GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่อง โล่02 โล่แห่งโชคชะตา

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
ที่ไม่ สบอารมเลย คือทำไม กัน หน้าไม้เทร 2 3หัวไม่ได้ ก่วย ครับ เเบบไม่ไหว จริง ๆ ของเเรน์ เหมือนกัน เเต่เทร มัน จะดี ไปไหน วะ  g#014
เทรหน้าไม้อื่นๆที่ไม่ใช่ 2 และ 3 หัว เจอโล่นี่ไปก็แย่แล้ว
ไหนจะแอส โป๊ะแทบไม่ออก มันก็ดีแล้วนะคะ
ผมไม่รู้ นะครับ ว่า คน ตอบเล่น ชีพไร เเต่ ใครๆก็ รู้ ของเทร มันเวอร์ นักลัาสมบัติ เหรอ  g#009 อยากรู้เเค่ว่า ทำไม กันโปะ  2 3 หัวไม่ได้ อา
ไม่ได้เล่นเทรแล้วกันค่ะ
ของเทรมันเทพก็จริง ถ้าขาดผอบกับอาหารก็ไม่เท่าไหร่นะคะ
แต่กระทู้นี้กำลังพูดถึงเรื่องโล่แรร์02 นอกจากโล่จะกันหน้าไม้2,3 หัวไม่ได้
ยังกันทหารที่ยิงทีหลายนัดไม่ได้ด้วยนะคะ อยากรู้ว่าบัคหรือเป็นความตั้งใจ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
มันกันอะไรที่มัน ออกหลายๆดอกไม่ได้ รวมทั้งมีดไร้สิ้นสุดด้วย  woon_yes

AsunAllI3araTz

จิเอม ตั้งใจ ให้ มัน กันไม่ได้เหรอ เหาะ ไร วะ ที่ ผม ไม่ชอบ ก็เเค่ประเด็นนี้อะ  g#029

จิเอม ตั้งใจ ให้ มัน กันไม่ได้เหรอ เหาะ ไร วะ ที่ ผม ไม่ชอบ ก็เเค่ประเด็นนี้อะ  g#029
ไม่งั้นโล่มันก็เทพเกินนะคะ

ก็ปล่อยให้ มีเเต่เเรน์ เทร ที่เทพ ว่างั้น ? ทามไม 99 บางอย่างห่วย บางอย่างเทพ อะ  เพิ่มไม่ได้ ก็ลดให้ สมดุล สิ  g#020

ก็ปล่อยให้ มีเเต่เเรน์ เทร ที่เทพ ว่างั้น ? ทามไม 99 บางอย่างห่วย บางอย่างเทพ อะ  เพิ่มไม่ได้ ก็ลดให้ สมดุล สิ  g#020
เราไม่ได้เล่นเทรนะ แต่เราก็ว่ามันไม่ได้เทพขนาดนั้นหรอก
มันแค่มีปัจจัยรวมกันหลายอย่างที่ทำให้เทพขึ้นมั้ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เทรหน้าไม้99 ไม่มีผอบไม่กดอาหาร ต่อให้จุ6ก็เหอะ ยิงเบาหวิว เหมือนมดกัด  g#040

สรุป อย่าง ที่มีหลายกระทู้ มา ดราม่า คือมัน ไม่ล่าสมบัติเเล้ว มันล่า คนเเม้เเต่พาลา ที่ว่าเกราะ หนา  woon_5555