GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องการแลกของพรีเมี่ยม

!••OariGunKa••!

• Jr. Member
  • **
ทำไมผมแลกไม่ได้อะ พ้อย กะครับ แต่มานบอกโคสไม่พอ woon_huh

บอกทีคร๊าบบ

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
การแลกของในขุมสมบัติ สามารถแลกได้ตามปกตินะครับ

ส่วนที่บอกว่าแลกไม่ได้ แล้วขึ้นข้อความว่า "โค๊ดไม่พอ" นั่นหมายถึงไอเทมที่เปิดให้แลกนั้น ได้ถูกเพื่อนๆท่านอื่นแลกไปจนหมดแล้วนั่นเองครับ

Q:อ้าวว หมดแล้ว ทำไมไม่เอาออกไปล่ะ จะทิ้งไว้ทำไม??
A:ที่ยังไม่ได้เอาไอเทมที่แลกจนหมดไปแล้วออก ก็เพื่อจะให้ได้รู้ว่าในรอบนี้ ทางทีมงานได้เอาไอเทมอะไรลงมาให้แลกบ้างนั่นเองจ๊ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Q : แล้วเมื่อไหร่จะเอาลงใหม่หรอค่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
A:เมื่อดูความเหมาะสม และ ดุลพินิจของ GP จ๊ะ

Oo_AOM_oO

• Jr. Member
  • **
  • BlacK WhitE
Q: เเล้วจะรู้ได้ไงละครับ ว่าของชิ้นไหนโค๊ดหมดเเล้วบ้าง g#001