GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รอกระทู้ เซนจูเรี่ยน เมพๆ

sandarn_

• Jr. Member
  • **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~
 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

ขอคำแหนะนำ ทหาร เมพๆ มาแบ่งปันความรุ้ หน่อย จร้า

g#005 g#005 g#005 g#005 g#005 g#005 g#005

-SilverBorn-

• **
g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

ขอคำแหนะนำ ทหาร เมพๆ มาแบ่งปันความรุ้ หน่อย จร้า

g#005 g#005 g#005 g#005 g#005 g#005 g#005

ลายเซ็นเพ่ก็เมพอยู่แล้วนิฮับ จุ6  g#027 g#027

แนะนำของใส่นะครับ แต่ต้องมีทุนหน่อยน้า

หมวกเทพธิดา หรือ หมวกที่คิดว่าดีกว่า
ปืนต้องออฟโชค
หน้ากากออฟมอง
เซ็ตพื้นฐาน รองเท้าออฟหลบหรือผู้นำก็ได้ครับ มีค่าพอๆกัน ไม่ต่างกันมาก
ทุกชิ้นในตัวต้องออฟชีวิต
ลูกกระสุนต้องเป็นลูกที่ดีที่สุด และหาง่ายคือ กระสุนเจาะเกราะ + โปะ 15 เปอเวลาใส่

สเตตัส STR + VIT + DEX + AGI ตันหมดครับ ถึงต่อเนื่องจะตันแต่ก็อัพนะครับ AGI เพื่อเพิ่มหลบหลีก

ผอบแนะนำ เชียโชค"เพิ่มความเร็ว" (ต่อเนื่อง60+หลบ90) 
หรือ เชียโชคเพิ่มคริ (ไม่แนะนำ แต่ถ้าหาข้างบนไม่ได้หรือคิดว่าอันนี้ดีกว่าก็ใช้)
เลเวลควรจะ 90+ ตามตัวเจ้าของหรือมากกว่า

อาหาร แคบซูลเปปเปอสเตก 3 ชิ้น หากจะ + อีกชิ้นแนะนำข้าวผัดมังกรเพิ่มแรงโปะ 23 เปอ

ไม่ต้องพึ่งบัฟจากพระ ค่าโจมตี แรงโปะเชะ หลบหลีก ของคุณก็สูงมากแล้ว

โจมตีน่าจะได้สัก 1000-2000
อัตราโปะเชะขั้นต่ำ รวมใส่ทุกอย่าง 50 เปอเซ็นขั้นต่ำแล้ว
หลบหลีกขั้นต่ำตอนนี้จะได้ 500 หลบมอนเตอร์ได้เกือบทุกชนิด

ไม่รวมเพิ่มพลังฮึดสู้หากมีอีกจะดีมาก เพิ่มหลบ 25 เพิ่มอัตราโปะ โจมตี อื่นๆอีกเยอะ

เซนคุณจะยิงโหดมากมาย แค่ปืนก็โหดแล้ว กระสุนเยอะ โจมตีเบาลงมาไม่มาก ดีสุดๆ แต่ไม่ดีเท่าแต่ก่อนที่ไม่มีบรรจุกระสุน woon_5555

ปล. ความคิดผมอาจจะไม่ถูกที่สุด แต่ส่วนตัวคิดว่าอย่างนี้ดี รอดูความคิดเห็นคนอื่นก่อนก็ได้

ปล.2 ปืนในภาพอยู่วุ้นใต้ หากสนใจติดต่อมาได้เพื่อนผมขายอยู่ 3500 บิลล่า  g#010

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
ปืนไรเฟิลกิึ่งอัตโนมัต ยิงวืดอะ ทำไงดี มันแพงแต่ยิงไม่น
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

คิงออฟควายสโน

OMG.

• Newbie
  • *
ใช้ดัด ดีมั๊ยอ่ะ แถมไม่วืด  #038 #038
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

MoJa.

• **
ดัดแปลงมันบรรจุช้า แถมลูกน้อย

• **
ปืนไรเฟิลกิึ่งอัตโนมัต ยิงวืดอะ ทำไงดี มันแพงแต่ยิงไม่น
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

วืดหรอครับ แม่นยัง 500+ อยู่เลย ไม่เห็นวืดสักคน อัตราโปะสูงด้วย วืดก็โปะแหลก + แรง g#015

MoJa.

