GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรา 3 มิติ (ร่วมพูดคุยกันหน่อยไหม?)

oposra

• Full Member
คุณ Hot_Get - Po_z  ตอนนี่ผมจบ กศน แล้วใช้เวลาแค่ 2 ปีเอง

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
จะบ้าเหรอคุณ Hot_Get - Po_z  ถ้าเราไม่เติมเขาจะเขาอะไรกินละ

งั้นคุณลองหางานรับจ้างทำทุกเย็นแล้วกัน แล้วอย่าลืมตตั้งกระปุก ที่บริเวณหิ้งพระ แล้วอย่าลืมนำเงินในหิ้งพระไปทำบุญละจะได้รวย เร็วๆ
ถ้าไม่เติม 300 บาขึ้นไปถือว่าไม่รัก เอากฏเกญฑ์ที่ไหนมาพูดครับ ??
ไม่จำเป็นต้องเติมทุกเดือน เติมแค่เราพอใจสิครับบอย่าโง่สิ  g#040

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
คุณ Hot_Get - Po_z  ตอนนี่ผมจบ กศน แล้วใช้เวลาแค่ 2 ปีเอง
ครับ ๆ จบอะไรก็เรื่องของคุณ แต่ใช่ว่าคุณจะมีสิทธิที่จะ ดูหมิ่น เหยียดหยาม ดูถูก คนอื่นได้นะครับ  g#031

oposra

ปล.ผมไม่สนใจว่าใครจะเล่นนานกว่า ผมสนใจว่าใครเติมเงินเยอะ นะมีออร่าสำหรับคนที่เติม 1000 ขึ้นไปจะได้แบ่งชนชั้นได้ง่าย ผมชนชั้นล่างมาก

oposra

ผมเกลียดชนชั้นล่างมาก นิสัยแย่ ทำตัวสกปรก เนรคุณ หยาบคาย  ขี้โกง

คุณ Hot_Get - Po_z   อธิบายลักษณะแม่คุณให้ฟังหน่อยสิ จะได้เลิกเข้าใจผิด

คนที่เติมเงินต่ำ 300 บาทควรทำตามคำสั่ง ของคนที่เติมมากกว่าละ

น่าจะมีการแบ่งชนชั้นจากการเติมเงิน จะได้ควบคุมชนชั้นล่างได้ซะใจซะที่ เบื่อชนชั้นล่างมากๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ผมเกลียดชนชั้นล่างมาก นิสัยแย่ ทำตัวสกปรก เนรคุณ หยาบคาย  ขี้โกง

คุณ Hot_Get - Po_z   อธิบายลักษณะแม่คุณให้ฟังหน่อยสิ จะได้เลิกเข้าใจผิด

คนที่เติมเงินต่ำ 300 บาทควรทำตามคำสั่ง ของคนที่เติมมากกว่าละ

น่าจะมีการแบ่งชนชั้นจากการเติมเงิน จะได้ควบคุมชนชั้นล่างได้ซะใจซะที่ เบื่อชนชั้นล่างมากๆ
เห็นไหมล่ะคิดได้แค่นี้ เถียงไม่ออกไงครับ เลยต้องด่า แถวบ้านผมเรียก "เงิบ"

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

เห็นไหมล่ะคิดได้แค่นี้ เถียงไม่ออกไงครับ เลยต้องด่า แถวบ้านผมเรียก "เงิบ"
ออ !! ขอหลักฐานด้วยนะครับ อย่ากล่าวหากัน แล้วก็อย่าลืมตอบคำถามผมด้วยล่ะครับ ว่ารู้ได้ไงว่าเขาก้อป เขาแค่อาจจะทำคล้ายก็ได้

