GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากไว้เป็นแง่คิดครับ

<นายพล>IvIazaiviuneiiz

• Newbie
  • *

บางที ก็ไม่รู้ว่าเขาวิเศษมาจากไหนกันนะ
เพราะในขณะนั้น คุณก็ยังนั่งอยู่หน้าคอมเลย

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
โดยส่วนตัว ผมเอง...ออนที ก็แค่มาพูดคุยกับเพื่อนๆในกิลซะส่วนใหญ่ ถ้าว่างนะ...เพราะชีวิตจริง มันมีค่ากว่าอยู่หน้าจอจริงๆ ดังที่เค้าบอกมาน่ะแหละ(ก็คนมีงานต้องทำ หาเงินไว้ใช้สอยนิ..นี่ยังแอบเจ้านายเล่นเน็ตยุเลย..เสียวๆ g#020 )....เกมก็คือเกมครับ....
ปล.อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ อย่าว่ากัน

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
โดยส่วนตัว ผมเอง...ออนที ก็แค่มาพูดคุยกับเพื่อนๆในกิลซะส่วนใหญ่ ถ้าว่างนะ...เพราะชีวิตจริง มันมีค่ากว่าอยู่หน้าจอจริงๆ ดังที่เค้าบอกมาน่ะแหละ(ก็คนมีงานต้องทำ หาเงินไว้ใช้สอยนิ..นี่ยังแอบเจ้านายเล่นเน็ตยุเลย..เสียวๆ g#020 )....เกมก็คือเกมครับ....
ปล.อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ อย่าว่ากัน
พอ ๆ กันเลยครับ เล่นเกมส์มาลงแบ๊คถ้าไม่เกรียนก็ชนะเขายากครับ 55+
ที่เข้ามาเล่นก็เพื่อมาคลายเครียดจากงาน และอื่นๆในชีวิตจริง

เกมส์เล่นแพ้ชนะก็เฉย ๆ ครับ แต่ที่ไม่เฉยก็พวกปากดีทั้งหลายอ่ะครับ ที่ชอบว่าคนอื่น อ่อนมั่งกากมั่ง เก่งไม่กลัวครับกลัวเบ่งว่ากูใหญ่ กากเกรียนก็ไม่กลัวครับกลัวพวกแพ้แล้วด่า  เล่น ๆ กันขำ ๆ ครับ แพ้ชนะก็คุยกันได้ชิว ๆ อย่าซีเรียดเดี๋ยวเกมส์นี้ก็เจ๋งแล้ว  g#004
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-_panda_-

• Full Member
        ผมก็ไม่มีคนคบ วันๆอยู่แต่หน้าคอมถ้าไม่มีงาน

แต่ชีวิตจริงผมต้องกินข้าวผ่อนบ้านผ่อนรถ ค่าใช้จ่ายจิปาถะ

เกมส์สำหรับผมเป็นแค่สิ่งบรรเทิงแก้เหงาครับ และผมก็เล่นเกมส์ได้พร้อมกับทำงานด้วย (โชคดีจริงๆ)  g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ถ้าไปสอดส่องแถวงานเกมส์ จะเข้าใจเข้าใจอย่างถ่องแท้ ว่า"นักเลงคีย์บอร์ด"เป็นยังไง
ส่วนตัวเฟิร์สเล่นสนุกไปวันๆ ไม่ซีเรียส แต่บางคนที่เฟิร์สด่าก็ซวยไป เพราะเฟิร์สเองไม่ค่อยด่าใคร นอกจากมันเหลืออดสุดๆล่ะ

เกลียดเกรียน

• Newbie
  • *
ฝากถึงเจ้าของกระทู้

แค่อยากจะบอกว่า "หัดช่วยลงกิลวอร์บ้างนะครับไม่ใช่ดีแต่เวลหรือเก่งกับคนอ่อนๆในแบท"

ถ้าไม่คิดจะช่วยกันก็เอาตัวออกกิลไปให้หมดครับ เกะกะเปล่าๆ

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#034 g#034

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
นอกจอเพื่อนก็เยอะ ในจอเพื่อนก็เยอะ  ไม่อยากเลิกเพราะเดะเพื่อนทิ้ง

<นายพล>IvIazaiviuneiiz

• Newbie
  • *

แค่อยากจะบอกว่า "หัดช่วยลงกิลวอร์บ้างนะครับไม่ใช่ดีแต่เวลหรือเก่งกับคนอ่อนๆในแบท"

ถ้าไม่คิดจะช่วยกันก็เอาตัวออกกิลไปให้หมดครับ เกะกะเปล่าๆ

รู้เลยว่าเป็นใคร
woon_5555 woon_555 woon_sunny

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
กิลเดียวกัน แท้ๆๆๆ  g#040 g#040 g#040

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

รู้เลยว่าเป็นใคร
woon_5555 woon_555 woon_sunny

รับผมกลับไปอยู่ แทนไหมเล่า  g#009 แต่ผมไม่อยู่ในกฏนะส่วนเรื่องวอ จะมาเป็นพักๆ
(ถ้าโจทย์เก่าผมมาเอาคืนก็จัดการให้ด้วยละกัน ไปอยู๋พร้อมคดีความ)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?