GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลการเปิดกล่องสุ่มหมวกพรีเมี่ยม 100 ใบ(โปรล่าสุด ไม่มีกั๊ก) !!

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
โปรโมชั่น GAMEINDY SHOP เติมบัตร 5,000บาทได้รับกล่องสุ่มหมวกพรีเมี่ยม1ใบ เติมบัตร 10,000บาท ได้รับกล่องสุ่มหมวกพรีเมี่ยม 3ใบ  g#026
ตัวละคร : Rikku  เซิฟเวอร์ : วุ้นนรก  g#033

คำอธิบาย : มีโอกาสเปิดสุ่มพรีเมี่ยมทั้งหมด20แบบ ดังนี้

รายงานการเปิดกล่องสุ่มหมวกพรีเมี่ยมทั้งหมด100ใบได้ดังนี้ :

1.หมวกปิดหูสีชมพู 4ใบ/2. หมวกกระต่ายแสนกล 3ใบ/3.หมวกเจ้านรก 5ใบ/4. หมวกครอบหูเสือเบงกอล 3ใบ
/5. หมวก Asura Online Boy 9ใบ/6.หมวกสไตล์รัสเซีย 4ใบ/7. หมวกอสุราไอยราสีแดง 7ใบ/8. หมวกเฮมกลูเกิลเขียว 7ใบ
/9. หมวกจักรพรรดินี 2ใบ/10. หมวกครอบหูแมว 5ใบ/11. หมวกเจ้ารัตติกาล 3ใบ/12. วิกหัวฟูลายดวงดาว 8ใบ
/13. วิกหัวฟูลายสายรุ้ง 5ใบ/14. หมวกเจ้าเวหา 7ใบ/15. หมวก Asura Online Girl 6ใบ/16. ริบบิ้นติดผม 5ใบ
17.หมวกตัวตลกสูดหรู 4ใบ/18. หมวกเพลิงโลกัณต์ 6ใบ/19. หมวกจักรพรรดิ์ 4ใบ/20. หมวกสตาร์ไลท์ 3ใบ

= 100ใบ 20ชนิด

**ผู้อำนวยของทดสอบ : จีเอ็มโคอาล่า   g#031

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
มีคนเติมด้วยเหรอฟะโปรนี้ - -*

คิดออกแค่ ช่วยๆกันเติมหลายๆคน

แล้วเอากล่องมาเปิด แล้วห่อหมวกขาย แล้วไปแชร์ตังกัน (ไม่ก็ห่อกล่องเปิดหมวกนั่นแหละ ขายเลย)

woon_5555

[AI] - 13oss !

• Newbie
  • *
เอาเงิน 5000 หรือ 10,000

ไปซื้อ ของอย่างอื่นดีกว่า  woon_o_o

100ใบ = 500,000 บาท (Wow !!!!!)
  คิดแค่นี้ผมก็ หากินไรไม่ได้ละ
 (จะเอาเงินไป ทำบริษัทไรกันนักกันหนา !)

แค่ เอแคช 349 ผมยังหาไมไ่ด้ ถ้า้เอาตังไป 5000 โดยสูญเปล่า ผมบายละ woon_bye

(ไม่ไหวจะเคลีย !!!!!!!!!!!!!!!) 

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เอาเงิน 5000 หรือ 10,000

ไปซื้อ ของอย่างอื่นดีกว่า  woon_o_o

100ใบ = 500,000 บาท (Wow !!!!!)
  คิดแค่นี้ผมก็ หากินไรไม่ได้ละ
 (จะเอาเงินไป ทำบริษัทไรกันนักกันหนา !)

แค่ เอแคช 349 ผมยังหาไมไ่ด้ ถ้า้เอาตังไป 5000 โดยสูญเปล่า ผมบายละ woon_bye

(ไม่ไหวจะเคลีย !!!!!!!!!!!!!!!) 

