GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีปัญญาจุ 6 แต่ไม่มีปัญญาหาตังค์เอง ต้องขุดรีดคนอื่น ทำตัวเยี่ยง"ขอทาน"

nightjusmin

• Full Member

พึ่งรู้ว่าเดี๋ยวนี้อาชีพใหม่ของพวกจุ 6 จำพวกว่างมาก วันๆไม่มีอะไรทำ นั่นคืออาชีพอันทรงเกียรติ คือ "ขอทาน" นี่เอง
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

nightjusmin

ใครเหรอ  woon_huh

สิ่งมีชีวิตชนิดนึง มีลักษณะชอบก่อกวนผู้อื่นเป็นนิจ เก่งแต่กับคนไม่มีทางสู้ พอเจอตอก็เรียกหมาหมู่มารุม ระเบิด-กาย-ฟู-วาร์ปคือของโปรด มีสันดานชอบรีดไถเป็นอาจิณ เห็นคนอื่นดีกว่าตัวเองไม่ได้ สามารถพบได้ทั่วไปตามแมพโขนตลอดทั้งวัน โดยเฉพาะช่วงสี่โมงเย็น-สี่ทุ่ม 
 #038 #038 #038

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อย่าหาว่าด่าเหมากิลเลยครับ ถ้าบอก กิลก้อคือสังคมสังคมนึงมีคนดีไม่ดีปะปนกันไปแล้วหัวหน้าสมาคมไม่จัดการละคับ

ปลาเน่า1ตัวตายทั้งบ่อครับ ไม่ด่าเหมากิลจะให้ด่าเรียงตัวหรอครับในเมื่อชื่อกิลมันขึ้นอยู่ทนโท่ เกรียนไม่ว่าครับ มาทำสันดานงี้

ไม่มีใครชอบหรอกครับสงสัยนอกจอจะโดนรีดไถจากเพื่อนๆบ่อยเลยมาลงที่เกม

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
แบบ[คุณ]โอ๋อะ เคยเก็บที่หมีตอนมันเล่นเทร 100-100 เก็บ 50k จ่ายแล้วก็ยังเสือกเกรียนอีก ไม่น่าเป็นมนุษย์นะ แบบนี้  g#017

เมี้ยว ~~~

What The Fuck olo

• Jr. Member
  • **
 woon_5555 woon_5555
เมื่อคืนนี้เอง เราอยู่ในตี้นั้น x-Lipper-x พระของ Figure.09
พอดีเวลๆๆอยู่ เจอ ไอ่ บ้า 2 ตรัว นี้วาปมาจากไหนไม่รู้ สับๆๆๆๆๆๆ ตายห่ายกตี้เลย กำแท้ เวลอยู่เเท้ๆๆๆ  g#041 g#041

อ่ะนะ ไม่รุจะไปแมพไหนเเล้ว ไม่มีใครให้ตี้เล้ยยยยยยอ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก อยากจุเว้ย  g#015 g#015

.P a t c h a :)

มันไม่เต็มทั้งคู่อ่ะ เบอ2คนน่ะ

555+
 g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
พวกรีดไถขอเงินชาวบ้านแบบนี้

ทีมงานน่ามีกฎออกมาปรับให้ขังคุกนะ

หรือไม่ก็ต้องทำไรซักอย่างละ

อยากให้สังคมอยากอสุราเต็มไปด้วยขอทานหรอ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
ก็เห็นใจเด็กๆทุกคนอ่ะนะ  เซิฟpk ซะอย่าง เสียเปอร์เป็นเรื่องจิ๊บๆ เวลลดเป็นเสียตัง (ยาแชร์กรูอยู่ไหน)

ควรจะ วางยาแชร์ขายให้เด็กได้ละมั้ง ครับ !

Clp. Pnp.

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?