GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดกล่องสมบัติได้อะไรกันบ้างเอารูปมาแชร์กันครับ

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking
เคยได้ดีสุดก็ แรร์พระเบา 95
เปิดที่แมพเคออส กล่องระดับ 3
BC4ever

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
แบบว่าพูดไม่ออกตอนได้ค่ะ -3-
 woon_shock woon_shock woon_shock

สดๆร้อนๆเลย  g#010
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

ExCuseMe

• Full Member

ได้ เจ้า โจรสลัด 5555

สงสัยต้องไปขุด บ่อเห็ดมั้งเเล้วมั้ง มีเเต่คนได้ของเด็ดๆ g#019

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
แบบว่าพูดไม่ออกตอนได้ค่ะ -3-
 woon_shock woon_shock woon_shock

สดๆร้อนๆเลย  g#010
เเรร์เทร95  g#016

ตอนเปิดไม่ได้กด 777 นะค่ะ ใส่เสื้อเสือโคร่งอยู่เลย -3-

อาศัยดวงล้วน ๆ
ปล.ไม่กด 777 เพราะไม่ได้อัพค่ะ สายฆ่าคนล้วนนนนนนนนนนนนน !
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ถ้ากด 777 ก่อนเปิดกล่้องนี่จะมีโอกาส ได้ของดีๆเยอะหรอ เกี่ยวไหมอ่ะ หรือว่า เปิดกล่องนี่ ดวงล้วน ๆ

airriaja

• Newbie
  • *
จากที่ถามๆมานะค่ะ
1.) ดวง 2.)อัตราดรอป 3.) หน้าตา [อุอุ เกี่ยวไหมค่ะ] 5555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
หน้าตาเกี่ยวนะ
ส่วนมากพวกี่หล่อๆสวยๆ ดวงจะดี  ทดลองมาแล้ว

airriaja

• Newbie
  • *
หน้าตาเกี่ยวนะ
ส่วนมากพวกี่หล่อๆสวยๆ ดวงจะดี  ทดลองมาแล้ว

ปากหวานค่าาาาาาาาา อุอุ   g#019 g#019