GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : " Halloween "

บุคคลทั่วไป · 36 · 18115

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
1. แพทฮาโลวีน ใช้ใบรับซื้อของไม่ได้ ช่วยเช็คดูให้ทีครับ
2. sv. อวตาร จะเอาสูตรลับอคาเดมี่ออกทำไมครับ ในเมื่อกิจกรรมมันต้องใช้ของเหมือนกิจเดือนก่อนๆ ขอให้เอากลับมาเหมือนเดิมด้วยครับ

เจอหลายกระทู้ละที่ถามเรื่องสูตรลับ อวตาร แต่ไม่มีทีมงานออกมาตอบซากคน woon_5555 woon_5555 woon_5555

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
แรออก2ชิ้นต่อรอบ หึหึเติมเสียตังครับผมว่ามันไม่มีคนเล่น
ที่สวรรค์น๊ะ woon_5555
วันนึงมีหลายรอบจะตาย - -'
คิดดูออก 2 อันต่อรอบถ้ามันออกไม่ยาก + คนเปิดเยอะ แรร์อาจจะล้นตลาดเลยก็ได้บางที   woon_love

ปล. แค่อัตตราความเป็นไปได้  #038

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
อยากให้   g#046   เปลี่ยนเสียงเพลงในเมืองเซาท์เทิร์นไชร์เอาแบบหลอนๆหนาวจับใจจังให้เข้ากับบรรยากาศ  #038  #038 

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
 g#012 อยากได้ตะโก้แม่มดน้อย g#012
ดาบคู่!!!