ถ้าต้องเติม 100 กล่องนี่ต้องใช้เงินกี่บาทเนี่ย 55555

เติมหมื่นได้ 3 กล่อง เติม 5 พัน ได้ 1 กล่อง
335,000 ได้ 100 กล่อง #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ถึงจะรู้ว่ามันแถมมากับเงินโซล
แต่ก็ทำใจเติมไม่ได้สักที

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
แล้วแต่ความคิดส่วนบุคคล
ส่วนตัวผมว่าจะไปซื้อซัก 10 ใบ
ว๊ากกกกกกกกกกก
เงินเดือนเดือนละ 2 หมื่นก่า จาบ้าตาย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
เติมแล้วพ่อแม่คุณเงินเดือนไม่ออกหรอครับ ถึงไปด่าเขาโง่ หรืพ่อแม่ไมไ่ด้เงินเป็นเดือนหว่าได้เป็นวัน

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
 เราๆ ท่านๆ ก็ลองตรึกตรองดูเอาเองละกัน ว่าทีมงานเขาทำเกมให้มันดี ถึงขั้นที่เราต้องเสียเงินมูลค่าขนาดนี้กันหรือไม่

อะไรที่มันดีๆ ถึงมีราคาค่อนข้างสูง คนเขาก็เต็มใจที่จะทุ่มเทอยุ่แล้ว

ท่านก็ลองให้คะแนนกับเกมที่ท่านเล่นดูละกัน ตัวเกมนั้นๆ ที่คุณคิดจะลงทุนทำอะไร

คิดดูสักนิดว่า  เขาทำให้เกมมันดีพอ มีค่าพอ กับการใช้จ่ายมูลค่าที่เราจะเสียไปหรือไม่

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
อยากรู้ความจริงมั้ยคะ สู้เอาเงินไปซื้อเอ็มแล้วมาซื้อหมวกยังจะคุ้มกว่าเลย .. นี่ไม่ยุยงหรือพูดมั่วๆนะคะ แต่มันเป็นความจริงของเกมนี้ >.<
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โปรคนรวย คนจนอด  g#009

รวยไม่พอต้องโง่ด้วย

ความเห็นสองด้านที่ต่างกัน
1. มีแต่โปรโมชั่นราคาแพง
2. ถึงจะแพงแต่เค้าไม่ได้บังคับให้เติม

มันเป็นทางเลือก และความพึงพอใจของคนที่เลือกจะเติมมากกว่า
จะใช้ความคิดหรือความไม่พร้อมไม่พอใจของตัวเองมาตัดสินคนอื่นว่าโง่ผมว่าใจแคบไปหน่อยนะ

คุณชอบกินพิซซ่าถาดละร้อยกว่าๆ คนที่ไม่ชอบมาด่าว่าคุณโง่ กินของไร้สาระราคาแพงไม่มีประโยชน์ คุณก็ไม่ชอบจริงป่ะ
เพราะนั่นเป็นสิทธิ์ของคุณ เงินของคุณ และความพอใจของคุณ ไม่ได้ไปเอาของคนที่ด่ามาซื้อกินซะหน่อย จริงป่ะ

สิ่งเหล่านี้ก็น่าจะเหมือนกัน เค้ามีความสุข ความพอใจที่ได้ใส่ของสวยๆ ราคาที่คุณว่าแพง แต่เค้ามีปัญญาจะหามาเติม
ไม่ได้ไปขอไปปล้นใครมา ไม่ได้ไปเอาเงินคุณมาเติมนี่ มีสิทธิ์อะไรไปด่าเค้า คุณไม่ชอบ ไม่มีเงินจะเติม ก็เรื่องของคุณ ไม่เห็นจะเกี่ยว

นึกถึงใจเขาใจเราบ้างคับ มีสมองก็คิดให้มากๆ มองหลายๆด้าน ไม่ใช่เอาตัวเองเป็นมาตรฐานต่อว่าคนอื่น
มองแค่ด้านแคบๆ ก็จะอยู่ได้แค่โลกแคบๆ ใจแคบๆ คนเค้าจะมองว่าขี้อิจฉาเอานะัคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?