GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลการเปิดกล่องสุ่มหมวกพรีเมี่ยม 100 ใบ(โปรล่าสุด ไม่มีกั๊ก) !!

_RaNatMay_

• Jr. Member
  • **
ทีม ผมได้มา 5 กล่อง ครับ เปิดหมด 5 กล่องได้ของตามนิครับ
1. หมวกอสุราเกิล
2. หมวกเจ้านรก
3. วิหัวฟูลายดวงดาว
4. หมวกจักรพรรดินี
5. หมวกเจ้ารัติการ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ถ้าลงเป็นของโซลอาจจะพอไหวค่ะ เพราะบางท่านอาจจะพอมีสะสมบ้าง
แต่อันนี้จ่ายสดด้วยเงิน฿รวดเดียว5000 - 10000  ไม่ไหวอ่ะ

ปล.คาดว่านะจะเป็นโปรที่แพงที่สุดในโลกด้วยมั้ง   g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
รอกิจกรรมมาแจกอย่างเดียวครับ  woon_5555 woon_5555

เงินกับภาพวาด กับตัวเลขที่พิมพ์ ไม่คุ้มๆ  woon_angry
10 ขวบครับ อยู่ป.6

Namwan Ssaluk

• **
  • ดอกไม้ที่งามเลิศของหมาน้อย:)
รอกิจกรรมมาแจกอย่างเดียวครับ  woon_5555 woon_5555

เงินกับภาพวาด กับตัวเลขที่พิมพ์ ไม่คุ้มๆ  woon_angry

g#004 g#004 g#004
กลับมาแล้ว:)
Namwan ssaluk
♥ ♥ ♥ ♥ งั่ม งั่ม งั่ม ♥ ♥ ♥ ♥

nightjusmin

เงินจริงหามาด้วยความยากลำบาก(รึเปล่า แล้วแต่คน)เอามาแลกกับไอเท็มในเกมส์ซึ่งไม่มีตัวตนอยู่จริง ถึงไงก็ไม่คุ้ม
 g#017 g#017

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
แค่เอแคส28บาทยังคิดแล้วคิดอีก  woon_shock 5000บาท  woon_shock  เอาไปอัพคอมให้ดีๆแล้วเปิดหาสมุนไพรซัก20จอ รอคนที่เติมเอามาขายยังได้คุ้มกว่าอีก แถมเลือกได้ด้วยจะเอาใบไหน woon_5555 woon_5555