GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดราม่าแรร์วิซาร์ด 95 "อภิสิทธิ์แห่งเมียหลวง"

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ไอย๊ะแนวร่วมเยอะ

ยังไงขอเวลาหน่อยช่วงนี้งานยุ่งเรียนหนักกิจกรรมแน่น

น่าเบื่อ  g#023 g#046
g#023 g#023

thonson

เราเปิดชมรมคนรัก ดรากอนเนส กันเลยดีไหม

woon_love woon_love woon_love

ได้เซตหมาแล้วนะจ๊ะ คราฟเรียบร้อย ชุด+8 อาวุธ+9 อิอิ

หมดไป250บาท ซื้อคูปองไว้ขายของ99บาท ซื้อเยลลี่มาขายทำทุน150บาท

แล้วก็ดึงของในประมูลมาขายเอากำไร มันส์มาก ขอบอก woon_love
Apocalypse Nest - Manticore Nest

Dragon Nest SEA

ไม่อยาก+เยอะเพราะรอ 2 เซตนี้ล่ะ เดือนหน้าแพทนี้ก็มาละ woon_love

เรียบร้อย

• Jr. Member
  • **
  ลองเอาแบบที่ผมคิดดูดีไหมครับ  คุณทีมงานเอาความสามารถแรร์ทั้งหมดออกไปให้หมดเลยทุกชิ้น  แล้วความสามารถที่คุณทำออกมา  เอาไปใส่ในนรกให้หมด  เมื่อครบทุกชิ้นแล้วในนรกจะบอกท่านได้เองละว่าอะไรตรงไหนดีไม่ดียังไง  แล้วค่อยปรับสมดุลแรร์ทั้งหมดให้เข้าที่จึงนำเข้าเซิร์ฟหลักทั้งหมดพร้อมกัน  นรกคนเล่นก็เยอะ เทสเตอร์ก็มี  ระยะเวลาให้ทดสอบก็มีนานโข กว่าท่านจะออกความสามารถครบทุกชิ้น ในนรกมีเวลาทดสอบสบายๆ  แล้วจะปรับจะเปลี่ยนอะไรก็ทำเสียให้เรียบร้อยค่อยเอามาลงเซิร์ฟหลัก  มันจะได้ไม่เป็นการแก้ไปแก้มาให้เป็นประเด็น  เพราะเซิร์ฟหลักเมื่อลงแล้วมันเหมือนของจริง  จะปรับจะเปลี่ยนอะไรมันก็ยากที่จะยอมรับได้หากปล่อยไปนานๆแล้วถึงมาปรับ    ผมว่ามันดีกว่าน๊ะแบบนี้

ทำแบบนั้นไม่ได้หรอกครับ

ราคาของในตลาดจะปั่นป่วนไปหมด

แรร์ที่ออกมาแล้ว ขายกันราคาแพง เกิดนำไปปรับใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นครับ??

ยอมรับความจริงเหอะ เป็นความจริงที่แรทุกตัวมันอาจโดนปรับได้
ของที่เราไม่รู้ว่ามันคืออะไร ถ้าไปซื้อหรือขาย ไม่ต่างจากฆ่าตัวตาย แบบตายทั้งเป็นหรอก
ถ้าจะซื้อหรือขายแรก็รับให้ได้สิ นี้คิดจริงๆหรอ ว่าความสามารถแรตอนนี้เป็นของตาย
เข้าใจป่ะ

Kiity

• Newbie
  • *
บอกได้คำเดียวว่ากรู เซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แมร่ง

ปรับให้คนเลิกเล่นหรอไงทุกวันนี้ก็ไม่มีใครเล่นอยู่แล้วทำไรไม่คิด คนโว้ยยังจะหน้าหนาเอาลงอีกเนอะ

เกมนี้มันมีอาชีพเดียวหรอไงวะ แล้วจะสร้างอาชีพอื่นมาทำ..........

x_001

• Newbie
  • *
ตามความเห๊นเรานะคิดว่า ต้องมีผู้เล่นรู้จักจีเอ๊มแล้วคอยแทรกแทรงแน่ๆ บางเซิฟเว่อร์ กะเห๊นแบบว่าโทรไปถามเรื่องนั้นเรื่องนี้ ขอโทษทีเถอะครับ นี่เกมส์ยังส้รางไม่เป๊นกลางเลย เอื้อประโยชน์แต่พวกตัวเอง แบบนี้แรชิ้นอื่นๆ บอกได้คำเดียวครับ สังคมอสุร่าที่ผมรู้จักมา 4 ปี กะแย่ลงทุกวัน คนเล่นหายหมด ไม่ใช่เพราะเกมส์น่าเบื่อนะครับ แต่เป๊นเพราะคนทำเกมส์ให้มันแย่และน่าเบื่อ คนเลยเบื่อต่างหาก...

_Mirinda_

• Jr. Member
  • **
เราเปิดชมรมคนรัก ดรากอนเนส กันเลยดีไหม

ได้เซตหมาแล้วนะจ๊ะ คราฟเรียบร้อย ชุด+8 อาวุธ+9 อิอิ

หมดไป250บาท ซื้อคูปองไว้ขายของ99บาท ซื้อเยลลี่มาขายทำทุน150บาท

แล้วก็ดึงของในประมูลมาขายเอากำไร มันส์มาก ขอบอก woon_love
Apocalypse Nest - Manticore Nest

ไม่อยาก+เยอะเพราะรอ 2 เซตนี้ล่ะ เดือนหน้าแพทนี้ก็มาละ woon_love
แล้วก็ ตามด้วย  Sea Dragon Nest โหดโคตร -*- รองๆ บอสแต่ละด่านตบกัน 10k +  ทั่งนั้น - ใช้ความสามัคค สุดๆ

Sea Dragon Nest

จะโดนล็อคป่าวเนี้ย -..-

thonson

แล้วก็ ตามด้วย  Sea Dragon Nest โหดโคตร -*- รองๆ บอสแต่ละด่านตบกัน 10k +  ทั่งนั้น - ใช้ความสามัคค สุดๆ

Sea Dragon Nest

จะโดนล็อคป่าวเนี้ย -..-

นู๋ม่ายเกี่ยวน้า แค่ตามน้ำเฉยๆ ต้องโทษป้าเมย์ล่ะ  woon_sad1

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
ทุกวันนี้ เหมือนเล่นเกม กึ่งสำเร็จรูป(ไม่ใช่มาม่านะ) เอาไรมาลง แก้นู่นเปลี่ยน นี่เยอะไปหมด 555ก่อนเอาไรลงทำให้ดีไปก่อนจะได้ไม่ต้องมาแก้ไข ไปเรื่อยๆ นะจ๊ะ จะได้มีเวลาไปพัฒนาเกมอย่างอืน เช่นหมวกความสามารถอื่นที่มานดีกว่าหมวกเทพ ไม่ใช่หมวกแฟชั่น นานมากแล้ว เบื๊อเบื่อ จีอ่านแล้ว มาตอบรับทราบด้วยนะจ้ะ