GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ถามตอบปัญหาเทรเชอร์ฮันเตอร์

Directorr

• Full Member
สายหน้าไม้

Str หรือ Dex มีผลในการเพิ่มพลังโจมตีมากกว่ากันครับ

แล้วถ้ามี status อยู่ 188 พ้อย

Str Dex Vit  แบ่งลงยังไงดีครับ (เอาหมด แบท วอ ล่าบอส)

มีงบไม่อั้นครับ อัพยังไง
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
สายมีด luk เต็ม 99 แล้ว ต่อไปอัพไรดี dex หรือ agi เวลแค่80 อัพไงดีอ่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
สายหน้าไม้

Str หรือ Dex มีผลในการเพิ่มพลังโจมตีมากกว่ากันครับ

แล้วถ้ามี status อยู่ 188 พ้อย

Str Dex Vit  แบ่งลงยังไงดีครับ (เอาหมด แบท วอ ล่าบอส)

strมากกว่า เเต่หน้าไม้ ผม ว่า ลงdexดีกว่า
ส่วนสเตตัส กดเพิ่มพลังฮึดสู้ อัพ AGIให้ต่อเนื่องตันพอตันเเล้ว อัพ เพิ่มไปอีก4
ที่เหลือLuk 99 ที่เหลือก็DEXหรือstr ก้เอาเลยครับ เเต่ผมเเนะนำ dexนะ
ส่วนทีถามว่า str dex vit เเบ่งลงยังไงดี อันนี้ตอบยากอะครับ เพราะมันต้องลงluk + agiด้วย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
จะลงวิทด้วยก็ตัดเต๊งครึ่งนึงไปลง ไม่ก็ไม่อัพเต๊งเลยถ้าอยากได้วิทมากอ่ะ woon_bye
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Directorr

สายหน้าไม้

strมากกว่า เเต่หน้าไม้ ผม ว่า ลงdexดีกว่า
ส่วนสเตตัส กดเพิ่มพลังฮึดสู้ อัพ AGIให้ต่อเนื่องตันพอตันเเล้ว อัพ เพิ่มไปอีก4
ที่เหลือLuk 99 ที่เหลือก็DEXหรือstr ก้เอาเลยครับ เเต่ผมเเนะนำ dexนะ
ส่วนทีถามว่า str dex vit เเบ่งลงยังไงดี อันนี้ตอบยากอะครับ เพราะมันต้องลงluk + agiด้วย

188 ที่ว่านี่ ผมหมายถึง

ต่อเนื้อง216แล้ว

แล้วก็ LUK 99 แล้วครับ

แค่อยากรู้สัดส่วนการลง Status  ว่าจะเฉลี่ยลงยังไง ถ้าไม่สามารถอัพทั้งหมดให้99 ได้
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

สายหน้าไม้

188 ที่ว่านี่ ผมหมายถึง

ต่อเนื้อง216แล้ว

แล้วก็ LUK 99 แล้วครับ

แค่อยากรู้สัดส่วนการลง Status  ว่าจะเฉลี่ยลงยังไง ถ้าไม่สามารถอัพทั้งหมดให้99 ได้

ลง dex สูงกว่า str ซัก 10%

Fank

• Player
  • **
  • ส่วนบุคคล
ดอรปง่ายๆแบบไม่ใส่เซ็ตครบใส่ไรบ้างครับ หรือถ้าใส่เซ็ตเอาเซตไรดีครับเซตนักล่าสมบัติดีมะครับ แนะผมที
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

bassnakub

• Newbie
  • *
เทรใส่เครื่องประดับอะไรดีอะครับเอาที่เทพที่สุด

r3fd4rffff

• **
ดอรปง่ายๆแบบไม่ใส่เซ็ตครบใส่ไรบ้างครับ หรือถ้าใส่เซ็ตเอาเซตไรดีครับเซตนักล่าสมบัติดีมะครับ แนะผมที
ถ้าจะครอปเซตสำรวจดีสุดคับ
เทรใส่เครื่องประดับอะไรดีอะครับเอาที่เทพที่สุด
เอ่ออันนี้ จะเอาสายไหน หละ ครอปหรือ ฆ่าคน

โจเดี่ยว

• Newbie
  • *
    • best toy
สอบถามหน่อยครับ ทักษะยิงกระจุยมันมาจากไหนเหรอครับ เห็นเทรบางคนใช้อยู่

Fank

• Player
  • **
  • ส่วนบุคคล
เทรเซ็ตสำรวจใส่รองเท้าไรดีครับ
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

ไม่ประสงค์ออกนาม

• **
เอ่ออันนี้ จะเอาสายไหน หละ ครอปหรือ ฆ่าคน
เอาฆ่าบอสอะครับ

r3fd4rffff

• **
เอาฆ่าบอสอะครับ
ถ้าฆ่าบอส ใส่เป็นเสือนอกจอมอสูร กับ สร้อยนำโชคดีกว่าครับ โปะดี ถ้าจะปิดบอสก็เปลี่ยนเป็นเซตสำรวจ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เซ็งเทรหน้าไม้อ่ะ ไม่มีปัญญาซื้อฮึดเช่า ต้องคอยกดยิบตาไม่กะให้ผอบคอยเพิ่มเร็วให้ g#015 เซ็ง g#015
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^