GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคกายาเหล็กไหลของพาลาดิน

mumumumu

• Newbie
  • *
ใช้วิเวลป้อมปราการไม่ได้เลยเวลามีพาลาดินที่เปิดกายาเหล็กไหล สะท้อนเวทย์ 100% กรงพาลายังสะท้อนมาเป็นกรงตัวเอง เซิฟสวรรค์   woon_bye

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
พาลาในดันจิตเหรอครับ  woon_huh woon_huh
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

ท.ทหารอดทน

• Jr. Member
  • **
รอเป็นอาทิดย์ คิดว่าพาลาจะรี ที่ไหนได้ 2 อาทิดต่อกัน จะแกร่งไปไหน ตีก็ไม่เข้า ถ้าของจริงโหดเหมือนพาลาที่ป้อมคงจะดีไม่ใช่น้อย  woon_5555

MtMlflz.

• Newbie
  • *
ไม่ต้องงงหรอกครับ มันมีสกิลสะท้อนเวทย์อยู่นะครับพาลาเนี้ย ผมเล่นพาลา วิปล่อยสกิลมายังโดนสะท้อนเลย  g#004 g#004