GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้ลึกเควสนักล่าฉบับปรับปรุงใหม่ !!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
มีคนได้กล่อง 40-59 2 คน กด 777 แล้วเปิดพร้อมกัน คนนึงได้หมวกแจ๊ค อีกคนได้ดาบฟัีนเลื่อย *0*
นายเข้าใจไรผิดป่าว
นั่นมันกล่องอาวุธแรร์นะไม่ใช่หมวกแรร์ g#004 g#004

แล้วทำไมในทุ้ที่จีตั้งมีหมวกด้วยอะคับกุดคิงก้อมี  woon_sunny

OKCITY

• Jr. Member
  • **
มีคนได้กล่อง 40-59 2 คน กด 777 แล้วเปิดพร้อมกัน คนนึงได้หมวกแจ๊ค อีกคนได้ดาบฟัีนเลื่อย *0*
นายเข้าใจไรผิดป่าว
นั่นมันกล่องอาวุธแรร์นะไม่ใช่หมวกแรร์ g#004 g#004

แล้วทำไมในทุ้ที่จีตั้งมีหมวกด้วยอะคับกุดคิงก้อมี  woon_sunny

woon_yes woon_yes woon_yes

เค้าใช้หมวกฟาดในบางจังหวะ 

ภู

• Newbie
  • *
กำลังทำเควสเทพนักล่า ขอถามหน่อยนะครับ

ถ้าเราเริ่มทำเควสตอนเลเวล91 กับทำเควสตอนเวล98(เควสระดับเดียวกัน)
ค่าประสปการณ์ที่ได้รับ จะได้เท่ากันไหมครับ

“•~ น้องเอ ~•”

• **
ทดสอบๆ
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

somnuekhwana

• Newbie
  • *
  • ผมก็มนุษย์ธรรมดาคนนึง

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `

lookgolf

• **
เควสที่ 16 ของระดับเทพ  ได้ exp 24 ล้านกว่าๆ (กำลังทำระดับ 17 กับ 18 )

ก่อนหน้านั้นก็ได้เยอะนะ หลักล้านอะ เควสระดับนี้

ง่ายๆคือเวล 95+  ส่งเควสทีได้ครั้งละ 2%  !!!