GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ถามตอบปัญหาเทรเชอร์ฮันเตอร์

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **
เทรหน้าไม้ผสมปิน ควรอัพสเตตัสอย่างไร ควรใส่ของแบบไหน สกิลไม่ต้องเพราะผมคิดเองเออเองไปแล้ว-*-
อันนี้จุกี่รอบ งบประมาณเท่าไหร่
สกิล เทรอัพเเค่สายปืนหมดเเม็ก5ชำนานปืน5 ของหน้าไม้ไม่จำเป็นเท่าไหร่ เพราะมีสกิลเรนอยู่เเล้ว ถ้างบน้อยๆก็ใส่ปืนที่ครอปจากคิงจุ๊ ไปก่อน ส่วนหน้าไม้ก็ใส่หน้าไม้อัศวินปีศาจ สเตตัสอัพ AGI luk หรือagi str
ถ้าให้ดีจุสัก3รอบ อัพ AGI99 luk99 dex99 ถ้ารวยๆก็ ใส่กำไลพื้นฐาน กดเพิ่มพลังฮึดเช่า ความต่อเนื่องจะตันไม่ต้องอัพAGI อัพLuk str dex ยิงเเรงมาก
ตอนนี้ผมเล่นเทร เซิร์ฟพิพบใส่หน้าไม้อัศวินรัทคลั่ง+เซตจุ สเตตัสก็ luk99 str99 dex99 vit 33 (จุ4) โปะ13k

ที่ว่าใส่เซตจุ สเตตัส luk  99 str 99 dex 99 vit 33 นี่ยังกดฮึดยุไหมคะ (ถ้าเราใส่เซตจุ ควรอัพเตตัสยังงัย แล้วต้องกดฮึดไหม จุ 3 คะ)

r3fd4rffff

• **
เทรหน้าไม้ผสมปิน ควรอัพสเตตัสอย่างไร ควรใส่ของแบบไหน สกิลไม่ต้องเพราะผมคิดเองเออเองไปแล้ว-*-
อันนี้จุกี่รอบ งบประมาณเท่าไหร่
สกิล เทรอัพเเค่สายปืนหมดเเม็ก5ชำนานปืน5 ของหน้าไม้ไม่จำเป็นเท่าไหร่ เพราะมีสกิลเรนอยู่เเล้ว ถ้างบน้อยๆก็ใส่ปืนที่ครอปจากคิงจุ๊ ไปก่อน ส่วนหน้าไม้ก็ใส่หน้าไม้อัศวินปีศาจ สเตตัสอัพ AGI luk หรือagi str
ถ้าให้ดีจุสัก3รอบ อัพ AGI99 luk99 dex99 ถ้ารวยๆก็ ใส่กำไลพื้นฐาน กดเพิ่มพลังฮึดเช่า ความต่อเนื่องจะตันไม่ต้องอัพAGI อัพLuk str dex ยิงเเรงมาก
ตอนนี้ผมเล่นเทร เซิร์ฟพิพบใส่หน้าไม้อัศวินรัทคลั่ง+เซตจุ สเตตัสก็ luk99 str99 dex99 vit 33 (จุ4) โปะ13k
เรากดเพิ่มพลังฮึดด้วยครับ เพราะไม่อัพagi จุ3ผมว่า น่าจะ luk dex ตันที่เหลือstrนะ

ที่ว่าใส่เซตจุ สเตตัส luk  99 str 99 dex 99 vit 33 นี่ยังกดฮึดยุไหมคะ (ถ้าเราใส่เซตจุ ควรอัพเตตัสยังงัย แล้วต้องกดฮึดไหม จุ 3 คะ)

fight28

• Newbie
  • *

fight28

• Newbie
  • *

fight28

• Newbie
  • *
ขอสกิลเทรสายแส้หน่อยงับพอดีจะปั้นเทร g#001
  ไม่จุนะครับงบประมาน100k
  พืมพ์ผิดตลอดต้องขอโทดด้วยงับอาจจะรกไปหน่อย

r3fd4rffff

• **
ขอสกิลเทรสายแส้หน่อยงับพอดีจะปั้นเทร g#001
  ไม่จุนะครับงบประมาน100k
  พืมพ์ผิดตลอดต้องขอโทดด้วยงับอาจจะรกไปหน่อย
100kอ่า ผมว่า เล่นสายมีดดีกว่า

ไม่ประสงค์ออกนาม

• **
ผมอยากรู้ของเทรหน้าไม้ที่เทพที่สุดครับ ย้ำเอาที่เทพที่สุดนะครับ  บอกทีนะครับ   ขอบคุนล่วงหน้า      ย้ำเอาที่เทพที่สุดนะครับ

fight28

• Newbie
  • *
ใช้แส้ฝึกหัดก็ได้นี่ครับเดี้ยววันนี้จะเติมซื้อของมาขาย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผมอยากรู้ของเทรหน้าไม้ที่เทพที่สุดครับ ย้ำเอาที่เทพที่สุดนะครับ  บอกทีนะครับ   ขอบคุนล่วงหน้า      ย้ำเอาที่เทพที่สุดนะครับ
แรร์99  เทพ คลั่ง        ปีศาจ เทพคลั่ง

r3fd4rffff

• **
เทพสุดในหน้าไม้ ผมว่า หน้าไม้สลายเวท

• **
เทพสุดในหน้าไม้ ผมว่า หน้าไม้สลายเวท
ผมบอกว่าของเทรหน้าไม้ที่เทพที่สุดก้อต้องบอกมาหมดสิครับไม่ใช่เอาแต่อาวุธ   บอกมาให้หมดเลยนะครับ   ขอบคุนล่วงหน้า 

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ก็ออฟเทพทั้งตัวจิ  มันก็เทพเองแหละ ของกากออฟยสเทพ ยังชนะของเทพแต่ไม่ออฟได้เลย

r3fd4rffff

• **
ผมบอกว่าของเทรหน้าไม้ที่เทพที่สุดก้อต้องบอกมาหมดสิครับไม่ใช่เอาแต่อาวุธ   บอกมาให้หมดเลยนะครับ   ขอบคุนล่วงหน้า
ผมไม่เข้าใจ ที่นายพิมอะ ไม่ใช่เอาเเต่อาวุธ เเล้วหน้าไม้มันไม่ใช่อาวุธหรอ

• **
เอาเป็นว่าผมอยากรู้ของเทรหน้าไม้ ที่เป็นอาวุธ หน้ากาก เกราะ ผ้าคลุม หมุด รองเท้า หมวก ที่เทพที่สุดอะครับ เอาทั้งหมดเลย แล้วก้อออฟไรมั่งอะครับ ตอบที

fight28

• Newbie
  • *
เทรสายมีดเวลที่ไหนบ้างครับบอกที่ครับแล้วก็ของในการใส่สู้กับมอนอะครับมีไรบ้างครับบอกที woon_sad2