GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดว่าอาชีพไรเล่นเดียว เวลง่ายสุดเร็วสุด

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
พระสายดูดเวล 555  แอสหรอถ้าของกากจะไหวไหม
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

PEET

• Full Member
ชาปนี้เเหละยิงไว ยิงเเรง โป๊ะ ดี  เเต่เสียเลือดน้อย เหมาะกับเวล

•sĸιpz

• Jr. Member
  • **
  • แถ
พระค่ะ เล่นสาย ชุบ ฟูหมู่ สรร ลำแสงเทวะ ก็ได้เวลไวดี บู๊ก็ได้  g#019 g#017

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ส่วนตัวเล่น pk แล้วก้ คห.ส่วนตัว คิดว่าวิเวลง่ายนะ

จุ 1-5 ก้เล่นแต่วิ วิ่งสดโขนทุกวัน

ปล.ทุกวันนี้ก้ยังวิ่งโขนอยู่คนเดียว  g#015

Pnp. Clp.

samunpai1

ส่วนตัวเล่น pk แล้วก้ คห.ส่วนตัว คิดว่าวิเวลง่ายนะ

จุ 1-5 ก้เล่นแต่วิ วิ่งสดโขนทุกวัน

ปล.ทุกวันนี้ก้ยังวิ่งโขนอยู่คนเดียว  g#015
น่าสงสารจัง วิ่งอยุ่คนเดียว  #038 #038 #038

-_YC_-

• **
เปนพระช่วง เวล 60 + สบายไปดูด หมี/โขน/ลับแลล
ป.ล. ต้องฟูหมู้ / บัฟให้คนอื่นด้วยนะ
คนกินคน ?? ไรหว่า

7412300

• **

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

น่าสงสารจัง วิ่งอยุ่คนเดียว  #038 #038 #038

สบายดีค่ะ เวลก้ไวเหมือนกัน (ช่วง*เซิฟ)   #038

Pnp. Clp.

อาร์ม

• **
แอส ก็ดีนะ

แต่ผม ชอบ ชาปมากกว่า ตอนนี้มันมีสกิลนี้แล้วด้วย แจ่ม

samunpai1

พระอะไวสุด ตอนดึกๆหลังเที่ยงคืนอะ ออกหาเหยื่อพวกฝึกซี 3 ออโต้ทิ้งไว้นอกเมืองอะ ลากม่อนใส่ชุบ 1 รัวๆอย่างมัน มะกี้ก็ชุบแอสได้มา 5 เวล แอสลดไป 5 เวลได้มั้ง มันมาด่าเราใหญ่เลย  g#037 g#037 g#037

rcgame31

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny  เชืยยยย  **แอสแซนซิน*** สุด ใจ--โป๊ะที ม่อนล่มไม่รู้ตัว--- หลบไร้ลักญ อีก.เทพ

อาหารไม่กิน---ยังได้ ของก้อไม่ต้องดีไรมากมาย  --โป๊ะถี่ยิบ ล่ะ  พระก้อพระเถอะ ว่ะ เก่งโขน ล่ะว่ะ...555+   g#036 g#036

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
พระอะไวสุด ตอนดึกๆหลังเที่ยงคืนอะ ออกหาเหยื่อพวกฝึกซี 3 ออโต้ทิ้งไว้นอกเมืองอะ ลากม่อนใส่ชุบ 1 รัวๆอย่างมัน มะกี้ก็ชุบแอสได้มา 5 เวล แอสลดไป 5 เวลได้มั้ง มันมาด่าเราใหญ่เลย  g#037 g#037 g#037
woon_555 woon_555

jack0147

• Newbie
  • *
ผมว่าพระเวลไว้นะคับ (ตอนชุบ)หรือตอนเวลไม่ต้องทำไรค่อยฟูเลือดอย่างเดียว ออโต้ไว้ก็จบ