GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดันเจี้ยนปาร์ตี้ : วิหารแห่งบาปกูลา (เปิดทดสอบ เกราะใหม่ ครบทั้ง 15 สายแล้ว)

ADox

• Administrator
  • Full Member

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **

Invincible'

• Rip
  • Jr. Member
  • **

Xenonz00

• Newbie
  • *
แจกปีกในนรกเลยไม่ได้เหรอครับจี5555 woon_5555 ตอนที่แจกพร้อมบลูร่าง4 ก็มีคนไม่ได้เยอะนะ woon_sad1

Fri13y

• Newbie
  • *
คือความสามารถนี้จะออกตามสีชุดหรอ แล้วถ้าสีชุดใส่มันจะมีความสามารถป่าว??
อย่างเกราะเบอของ(บีสต์วอร์ริเออร์) แล้วถ้าแกลดิเอเตอร์ใส่จะได้ความสามารถป่ะ ???

ADox

update 14/7/2558

1.เพิ่มเวลาให้ระบบป้องกัน wave สุดท้าย เป็น 30 นาที
2.เกราะจากวิหารไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้
3.สามารถทดสอบเกราะของเผ่ามนุษย์ได้แล้ว (ดูรายละเอียดได้ที่โพสแรกสุด)
4.เปลี่ยนแปลงรูปแบบทักษะล๊อคเป้าของชาร์ปชูตเตอร์ (ดูรายละเอียดได้ที่โพสแรกสุด)

ปล.รอโหลดแพทช์อัพเดท ประมาณ 30 นาที

ADox

สงสัยทำไมแรร์ เผ่าอสุราไม่มีเกรงขามละครับ   woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
มีครับ แต่เดี๋ยวรอทำเสร็จค่อยแก้ไขรายละเอียดทีเดียวเลย
ตอนนี้ทดสอบของเผ่ามนุษย์ไปก่อนนะ

zaizer

• Newbie
  • *
ของเผ่าอสุรายังไม่เเน่ชัดสินะครับ  เพราะดูมันกุ๊กกู๊ไงมะรุ เมื่อเทียบกันบเผ่ามนุษย์  g#027 g#027