GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงานระดับหาวัตถุดิบรูปแบบใหม่

บุ้งกี้

• Newbie
  • *
อ่อ ผมขุดที่แร่ที่ระดับ 2 มันเลยออกมาเป็นก้อนแร่เลยครับ แบบที่ถลุงแล้ว
กดระดับ 1 ออกมาเป็นเศษแร่  g#037 สะดวกๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใช่แล้วคับผม  g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

กัปตัน คิส

• Newbie
  • *
ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ได้แวะเข้ามาดู ถ้าไงช่วยลองสอบถามความเห็นของผู้เล่นท่านอื่นๆ มาฝากด้วยนะคับ จะได้ปรับปรุงต่อไป ขอบคุณคับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ได้แวะเข้ามาดู ถ้าไงช่วยลองสอบถามความเห็นของผู้เล่นท่านอื่นๆ มาฝากด้วยนะคับ จะได้ปรับปรุงต่อไป ขอบคุณคับ

รายงานบางส่วนอยู่ในบอร์ดลับ มีคนทำแล้วส่งมาให้ ยังไงรบกวนพี่ช่วยดูหน่อยนะคับ g#001
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

นู๋เป็งคนบ้าค่ะ

• Newbie
  • *
เซงง่ะ ทำไมการงานขุดหาอัญมณี ได้อัญมณีเลยง่ะ ไม่ได้หินน่าสงสัย เลยทำการงานเจีนรไนไม่ได้เลยเซง g#002 g#002

ผู้มากับตะวัน

• Newbie
  • *
1.ปรับการงานก็ดีครับเห็นด้วย  woon_yes
2.แต่่ควรปรับการงานลอกหนังด้วยนะครับ  มอนเตอร์ที่จะลอกหนังได้ มีน้อยชนิดเกินไปครับ หาก็ยากเกิดน้อย ในบางแมพคนแย่งกันตีกับ พวกดรอป   
   ของ  เช่น แมพ ป๊อกกี้ ตีเป็นชั่วโมงได้เศษหนังไม่กี่พันอัน เอามาฟอกหนังได้ หนังไม่กี่ร้อยอัน แถมหนังสัตว์หายาก  การงานระดับ 5 ต้องตีจากบอสอย่างเดียวเลย  แบบนี้ก็แย่
   รบกวนพิจารณาด้วยครับ   woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กัปตัน คิส

• Newbie
  • *
เรื่องหินน่าสงสัยเด๋วจะหาวิธีให้ได้มาคับ ไงก้อขอบคุณสำหรับการทดสอบ เอาเมล็ดออกก่อนมีคนเอาไปเล่น ^^

บุ้งกี้

• Newbie
  • *
ตัวเลขที่บอกค่าประสบการณ์ของการงาน พอถึง 10.00% จะอัพเลยครับ (ปกติ 100.00% จะอัพ) ไม่ทราบว่าแสดงผลผิดพลาดหรือไม่ แต่ก็ดีครับ ดูว่าอัพเร็วดี  g#009 g#009

กัปตัน คิส

• Newbie
  • *
เรื่องต้นสมุนไพรสีส้ม กับสมุนไพรสีฟ้าทำการแก้ไขแล้วรอดัพเดท ส่วนเรื่อง % ที่แสดงกำลังทำการแก้ไขเพราะมันผิดไปจากที่ต้องเป็นจริงๆ ตามที่แจ้งมาคับ

---------IcezeicE

• Full Member
มี กำหมด ลง เซิฟหลัก ยัง  ค่ะ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

รอ อยู่ มาส่องทุกวันเลย เพือ ทีมงานจะบอกวันที่ลงเซิฟหลัก

รออยุ นะ  ยังไง ก้อเอาใจช่วย คนที่เล่นนรก นะค่ะ ทดสอบไวๆ  เซิฟหลักรออยุค่ะ

g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
การงานเจียระไนรีบๆแก้นะครับ
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

กัปตัน คิส

• Newbie
  • *
เพิ่มเติม มีการเปลี่ยนแปลงการขุดอัญมณีใหม่อีกรอบ ให้ขุดได้แบบเดิม ไม่ให้ได้หินอัญมณีเลย แต่จะเป็นหินน่าสงสัย หิน... ที่ต้องเอาไปเจียรไนก่อน (แก้ไขแล้วนะคับ)