GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนๆ ชาวอสุราอยู่ที่ไหนกันบ้าง

TAMA

• Sr. Member
เห็นชาวอสุราถามว่า ทำไมทีมงานไปออกบูธงานไกลจัง ทำไมไม่มาจัดที่จังหวัดนี้บ้างละ จังหวัดนู้นบ้างละ

เอาอย่างนี้ มารายงานตัวกันหน่อยดีหว่า ว่าเพื่อนๆ ชาวอสุราอยู่ที่ไหนกันบ้าง  g#031

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

ไร~ มาสเตอร์

• คนข้างๆคูๆ
  • Newbie
  • *

ปัตตานี  g#002   มาถึงไม?
สวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข
หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน
อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน
มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชu

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

TAMA

จะมีใครเล่นอสุราอยู่ต่างประเทศบ้างมั้นน้อ  g#006

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

จะมีใครเล่นอสุราอยู่ต่างประเทศบ้างมั้นน้อ  g#006
มีค่ะ แคนาดา ทีมงานจะไปออกบูธที่นู่นไหมล่ะคะ

TAMA

มีค่ะ แคนาดา ทีมงานจะไปออกบูธที่นู่นไหมล่ะคะ
ก็ไม่แน่นะ  woon_5555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ออสเตรเลียก็มีนะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

TAMA

ออสเตรเลียก็มีนะ woon_555
ส่งสัยต้องจัด Asura World Tour แล้วมั่งนี่  woon_sunny

-♦☻Error☺♦-

• สวัสดีชาวกระทู้
  • Newbie
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด -3-

-NO-BE-TA-

• Jr. Member
  • **
ระยอง ฮิ

มาระยองเยยคับ คนเล่นเยอะมะรู้ซะแล้วเพื่อนผมเล่นเพียบ คนทำงานทั้งนั้นคับ แล้วจะหาว่ามะบอก มาเอาเงินจากผมไปทีถ้าของแถมเยอะสู้เต็มที่  g#003 g#003 g#003

-NO-BE-TA-

• Jr. Member
  • **
ระยอง ฮิ

มาระยองเยยคับ คนเล่นเยอะมะรู้ซะแล้วเพื่อนผมเล่นเพียบ คนทำงานทั้งนั้นคับ แล้วจะหาว่ามะบอก มาเอาเงินจากผมไปทีถ้าของแถมเยอะสู้เต็มที่  g#003 g#003 g#003

ครั้งก่อนไปชลบุรีมะมีใครไปหรอกคับเขาทำงานกัน มาระยองดิคับแล้วจะต๊กกะใจคนมาซื้อบัตรแก่งั๊กกันทุกคน ยกเว้นผม  woon_5555 woon_5555 woon_5555

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB