GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอสสายปาดาวอัพสกิลอย่างไงถึงจะดีครับ

shiniji001

• Newbie
  • *
ขอข้อมูลเกี่ยวกับแนวทางการอัพสกิลครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อันนี้ส่วนตัวที่ผมชอบอัพนะ

เรนเจอร์

ความชำนาญใช้มีด 10
พริ้วไหวดุจสายลม 10
โจมตีจุดสำคัญ 5
กายมีดรวมเป็นหนึ่ง 10
แทงปลิดชีพ 5

แอสแซสซิน

ความชำนาญใช้มีดคู่ 10
โป๊ะเชะขั้นสูง 5
พรางตัว 5
พริ้วไหวไร้ลักษณ์ 5
ความชำนาญการปาอาวุธบิน 1
ความชำนาญการปาดาวกระจาย 5
พยุหดารา 5
พุ่งแทง 1
แทงข้างหลัง 3

ส่วนตัวอัพไว้เพื่อใช้เวลด้วย ใช้มีดมันเวลง่ายกว่า แต่ดาวกระจายมันเกรียนมันส์กว่า #038

ถ้าจะเล่นสายยาพิษก็ปรับเปลี่ยนนิดหน่อย

พยุหดารา 5
พรางตัว 5
แทงข้างหลัง 5
ความชำนาญการใช้พิษ 1
ผสมยาชา 1
ผสมยากล่อมประสาท 1
ผสมสารหนู 1
เคลือบด้วยพิษ 5

ส่วนสเตตัสถ้าไม่จุคงหนีไม่พ้น agi+luk
ถ้าจุแล้วก็ agi+luk+dex
ถ้าจุ 6 ยัด agi+luk+dex+vit ไปเลยคับ แรงโคตรๆ g#008
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ดาวไม่มีกับแทงข้างหลัง(หรือมีหว่า ไม่แน่ใจเพราะเคยลองแล้วรอบนึง แงข้างหลังระดับ1 พรางไปปาใส่เม่น ไม่โป๊ะ g#041)
ถ้าอัพไว้ใช้กับมีดก็ว่าไปอย่าง #038
ปล.ยาชา+เคลือบด้วยพิษ เกรียนได้ใจ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• **
ดาวไม่มีกับแทงข้างหลัง(หรือมีหว่า ไม่แน่ใจเพราะเคยลองแล้วรอบนึง แงข้างหลังระดับ1 พรางไปปาใส่เม่น ไม่โป๊ะ g#041)
ถ้าอัพไว้ใช้กับมีดก็ว่าไปอย่าง #038
ปล.ยาชา+เคลือบด้วยพิษ เกรียนได้ใจ g#037
อ่า มันไม่โป๊ะ 100% เหมือนใช้มีดจริงๆนั่นแหละ
พอดีก็อปจากข้างบนมาแก้น่ะ ขี้เกียจพิมพ์ทั้งหมด มันเลยตกหล่นไปนิดนึง g#033

แอสแซสซิน

ถ้าจะเล่นสายยาพิษก็ปรับเปลี่ยนนิดหน่อย แก้ไขนิดนึง g#002

พยุหดารา 5
พรางตัว 5
แทงข้างหลัง 5 ไม่อัพ
ความชำนาญการใช้พิษ 5
ผสมยาชา 1
ผสมยากล่อมประสาท 1
ผสมสารหนู 1
เคลือบด้วยพิษ 5
เหลือ 1 เหรียญ อัพปามีด หรือ ปาบอลไว้เอาฮาผลาญตังเล่นก็ได้  g#015

ส่วนสเตตัสถ้าไม่จุคงหนีไม่พ้น agi+luk
ถ้าจุแล้วก็ agi+luk+dex
ถ้าจุ 6 ยัด agi+luk+dex+vit ไปเลยคับ แรงโคตรๆ g#008
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
มีคนเล่นแอสสายปาดาวด้วย  woon_shock