• **

วืดหรอครับ แม่นยัง 500+ อยู่เลย ไม่เห็นวืดสักคน อัตราโปะสูงด้วย วืดก็โปะแหลก + แรง g#015

วืดสิยิงทหารด้วยกัน หลบ700+ ไม่เชื่อลองสิ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member

วืดสิยิงทหารด้วยกัน หลบ700+ ไม่เชื่อลองสิ
วืดจริงๆ แม่นยำ 500 ขี้กากมาก - - ยังน้อยต้อง 600+ ใช่ดัดแปลงคุ้มสุด

Clp. Pnp.

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~
กะคงต้องเปนปืน ซินะ ผมเล่นบี่กะกากเรย จิ TT

sandarn_

• **

g#005 g#005 g#005 g#005เรื่อง ปืน ต้องอาจเรย หลบเยอะแท้ เหล่า

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us

• **

วืดจริงๆ แม่นยำ 500 ขี้กากมาก - - ยังน้อยต้อง 600+ ใช่ดัดแปลงคุ้มสุด

= = จะเอาไปยิงใครละครับ

ทำไมพูดเหมือนดูถูกเลยนะครับ แม่น 500 ขี้กาก ปวดจิตจริงๆพวกมาพูดอย่างนี้  g#016

ทุกอาชีพมันต้องมีสายแพ้ทางครับ แต่ผมคิดว่าที่แนะนำไปเวิคอยู่ คือหลบเยอะ 700 หลายอาชีพคงต้องแม่นเยอะหน่อย ถ้าเข้าก็แรงขึ้น 30 เปอ แต่ถ้าเวทก็เข้าแน่นอน ถ้าจะเล่นคริก็ยากหน่อย เพราะอัตราเรามัน 60 เปอหักล้างไปเยอะอยู่

ถ้าจะจู่โจม แม่นประมาณ 500 กว่า แต่อัตราโปะ 60 เปอหน่อยๆ เทรก็อัตราโปะประมาณนี้หักล้างกัน เรามี 500 นัด ออกทีละ 4 นัด = เขายิง 1 เรายิง 4 โปะทีละ 15k กว่า จะตายป่ะละครับ ดอกเดียวก็ดับแล้ว

ปล. ปืนกล VS ดัดแปลง น่าจะรู้ผลนะครับ  woon_5555 ดัดแปลงยิง ไม่ถึง 10 ครั้ง  ปืนกล ขั้นต่ำก็ 100 ครั้ง อันไหนใช้ได้หลายทาง ทั้ง pk ตีปราสาท เก็บเวล ล่าบอส ฯลฯ

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
เดี๋ยวว่างๆเขียนรีวิวทักษะ+ของสวมใส่ราคาถูกให้
แต่ทำใจนิดนะ ผมไม่ไ่ด้้เล่นมาตั้งแต่ช่วงมีรีโหลดกระสุน

รอหน่อยครับผม

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ออ ขออภัย มีคนตั้งกระทู้ที่เป็นปัจจุบันแล้ว
งั้นขอแนะนำเพิ่มเิติมนิดนึง

สายปืน+กระบี่+ระเบิด  เน้นยิงต่อเนื่องกลั้นหายใจ แทงกระบี่เต็ม ปาระเบิดแสงได้ เท่านี้ก็โหดได้ล่ะ ทั้ง pvp ทั้งเก็บเลเวลในทุกระดับ
ซองกระสุนห่อกล่องได้ ลดน้ำหนักเยอะมาก ชุดใส่ชุดร้าน 45 ออฟดีๆหน่อยก็สดได้แล้วกับมอนสเตอร์ระดับเท่ากัน
แต่กับคนอาจจะคิดหนักหน่อย  สมัยที่ผมเล่นตีเสนาเลือด+แกร่งไว้ อย่างละเซ็ต จนถึงตอนนี้ก็ยังใช้อยู่

แนะนำผ้าคลุม+เป้ กระบี่+ปืน ให้ตั้งช้อตคัทพร้อมสลับได้ทุกเมื่อ แม้น้ำหนักจะเกิน100เปอตอนใส่คลุม แต่มันจะทำให้ท่านถึกมากๆ
สงสัยอะไรถามได้ครับผม

sandarn_

• **