GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 53987

X-Burner

• Full Member
สำหรับการตัดสินชนะบายเข้ารอบนั้น เป็นการสุ่มผ่านเข้ารอบการตัดสินจากทางทีมงานครับ ทีมไหนได้ ชนะบาย ถือว่าดวงดีตั้งแต่รอบแรกแล้วครับผม.. woon_555

ทีมผมก้ถือว่าดวงซวย 55555555555  woon_5555

.

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น

woon_sad2  woon_sad2  woon_sad2สายล่างเจอกันเองอีก = = ตายๆ เจอสายแข็ง ไม่ได้กลัว อ่ะแต่มันตื่นเต้นมากมาย  woon_sad2  woon_sad2  woon_sad2

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เห็นเพื่อนๆ ของขึ้น ผมก็ขนลุก...ไปด้วยครับ อิอิ  woon_5555

.P a t c h a :)

ได้แข่งคู่แรก

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

highter0

• บุคคลทั่วไป
เซิฟเวอร์ดาวดึงส์ได้เปลี่ยนเวลาแข่งแล้วนะคะ เป็น 14.00 น. จ้า

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อยากให้มีอัศจรรย์คนดูจริงๆนะเนี้ย น่าดูมาก  woon_angry

oasisza

• Newbie
  • *
ทำไมต้องเป็นวัน เสาร์ 14.00 ไม่เข้าใจ ไม่คิดถึงคนทำงานบ้างหรอ g#046

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่
เซิฟใต้
คู่ที่ 2 The ChillChill

ขอย้ายไปเจอคู่ที่4กับคู่ที่7ไม่ได้หรอคับ ไม่อยากเจอกิลตัวเองคู่ที่6(หัวกิล-รองกิลต้องเจอกันอยู่เเล้วน่ะวันนั้น) เพื่ออาจจะมีล้มโต๊ะในกิลได้น่ะ  g#004

(เเซวเล่นคับ)

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น

...  woon_shock  g#015 g#015 g#015 ทีมชิวๆมีลุ้นต้องได้ฟาดปากกันเองใช่ไหมนี่ จีเอ็มครับนายทำได้ไงให้เค้ามาทำร้ายกันเอง g#015 g#015 g#015 woon_shock

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

การแข่งมีการบันทึกวิดีโอเปล่าค่ะ  อยากดู  อิอิ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^