GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของขวัญก่อน ABT#2 ทริคและเทคนิคพิชิตเทรเชอร์ ฮันเตอร์ นักฆ่าในคราบนักล่าสมบัติ By Oz-

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ปุ่มกด Like อยู่ที่ไหนครับ!! มันช่างลึกซึ้งยิ่งนัก
ขอคารวะในความเก่งกาจ และน้ำใจอันสูงส่งของท่านสัก 1 จอก!!

หวั่นใจว่าต่อไปคงไม่ใช่บอกว่าวิธีหนีหยุดเวลาแบบนี้มันเป็นบัคแล้วปรับซะนะท่านพี่ g#036
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

_NaTMaN_

• Newbie
  • *
ชอบ  ครุบๆ อยากให้ แนะนำ ทริค สกิล อัพสเตส และของ สวมใส่ รวมถึงวิธี PK ของเบอ สาย ระเบิดคลั่งมั้งจัง  เพราะ พอหมด ชำนายความคลั่งที่ อมตะได้ ไม่กี่ วิ พวกสายเบิดคลั่งก้กลาย เป็น สวะดีๆ อะครับ ช่วยแนะนำหน่อยๆๆ  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 
“•    เ ฉ ย ๆ  อ ย่ า ไ ด้  C 4 R 3    • ”

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ปุ่มกด Like อยู่ที่ไหนครับ!! มันช่างลึกซึ้งยิ่งนัก
ขอคารวะในความเก่งกาจ และน้ำใจอันสูงส่งของท่านสัก 1 จอก!!

หวั่นใจว่าต่อไปคงไม่ใช่บอกว่าวิธีหนีหยุดเวลาแบบนี้มันเป็นบัคแล้วปรับซะนะท่านพี่ g#036

มันบินหนีนิ หยุดจากด้านบนไม่ได้ หวังว่าคงไม่บัคนะ  woon_sad1

AsunAllI3araTz

• Full Member
ถ้าเราไม่ ใส่ฉมังใส่ ธรรมดา จะเป็นไง ครับ ???
ดูแต่คลิปไม่ได้อ่านให้หมดหรอ เลือกใส่ฉมังเพราะ เพิ่มอัตราโป๊ะ+10%หักล้างหน้าไม้99 อาศัยพลังป้องกัน จากกายาเหล็กไหล กับโล่อีจีส
ง่ายๆ เลย ถ้าไม่มี อิจิส ก็สู้ั ยาก -*- ผมมีเเต่ 02 อะ 01 ใต้ มันเเพงกว่า 02 เฉยเลย  woon_hurt

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• Jr. Member
  • **
  • อ่านจันทรา
ถ้าเราไม่ ใส่ฉมังใส่ ธรรมดา จะเป็นไง ครับ ???
ดูแต่คลิปไม่ได้อ่านให้หมดหรอ เลือกใส่ฉมังเพราะ เพิ่มอัตราโป๊ะ+10%หักล้างหน้าไม้99 อาศัยพลังป้องกัน จากกายาเหล็กไหล กับโล่อีจีส

ขอบคุณมากคับ เพื่อนทามที่ช่วยตอบโจทย์ในส่วนนี้

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
1.ที่อยากทามเซตฉมังดี ยังไงครับ
2.ลองเทรเปิดผอบดูไหม หรือ ว่า อย่างไร ?

1.เซตฉมังดีเฉพาะตอนสู้กับสายอาชีพที่มีอัตราโป๊ะ สูงๆ เพราะเซตช่วยเพิ่มอัตราโปํะเชะ และ เสริมการออกโป๊ะเชะในการยิงเจ็ดลงทัณฑ์ครับผม

2.ถ้าหากติดหยุดเวลา 10 เทรเปิดผอบเชีย โชค หน้าไม้ 99 ยิง แล้วเราอยู่ในสภาพไร้ผอบ ตอบได้เลยว่า ทนไม่ไหวครับ

แต่มีเทคนิคการยืนรับการโจมตีขณะ หยุดเวลาได้อยู่นะครับ เด่วไว้ เย็นๆหรือค่ำๆ จะอัพมาให้ดูกันนะครับ

โอ้ มีวิธีหนีไม่โดนกาลเวลาด้วย แบบนี้ต้องลอง  เทคนิคนี้เยี่ยมมากครับ แล้วถ้าสายหอกใช้กางเขนฆ่าเทร จะโดดทันไหมครับ

ไม่ทันครับ ถ้าไม่ใช่สายกระบี่ ความเป็นไปได้ยากมากครับที่จะหลบหรือชนะเทร ระดับสูง หรือเทรที่หยุดเวลา 10 + หน้าไม้ประตูนรก

ถ้าเป็นสายหอก ซ้ำร้ายอาจโดนตะโกณที จะทำให้ตีวืดได้เอาด้วยนะคับ ยากครับสายหอกที่จะสู้กับเทร แต่ถ้าเทรระดับ ธรรมดาๆ ก็พอไหวครับ

บิ๊กลองกับ เบอขวานใหญ่ 99 สับแรงๆ ละกะC3 เต็มหมดสเตปดีๆ อยากรู้ว่า จะทนแรงโจมตีของเบอไหวมั้ย

พลังป้องกันสูงสุดตอนทีี่สู้กับเบอร์ ตามคอนเซปข้างบนก็ทำได้แค่นี้อะทาม

เบอที่เคยทดสอบ แล้วคิดว่าเจ๋งสุด สู้กันมีผลัดกันแพ้ ผลัดกันชนะ แบบสูสีที่สุดและคิดว่า และในอัตราส่วนที่สู้กัน ก็ประมาณ 50:50 คับ ก็เป็นเบอคนนี้อะทาม

ส่วนเทคนิคของเบอร์เซอร์เกอร์ คนนี้ ติดตามเข้าไปดูใน เทปบันทึกการแข่งขัน ABT#1 ดูนะทาม ว่าสเตปเขาเป็นยังไง

ส่วนตัวแล้วก็ลองกันมาพอสมควร แล้วแต่ละรอบก็กินเวลา นานมากพอสมควร แล้วแต่ละรอบก็บอกไม่ได้ว่าใครจะชนะคับ ทาม

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
เทคนิคสุดยอด หลบกาลเวลา โหดมากคับๆ  g#031
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

game100

• Newbie
  • *
ขอถามหน่อยครับ ว่าทำยังไง ไห้เปลี่ยน คีลัด ไวๆ โดยไม่ไช้ เมาส์ครับ รบกวน ผมเห็นคุนทำเเบบไม่ไช้เมาส์

Freedom.01

• **
อันนี้แบบ เพียวๆๆ เลย อ่ะ อยากเห็น แบบก็อบเลือด ทั้ง สอง ฝั่งจัดแบบเต็มสูบ เลยได้ไม คับ เพราะใน ABT มันเต็มสูบ อ่ะ - -

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ขอถามหน่อยครับ ว่าทำยังไง ไห้เปลี่ยน คีลัด ไวๆ โดยไม่ไช้ เมาส์ครับ รบกวน ผมเห็นคุนทำเเบบไม่ไช้เมาส์

กด alt+เลขครับ

404 - Not Found

• **