GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ:ความสามารถของการเปลี่ยนสีชุด

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
ผลจากการนำเสนอครับ woon_hurt สีชุดอาจไม่มีการปรับเปลียนแต่อย่างใดครับเพราะว่า เพื่อความหลากหลายในการเล่น ทั้งนี้ทั้งนั้น ชุดของชาป ที่เพิ่มค่า Int จะไปมีผลทำให้สกิล '' ศรสายฟ้าฟาด '' แรงขึ้นนั้นเองครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ  woon_cry
ถ้าปรับได้เพราะกระทู้นี้ เดี๋ยวจะตั้งกระทู้ขอให้ปรับระบบเกมส์ใหม่ทั้งหมดเลย หุหุ

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา
 woon_love
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมว่าพวกเปลี่ยนสีชุดน่าจะมีสกิล ติดตัวแต่ล่ะสีชุด+เพิ่มมาด้วย อิอิ

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

four44

• Newbie
  • *
ผลจากการนำเสนอครับ woon_hurt สีชุดอาจไม่มีการปรับเปลียนแต่อย่างใดครับเพราะว่า เพื่อความหลากหลายในการเล่น ทั้งนี้ทั้งนั้น ชุดของชาป ที่เพิ่มค่า Int จะไปมีผลทำให้สกิล '' ศรสายฟ้าฟาด '' แรงขึ้นนั้นเองครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ  woon_cry
ถ้าปรับได้เพราะกระทู้นี้ เดี๋ยวจะตั้งกระทู้ขอให้ปรับระบบเกมส์ใหม่ทั้งหมดเลย หุหุ
ปรับชาปแล้วอย่าลืมปรับทหารด้วยนะครับ สายปืนดีครับ บรรจุเร็ว ตามจ.ข.ก.ท . แต่สายกระบี่ละเลือดเยอะแต่ตีเบามีดีแค่ฝึกซีสาม ส่วนอีกอันก็ไม่ช่วยอะไรเลยน่าจะมีสีที่ดีๆหน่อยพร้อมกับซีสามดีๆ อีกสักอัน
 g#046

nes

เอาเวลาไปปรับ วอดีกว่ามัย  g#002 g#002 g#002
วอลอกนะ

ปับอะไรอีกอ่ะ สกิลวอก็ปวดหัวละ -*- หมาโป๊ะแหลกอีก

DarkEagle

• DarkEagle

สกิวสายฟ้าฟาดนี่ดีน๊ะ เอาไว้ยิงวิถือไม้หมอก โดนตีเวท 200% เลยน๊ะ  แต่ร่ายทันแดกเค้าป่าวเถอะชาปอะ

จิตแห่งศรก็ดีน๊ะ ไว้สลายบัพได้ สีชุดก็มีเพิ่มร่ายน๊ะ  แต่ร่ายทันแดกเค้าป่าว

ชุดแดงนี่ก็ดีน๊ะ เพิ่มอัตราโป๊ะน๊ะชาปอะ แต่ความแรงลดลงน๊ะ

แล้วทั้งสายยิงเร็ว - ยิงแรง  ยิงยังไงให้โป๊ะดีละ  สายยิงเร็วยิงธรรมดาเหรอ ยิงเพื่อหวังออกโป๊ะเบาๆอะเหรอ มีใครยืนให้ชาปยิงมั้ย   สายยิงแรงยัดสกิวให้โป๊ะอะเหรอ  ยิงสกิว 10 หนโป๊ะออกกี่ทีกัน ทุกอาชีพมีของลดโป๊ะทั้งนั้น

ผมว่าให้ความสามารถธนูเพิ่มพลังโจมตีเป็นบัพสัก 60% ดีกว่ามั้ย ยิงให้ชักดิ้นไปเลย ทีไม้เท้าเพิ่มพลังโจมตีเวทได้ เกราะเพิ่มโจมเวทเข้าไปอีก อย่างงั้นเพิ่มได้ ลงเวททีหงิกทั้งหมู่   อยากให้ชาปเหมือนแต่ก่อน ซัด 1 - 2 สกิวดิ้นกันไปเลย  ไม่ต้องร่ายอะไรทั้งนั้นละสีชุด  ชาปกลายเป็นหน่วยสนับสนุนเมื่อไหร่ไม่รู้  ต้องแอบร่าย ร่ายซึ่งหน้าคงทันกินละ

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เพิ่งเห็นกระทู้นี้ รอต่อไปนะเหมือก   woon_555 woon_555

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!