้ ตอนโหลดแพทช์ขอให้ผู้เล่นปิด Firewall และตัว Antivirus ด้วยนะครับ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 19:13:36 โดย จีเอ็มเปเป้ »

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
ลำเอียงไปไหม ทำไมสวรรค์กับ/pk ไม่คูน300ด้วย คนไม่ได้เล่นทั้งทั้งวัน เซ็งน่ะ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ปิดไรบ้างคับ ช่วยชี้แจงรายละเอียดอีกครั้งคับ มีน้องหลายคนที่ไม่รู้น่ะ ว่าอะไรคืออะไร...ขอบคุณมาก
    g#031 g#031 g#031

.''Happy_love'.

• **
  • แร๊วมุงจาทามมาย

นานิกะ

• **
เย้ ผอบเราเทพ เราจะไปลอง วันนี้เวลมันส์เลยซิเนี่ย  g#003

ลำเอียงไปไหม ทำไมสวรรค์กับ/pk ไม่คูน300ด้วย คนไม่ได้เล่นทั้งทั้งวัน เซ็งน่ะ

ส่วนนี่ คือ จีเค้าเพิ่ม*200 ให้ แต่ ดาวดึงส์มี *100 อยู่ก่อน เพิ่มมาอีกเป็น *300 ก็ถูกแล้วนี่ ลองดาวดึงส์ได้ *200 เท่าเซิฟอื่นซิ  g#035

-.Virgo_Shaka.-

• **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ผมยังโหลดแพ็ทไม่ได้เลย ไฟล์ใหญ่เกินตั้ง 3หมื่น พอเข้าตรง4พันก็เออร์เรอร์แล้ว woon_angry woon_angry woon_angry

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
เซิฟเวอpk บอก*200 ผมเวลไม่เหงจะ*200เลยคับ +บัคเวลากดสกิลมันจะทําท่าตี
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

Nu'Top

• Newbie
  • *
  • มั่ยสวย-มั่ยน่าลั๊ค-เหมือนครัยๆ

Nu'Top

• Newbie
  • *
  • มั่ยสวย-มั่ยน่าลั๊ค-เหมือนครัยๆ