มาช่วยแชร์กันเลยพี่ g#009

มีอะไร จขกท.ถามคนนี้ได้นะคับ เกรียนลายคราม #038 g#037

Crossζy

• Full Member
มีคนเล่นแอสสายปาดาวด้วย  woon_shock

มีอะไร จขกท.ถามคนนี้ได้นะคับ เกรียนลายคราม #038 g#037

เฮียแล้วเบลดคอมโบอะ  woon_hurt

• **

เฮียแล้วเบลดคอมโบอะ  woon_hurt

เน่ามาก มีดีแค่เอฟเฟคงามตระการตาแค่นั้น
เทียบกับดาบใหญ่ (แค่ดาบใหญ่ก็พอไม่ต้องสามดาบ) ยังไม่รอด
ถ้าจะเอาข้อมูลจริงๆ ไว้จะรวบรวมให้ละกัน ตอนนี้กำลังเทสสายประหลาดอยู่ g#015

Crossζy

สายไรจะโผล่มาอีกหนิ = ="
ต่อไปคงเป็นปืนกับหน้าไม้ผสมมั้ง  g#004

• **
สายไรจะโผล่มาอีกหนิ = ="
ต่อไปคงเป็นปืนกับหน้าไม้ผสมมั้ง  g#004

เง้อ รู้ได้ไง woon_shock

darksv

• Jr. Member
  • **
 woon_555 woon_555 woon_555 แอสปลาดาวเล่นสนุกนะแต่ว่าต้องรีเพราะพยุหดารามันใช้เวลไม่ได้คือถ้ามอนตายตอนจับเป้าที่พยุหะดาราเราจะไม่ได้exp ใช้พยุหะดาราหาของไม่ได้ด้วยเคยลองกดหนูขิเกียจเก็บของแล้วใช้พยุหดารากะมอนแล้วของของจะตกไม่เข้าตัวโดยเฉพาะพวกมอนที่ไม่โจมตีก่อน (แต่ชอบเล่นสายปลาดาวผสมพิษนะอิอิ) อ้อแอสปลาดาวลงagi ค่ 69 พอเพราะดาวหระจายจะเพิ่มตวามต่อเนื่องให้แล้ว 25 หน่วยอิอิ  สุดท้ายปาบอลกะปามีดบินเราไม่อัพเลยเพราะ ไม่ไม่ใช่อาวุธติดตั้งต้องจับเป้านัดต่อนัด(ถ้าติดตั้งได้มีดบินน่าจะโหดนะอิอิเพราะปาแล้วผลักศัตรูให้ถอยหลังอะหุๆ)  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ปิศาจ

เห็นกระทู้นี้แล้ว  อืม...

ดาวแรร์ GM ปรับไปถึงไหนแล้วท่าน  ผมก็อยากเล่นสายดาวกระจายนะ 
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **

ดาวแรร์ GM ปรับไปถึงไหนแล้วท่าน  ผมก็อยากเล่นสายดาวกระจายนะ
เท่าที่ผมทราบกำลังดำเนินการแก้ไขปรับปรุงอุปกรณ์ของสายปาดาวอยู่ครับ
คาดว่าจะดีขึ้นกว่านี้ แต่จะดีขึ้นมากแค่ไหนไม่รู้

ปิศาจ

เท่าที่ผมทราบกำลังดำเนินการแก้ไขปรับปรุงอุปกรณ์ของสายปาดาวอยู่ครับ
คาดว่าจะดีขึ้นกว่านี้ แต่จะดีขึ้นมากแค่ไหนไม่รู้

ขอแค่ ตีบวกได้ ปาแล้วไม่หายก็พอใจแล้วหละ   เพราะใน PK ผมเคยลองซื้อดาวแรร์  80+ (จำไม่ได้แหละว่าอันไหน อันละ 3 M)  มาปาเล่น ไป 2 อัน  หายไปกับตา   g#037   ปาเงินทิ้งยิ้งกว่า ยิงสนับสนุนซะอีก 55+  เซฟดาวดึง เหลืออันหนึ่ง PK เหลืออันหนึ่ง  เก็บไว้ดูเล่น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน