GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[Review] จิตแห่งอาชีพ [โหลดโหด]

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ซี3 ไม่หายจิงๆหรอ พอเปลี่ยนอาชีพ ทำไม ดูในทักษะฝึกฝนมันไม่มีสกิลซี3 ที่ฝึกมาอะ มันหายไปไหน

หรือต้องเปลี่ยนอาชีพเดิม ถึงจะเห็นซี3 ที่ฝึก ช่วยบอกหน่อยจ่ะ  g#001

ต้องเป็นอาชีพเดิมถึงจะเห็น C3 ครับ

~๐ Ryan ๐~

ถ้า ทีมงานคิดว่าจะไม่เอาออกแน่ๆ อยากเสนอใหม้มีการ*exp ของจิตอาชีพได้ไหม  จะทำมาเป็นยาหรืออะไรก็ว่ากันไป

ได้ป่าว  g#006 g#006 g#006 g#006

ซี3 ไม่หายจิงๆหรอ พอเปลี่ยนอาชีพ ทำไม ดูในทักษะฝึกฝนมันไม่มีสกิลซี3 ที่ฝึกมาอะ มันหายไปไหน

หรือต้องเปลี่ยนอาชีพเดิม ถึงจะเห็นซี3 ที่ฝึก ช่วยบอกหน่อยจ่ะ  g#001

ต้องเป็นอาชีพเดิมถึงจะเห็น C3 ครับ

แล้วจะเปลี่ยนอาชีพเป็นอาชีพเดิมได้ไง ต้อง เวลให้ถึง 99 อีกตั้งหลายรอบ  #038  ล้มไปเถอะครับท่านโค

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

coalapanda

• Administrator

แล้วจะเปลี่ยนอาชีพเป็นอาชีพเดิมได้ไง ต้อง เวลให้ถึง 99 อีกตั้งหลายรอบ  #038  ล้มไปเถอะครับท่านโค

เขาก็ไม่จำเป็นต้องเก็บครบทุกอาชีพนิ ท่านนิชคุณ อิอิ

เขาก็ไม่จำเป็นต้องเก็บครบทุกอาชีพนิ ท่านนิชคุณ อิอิ

ถ้าเค้าจะดึง มันก็ต้องดึงให้ครบครับท่านโค ถ้าเพิ่มแค่ครึ่งๆ กลางแล้วได้แค่เลือด250 กับอะไรอีกนิดหน่อย สู้ไม่ทำเลยดีกว่า ค่าไม่ต่างกัน 

ระบบ จิตอาชีพ ล้มไปเถอะครับ สารพัดปัญหา รวมถึงเป็นการส่งเสริมให้ผู้เล่นที่มีตัวละครมากกว่า 1 ตัว ต้องหาทางระบายตัวละครออกเนื่องจากเวลไม่ไหว หรือ ถ้าผู้เล่นบ้างท่านได้พูดคุยกับผมแล้ว ว่าทำแบบนี้อย่าว่าแต่ขายตัวละครออกบ้าง จะพาลเอาเลิกเล่นไปเลยมีอะไรจะขายให้หมด แต่ขอดูท่าทีทีมงานให้แน่นอนก่อนว่าจะแก้ปัญหาที่ท่านได้คิดได้ทำ นี่เร็วแค่ไหน

ผมบอกเลยนะ ปัญหาที่เกิดนี่ เพราะพวกท่าน ทำงานไม่ถูกจุด เกาไม่ถูกที่คันครับ ถ้าเอาเวลาไปทำเรื่องอื่นที่ควรทำน่ะป่านนี้คงเสร็จไปอีกหลายเรื่องแล้ว  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ZENTOA1

• Jr. Member
  • **
แล้วทักษะพิเศษที่ลงมาจากจุติอาชรพนี่มันทำอะไรได้อะครับ