GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมส์ ไม่พัฒนา

pokpong555

• Newbie
  • *
หลายปี ผมรู้สึกว่า เกมนี้ ยังอยู่ที่เดิม ไม่พัฒนา หรืออะไรเลย ความรู้สึกของผู้เล่น หลายครั้งจีเอม ก็ละเลย เรื่องบัค เรื่องเงินเฟ้อ ปัญหาหลายๆอย่าง เข้าใจนะครับ แต่อยากให้เข้าใจหัวอก คนเล่นด้วย เราอยากเสพเกม ที่มันดี ไม่ใช่ปล่อยปะละเลย คนเริ่มหดหายไปทีละคนๆ จีเอม ไม่คิดทบทวนหน่อยหรอครับว่าหายไปเพราะอะไร ถ้าเป็นงี้ต่อไป ในอนาคต คงไม่มีใครเล่นหรอกครับ แต่ก็สู้ๆนะครับ ผมแค่บอกความรู้สึกและความจริงในใจ ครับ woon_sad1 woon_yes

OMG_inw

• Jr. Member
  • **
เลิกเล่นไปตั้งแต่บอกจะปรับ ผ่านไป 1 ปี ขี้ยังพอกหางหมูเหมือนเดิม 555 g#046   g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • Jr. Member
  • **
เลิกเล่นแบบจริงจังมาจะ 6 เดือนละกับเกมนี้ มันดูซ้ำซากเกินไป ไม่มีอะไรให้ทำเพิ่มบ้างเลยย่ำอยู่ที่เดิม เก็บเวล > จุติ 6 รอบ > เก็บจิตอีก 14/8 รอบ > เเว๊บเข้าดันเก็บดวงวิญญานไปเเลก หรือจะเเวะไปลงดันเกราะ ซ้ำๆกันไป ยังหวังว่าสักวันนึงจะมีอะไรใหม่ๆมาบ้างนะกับเกมนี้  g#003