GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาสาสวรรค์หยาบเอง

บอกตรงๆค่ะ ใครด่าอะไรมา หากไม่เป็นความจริง ไม่มีวันทำอะไรคนอย่างเราได้แน่นอน
[/b][/color]

ว้าวว ขอบคุณพี่เฟิร์ส มาก ที่ผ่านมา ผมโดนพวกปากหมา หรือ พวกไม่ชอบหน้า ด่าผมงู้น งี้

แต่เมื่อได้ยินคำนี้มาจากปากของพี่เฟิร์ส(ไม่สิการพิมพ์มากกว่า) ทำให้ผมมีกำลังใจมากครับ :)

ขอบคุณ มากๆ ต่อไปนี้ ผมจะไม่ฟังเสียงนกเสียงกา ของพวกปากหมา ที่ด่าผม และ มันไม่เป็นความจริงอีกแล้ว

The.

• The
  • Full Member
กูงง จีเฟิสเอารูปมาลงเพราะมันทำผิดจริง แล้วพวกเหี้ยที่ด่าจี มึงเสือกอะไร มึงเสียตูดให้ไอ้นิชมันรึ ถึงร้อนควยแทน
สงสัยไอเฟิสให้มึงล่อตูดสินะได้กันมากี่น้ำกับไองิ้วละหล่ะ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ครั้งนี้ไม่ลงโทษหรือตักเตือนจีเอ็มอาสาต่อไป "หี"กับ"ควย" คงเต็มตัวเหลือง เพราะอาสาไม่มีวิจารญานในการออกอากาศเลย

ที่ใครด่า ว่าอะไร ไม่ใช่ว่าหน้าหนาหรือไม่อาย แต่เรื่องไม่จริง อย่าไปยอมรับ หรือสะทกสะท้าน
แค่คำพูดคนอย่าไปเอามาเป็นเชือกผูกคอตัวเอง
ในขณะที่คนอื่นได้แต่เห่า ให้เราเหยียบปากพวกมัน ใช้เป็นบันได
เพื่อให้เราขึ้นมายืนอยู่จุดสูงสุด มองดูพวกมันเห่าด้วยความสมเพซแค่นั้นค่ะ

ครั้งนี้ไม่ลงโทษหรือตักเตือนจีเอ็มอาสาต่อไป "หี"กับ"ควย" คงเต็มตัวเหลือง เพราะอาสาไม่มีวิจารญานในการออกอากาศเลย

ที่ใครด่า ว่าอะไร ไม่ใช่ว่าหน้าหนาหรือไม่อาย แต่เรื่องไม่จริง อย่าไปยอมรับ หรือสะทกสะท้าน
แค่คำพูดคนอย่าไปเอามาเป็นเชือกผูกคอตัวเอง
ในขณะที่คนอื่นได้แต่เห่า ให้เราเหยียบปากพวกมัน ใช้เป็นบันได
เพื่อให้เราขึ้นมายืนอยู่จุดสูงสุด มองดูพวกมันเห่าด้วยความสมเพซแค่นั้นค่ะ

ถ้าต่อไปจะมีตัวเหลือง "หี" กับ "ควย" ตัวเหลืองเต็มเพราะอาสาไม่มีวิจารญาน รายต่อไปเลยนะ ผมว่าน่าจะเป็นพี่เฟริสนะครับที่ใช้คำหยาบๆ ขนาดนั้นเพราะเท่าที่ผมดูจากหลายๆ บอร์ หรือในหลายๆ กระทู้ พี่แหละครับหยาบและเข้าข่ายที่สุดแล้วส่วนจีอาสาคนอื่นผมมองแล้วไม่น่าจะมีใกล้เคียงกับการที่จะหยาบได้ขนาดนี้ ขอโทษสำหรับความคิดเลวๆของผม แต่บังเอิญผมไม่เคยยอมรับเลยว่าผมเป็นคนดีและไม่ใช่คนเลว แต่ผมเลวมาตั้งแต่ต้นเลยไม่กลัวอะไรกับข้อหาพวกนี้  g#009

