GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้รีโซลเซิฟ นรกจังคับ

โพลล์

กดผิดใช้โซลจนหมดเลยอยากให้รีโซลใครอยากให้รีช่วยดันหน่อยน้ะคับ

รี
4 (44.4%)
ไม่รี
5 (55.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 9

ปิดการโหวต: พฤศจิกายน 16, 2015, 11:43:19

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
เขากันเงินเฟ้อครับ เพราะถ้ารีโซลไปเรื่อยๆ ยิ่งเติมมันก็ยิ่งเพิ่มครับ ในที่สุดมันก็จะเฟ้อ เช่นเติมเงินรีละ 100kโซล งี้ ถ้าเล่นนรกบ่อยๆไปเรื่อยๆ มันรีบ่อยๆก็อาจจะเฟ้อมากเป็น 1Mโซล 2Mโซล ครับ

poom0024

• Jr. Member
  • **
มันเป็นเซิฟทดสอบไม่ใช่ให้เล่นจิงจังคับ แต่มันก็น่าเล่นกว่าเซิฟหลักนะติดตรงคนน้อยกับคนเบิกของมาขายนอก

boomz13

• Newbie
  • *
อ่อคับ คือผมใช้เงินจนหมดแล้วมาอ่านกฎทีหลัง ก็เลยซวยไปต้องเติมใหม่อย่างเดียวใช่มั้ยคับถึงจะเล่นได้