GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขนาด ปล่อยให้โฆษณารกหูรกตาขนาดนี้ คงใกล้ไปจริง ๆ แล้วสิน่ะเกมส์นี้

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เดี๋ยวประกาศรวมเซฟ นั่นนี่ สรุปท้ายสุดก็รวมแมร่งเหลือเซฟเดียว แล้วก็เจ้ง เห้อ เงียบเหงาจริง ๆ

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เซิฟน้อยๆ บีบให้คนในเซิฟเยอะ ๆ ผันค่าเงินให้ได้เปรียบเสียเปรียบเป็นรายคน บางอย่างก็ดี บางอย่างก็แย่ ปะปนกันไป  g#010
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
เพราะงานเยอะครับ แล้วไม่มีคนดูแลบอร์ดนี้โดยตรงครับผม ไม่ได้จะใกล้ปิดแต่อย่างใดนะครับ

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
เซิฟล่มตั้งแต่เมื่อคืนครับ ไม่ทราบ พี่ๆคนไหนหลับคาจอเครื่องเซิฟเวอร์แล้วละเมอถีบ เซิฟเวอร์ปลั๊กหลุดป่าวครับ ?
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

coalapanda

• Administrator
เพราะงานเยอะครับ แล้วไม่มีคนดูแลบอร์ดนี้โดยตรงครับผม ไม่ได้จะใกล้ปิดแต่อย่างใดนะครับ

ตามที่ท่านจีเอ็มซอสแจ้งเลยนะครับ เดี๋ยวทีมงานจะพยายามลบกระทู้ให้นะครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เข้าบอร์ดทีใจหายนึกว่าเข้าผิดปล่าวหว่า 555+
ไม่เป็นไรผมเข้าใจ เพราะบอร์ดผมก็เป็น ลบแมร่งทุกวัน เหอๆ

ถ้ามีคนน้อย ไปพัฒนาด้านอื่น ๆ อยู่ ก็ไม่เป็นไรครับ รอดูผลงานกันต่อไป
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
น้องขยันปั๊มกระทู้ขายยายันฮี เดี๋ยวพี่รำคาญก็ยันโครมให้ซักทีดีกว่า G#007
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?