เอ้า พี่ทีมงานใบ้ผม เลยก็ได้ครับ รับรองไม่มีดราม่าเพราะผมยอมรับและขอให้ทำเอง กระทู้นี้มันจะได้จบไม่ออกทะเล หรือมีใครไปด่าอะไรใครกันให้นอกรอบ ผมยิ่งอ่านก็ยิ่งขำฮากันไปสงสารคนตั้งกระทู้เค้าครับลงกระทู้มาหลายวันอันอื่นเค้าทำโทษไปหมดแล้วเหลืออันนี้อันที่จีอาสาเฟริสอุตสาห์เอาลง ทำโทษผมเลยครับผมรับได้จะได้ล๊อคกระทู้ไปเน้อ g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -

ถ้าต่อไปจะมีตัวเหลือง "หี" กับ "ควย" ตัวเหลืองเต็มเพราะอาสาไม่มีวิจารญาน รายต่อไปเลยนะ ผมว่าน่าจะเป็นพี่เฟริสนะครับที่ใช้คำหยาบๆ ขนาดนั้นเพราะเท่าที่ผมดูจากหลายๆ บอร์ หรือในหลายๆ กระทู้ พี่แหละครับหยาบและเข้าข่ายที่สุดแล้วส่วนจีอาสาคนอื่นผมมองแล้วไม่น่าจะมีใกล้เคียงกับการที่จะหยาบได้ขนาดนี้ ขอโทษสำหรับความคิดเลวๆของผม แต่บังเอิญผมไม่เคยยอมรับเลยว่าผมเป็นคนดีและไม่ใช่คนเลว แต่ผมเลวมาตั้งแต่ต้นเลยไม่กลัวอะไรกับข้อหาพวกนี้  g#009

เอ้า พี่ทีมงานใบ้ผม เลยก็ได้ครับ รับรองไม่มีดราม่าเพราะผมยอมรับและขอให้ทำเอง กระทู้นี้มันจะได้จบไม่ออกทะเล หรือมีใครไปด่าอะไรใครกันให้นอกรอบ ผมยิ่งอ่านก็ยิ่งขำฮากันไปสงสารคนตั้งกระทู้เค้าครับลงกระทู้มาหลายวันอันอื่นเค้าทำโทษไปหมดแล้วเหลืออันนี้อันที่จีอาสาเฟริสอุตสาห์เอาลง ทำโทษผมเลยครับผมรับได้จะได้ล๊อคกระทู้ไปเน้อ g#009

ในบอร์ดยังจับผิดกันอีกหรอครับ อืม ๆ โตๆกันแล้ว คิดได้พูดได้ แย่จัง  g#003
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
' ผู้ใหญ่ ' มานั่งเถียงกัน จับผิดกัน ยังไปว่าคนนู้นนี้เด็กน้อยอีกหรอ  g#015

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ไม่เคยเอาคำหยาบประกาศลงบอร์ดจ้า อีกอย่างไปดูนะคะนิชคุณ กระทู้ที่ลงวันเดียวกันก็ไม่ได้ลงบอร์ดเลยจ๊ะ

Fujin

• **
ไม่เคยเอาลง แล้วอันนี้เอาลงทำไมหรอครับ ตามความคิดผมน่ะ ถ้าลงเฉยๆ เป็นผม ผมจะไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่ แต่ดูเม้นบนรูป เป็นผม ก็ไม่ทนครับ  g#015

คอมเม้นผิดค่ะ ไม่เคยเอาคำหยาบประกาศตัวเหลืองค่ะ
พอเถอะค่ะ ไร้สาระ ใครจะว่าไงต่อ ฉันเดินหน้าทำหน้าที่ของฉันต่อ โดยการเหยียบปากพวกคุณนี่แหละ
แล้วก็คงจะเห็นฉันทุกๆปีแหละค่ะ ยิ่งเกลียดก็ยิ่งเจอ
ฉันจะทำหน้าที่ของฉันดีที่สุด เท่าที่ทำได้ ทั้งในชีวิตจริง และในเกม ก็พอ
ฉันไม่หยุดแค่เป็นคนที่มีดีแค่ปากแน่นอน

