GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดกล่องสมบัติได้อะไรกันบ้างเอารูปมาแชร์กันครับ

ExCuseMe

• Full Member
55555 อยากรู้ ว่า อัตรา ดรอปนี้มัน ช่วยในการเปิดกล่อง ด้วยหรอ woon_shock

Anatomy

• Jr. Member
  • **
55555 อยากรู้ ว่า อัตรา ดรอปนี้มัน ช่วยในการเปิดกล่อง ด้วยหรอ woon_shock

NOOOOOOOOOOOOOOO    ดวงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงล้วนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

naytom005

• Newbie
  • *
การเปิดกล่องไม่มีทริก มีแต่ดวงล้วนๆครับอิอิ แต่คนที่ได้แรร์เทร 95 นี่ สุดยอดจิงๆ เดียวถ้าผมได้ไรดีๆจะมาลงให้ชมกันครับ

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '

เห้ย มันมีมอนตัวนี้ด้วยหรอเนี่ย

มีจ้า แมพหมู่บ้านบางกระท่อม สำรวจดูแล้วจะพบอะไรใหม่ ๆ เค้าชอบแปร๋นนนนนนนนน ><   g#022 g#022
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

ExCuseMe

• Full Member
อิอิ  ต้องไปลองดูซะเเร้ว  #038  คิดว่าเป็นเเต่ผอบน่ารักๆ ไปวันๆ  woon_love

.999_999.

• Jr. Member
  • **

เนี้ยดีสุดของผมละ