GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

เอาเวลาไปพัฒนาเกมหลักของเกมอินดี้ ให้ดีที่สุดดีกว่ามั้ง

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
555+
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

coalapanda

• Administrator
สำหรับอสุราเราก็ยังพัฒนากันอย่างต่อเนื่องครับ ไม่ต้องห่วง woon_5555 woon_5555

สำหรับอสุราเราก็ยังพัฒนากันอย่างต่อเนื่องครับ ไม่ต้องห่วง woon_5555 woon_5555

พัฒนา อย่างต่อเนื่องยังไง ทีกระทู้ผมตั้งแต่เมื่อวานทีมงานหายหัวหนีหมด ทีกระทู้ที่ตั้งเมื่อวานนี้แต่หลังผมมาตอบซะก่อน
พวกท่านมันเลือกงาน กันทำนี่ครับไอที่ดองไว้แล้วทิ้งไม่ทำให้ชัดเจนยังมีอีกเยอะ  g#030 ไปดูทีนะ ไอกระทู้ที่ต้องการความชัดเจนจากท่าน กับสิ่งที่พวกท่านได้ทำกันเอาไว้เรื่องที่มีข้อความว่าจะมีการปรับความสามารถไอเทมแรร์นั้นน่ะ มันคืออะไร  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

coalapanda

• Administrator

พัฒนา อย่างต่อเนื่องยังไง ทีกระทู้ผมตั้งแต่เมื่อวานทีมงานหายหัวหนีหมด ทีกระทู้ที่ตั้งเมื่อวานนี้แต่หลังผมมาตอบซะก่อน
พวกท่านมันเลือกงาน กันทำนี่ครับไอที่ดองไว้แล้วทิ้งไม่ทำให้ชัดเจนยังมีอีกเยอะ  g#030 ไปดูทีนะ ไอกระทู้ที่ต้องการความชัดเจนจากท่าน กับสิ่งที่พวกท่านได้ทำกันเอาไว้เรื่องที่มีข้อความว่าจะมีการปรับความสามารถไอเทมแรร์นั้นน่ะ มันคืออะไร  g#030

สำหรับกระทู้นั้นขออภัยด้วยครับที่ทีมงานตอบช้าครับ ตอนนี้ได้อธิบายผู้เล่นไปแล้วนะครับ