Fujin

• **
นี่หรอความคิดของคนที่ ดูถูกคนอื่นว่าเด็กน้อยๆ ? .... ผมถามดี ๆ พูดจาซะ เหยียบปากพวกคุณนี่แหละ
ไม่ทราบว่า ผมไปทำอะไรผิด ถึงจะมาเหยียบปากผมหรอครับ ?? แล้วที่ว่า พอเถอะค่ะ ไร้สาระ
คนอื่นเค้าไร้สาระ แล้วเรียกคุณว่าอะไรดี บางทีคำพูดของคุณอ่ะ ถ้าสังเกตดูดีๆ บางทีมันกลับไปหาตัวคุณเองนะ  g#004

มาพูดดีๆ โดนเหยียบปากเฉย คนเราเนอะ g#015

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ไม่เคยเอาคำหยาบประกาศลงบอร์ดจ้า อีกอย่างไปดูนะคะนิชคุณ กระทู้ที่ลงวันเดียวกันก็ไม่ได้ลงบอร์ดเลยจ๊ะ

เอาแค่ที่ผมเห็นพี่ตอบกันในกระทู้เรื่องนี้ กับพี่ๆ อีกหลายๆท่านผมเห็นแล้วผมสยองเลยครับพี่เฟริส ผมกลัวพี่ด้วยใจจริงครับ
คงไม่กล้าทะเลาะกับพี่แน่นอนเป็นคำสารภาพจากผมเลยครับ

ทีมงาน ใบ้ผม ได้เลยนะครับ กระทู้นี้มันจะได้จบๆ ผมไม่อยากเห็นคนอื่นเค้าทะเลาะในกระทู้นี้แล้วอะครับไม่ว่าเรื่องนั้นจะเกี่ยวพันกับตัวผมหรือไม่ก็ตาม ทุกอย่างในนี้มันเป็นแค่เกมส์ผมอยากเห็นทุกคนรักกันนะครับ ขอร้องให้ทุกคนรักกันแต่ถ้าจะเกลียดหรือไม่ชอบให้มาเกลียดผมคนเดียว เพราะทุกวันนี้ที่ผมทำตัวให้เลวๆ ก็เพื่อสิ่งนี้ "นิชคุน เลว"  ทุกคนช่วยกันทำลายมัน  g#009  สนุกดี

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

เอาแค่ที่ผมเห็นพี่ตอบกันในกระทู้เรื่องนี้ กับพี่ๆ อีกหลายๆท่านผมเห็นแล้วผมสยองเลยครับพี่เฟริส ผมกลัวพี่ด้วยใจจริงครับ
คงไม่กล้าทะเลาะกับพี่แน่นอนเป็นคำสารภาพจากผมเลยครับ

ทีมงาน ใบ้ผม ได้เลยนะครับ กระทู้นี้มันจะได้จบๆ ผมไม่อยากเห็นคนอื่นเค้าทะเลาะในกระทู้นี้แล้วอะครับไม่ว่าเรื่องนั้นจะเกี่ยวพันกับตัวผมหรือไม่ก็ตาม ทุกอย่างในนี้มันเป็นแค่เกมส์ผมอยากเห็นทุกคนรักกันนะครับ ขอร้องให้ทุกคนรักกันแต่ถ้าจะเกลียดหรือไม่ชอบให้มาเกลียดผมคนเดียว เพราะทุกวันนี้ที่ผมทำตัวให้เลวๆ ก็เพื่อสิ่งนี้ "นิชคุน เลว"  ทุกคนช่วยกันทำลายมัน  g#009  สนุกดี

ณิชคุณแม่งเลว ณิชคุณแม่งชั่ว แต่ณิชคุณ แม่งลูกผู้ชาย กล้าทำ กล้ายอมรับ ไม่เคยเสแสร้ง กุชอบตรงนี้

แหละครับ

ป.ล. หวังว่า คงไม่มีคนเอาไป บอกจีเอ็มว่าผมหยาบเรปนี้แล้วแบนใบ้ผมหรอกนะครับ  #038

ไอ้สัสนิชชี่ มึงแอบว่าวคนเดียวเหรอวะ ใบ้แมร่ง กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

FFiM

ไอ้สัสนิชชี่ มึงแอบว่าวคนเดียวเหรอวะ ใบ้แมร่ง กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
กุว่าแล้ว มึงต้องมา #038