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

ออ !! ขอหลักฐานด้วยนะครับ อย่ากล่าวหากัน แล้วก็อย่าลืมตอบคำถามผมด้วยล่ะครับ ว่ารู้ได้ไงว่าเขาก้อป เขาแค่อาจจะทำคล้ายก็ได้
แบบนั้นอสุราล่มจมครับ

oposra

ถ้าคุณพูดว่าจะเติมเยอะๆผมคงไม่พูดอย่างหรอก  คุณ Hot_Get - Po_z คุณบอกเองนะครับว่าแม่สอนอย่างนี่ และผมก็เข้าใจผิดว่าคุณสอนไม่ดี และทำไม่ ไม่ให้คำสอนที่ดีของแม่คุณมาละ ผมจะได้เลิกเข้าใจผิด ถ้าคุณไม่คิดจะเติมเงินคุณก็แค่ไม่มีของค่า ระบบสังคมของผมวัดว่า คุณค่าคนอยู่ที่ตัวเงินนะ

oposra

ถ้าบริษัทล่มเมื่อไหร่ ผมก็ซื้อกิจการมาเป็นของผมทันที และผมจะออกแบบเกมส์ตามที่ผมต้องการ ผมไม่อยากให้บริษัทล่มก็ลืมเติมเงินซะอย่างต่ำก็ 300 บาทต่อเดือน ระบบทุนนิยมเปรียบเสมือน ปลาใหญ่กินปลาเล็ก ใครมีเงินมากกว่าก็มีอำนาจมากกว่า

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ถ้าคุณพูดว่าจะเติมเยอะๆผมคงไม่พูดอย่างหรอก  คุณ Hot_Get - Po_z คุณบอกเองนะครับว่าแม่สอนอย่างนี่ และผมก็เข้าใจผิดว่าคุณสอนไม่ดี และทำไม่ ไม่ให้คำสอนที่ดีของแม่คุณมาละ ผมจะได้เลิกเข้าใจผิด ถ้าคุณไม่คิดจะเติมเงินคุณก็แค่ไม่มีของค่า ระบบสังคมของผมวัดว่า คุณค่าคนอยู่ที่ตัวเงินนะ
ออ หรอครับ แล้วคุณมาดูถูกแม่ผมได้ไงครับ คุณมีสิทธิหรอ แล้วคุณไปดูหมิ่นเกมส์เขา เขาคงจะกราบคุณงาม ๆ หรอครับ ??

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ถ้าบริษัทล่มเมื่อไหร่ ผมก็ซื้อกิจการมาเป็นของผมทันที และผมจะออกแบบเกมส์ตามที่ผมต้องการ ผมไม่อยากให้บริษัทล่มก็ลืมเติมเงินซะอย่างต่ำก็ 300 บาทต่อเดือน ระบบทุนนิยมเปรียบเสมือน ปลาใหญ่กินปลาเล็ก ใครมีเงินมากกว่าก็มีอำนาจมากกว่า
ก็เพราะคุณไม่ได้คิดถึงเด็กที่อยู่ในวัยเรียนไงครับ เพื่อที่จะเล่นเกมส์บางคนถึงอาจจะโขมยเงิน พอ และแม่มาเลย จนอาจจะทำให้เป็นกระแส ว่าเกมส์ไทยเป็นงี้หรออะไรประมาณนี้ครับ

ปล. มีสมองไว้กันรู้หูหรอครับ หัดใช้หัวคิดซะมั่งนะ

oposra

ถ้าผมไมทำแบบนี่ โครงการที่จะทำอภิมหาเกมส์ออนไลน์จะไม่สำเร็จนะสิ เพราะโครงการนี่อาจต้องใช้เงินมหาศาลและแถมยังต้องใช้คนมากและผมต้องการระบายความคิดและผมต้องการใส่หลายเกมส์ออนไลน์และใส่ความคิดของผมเพราะผมได้คิดเยอะสุดๆ และถ้าสำเร็จผู้คนจะวัดทำบุญทุกเดือนและเข้าถึงการมีประชากรมาก มีความอยากรู้ อยากเห็น มีความสามัคคีมากขึ้น รับรองผมจะใส่อะไรที่คาดไม่ถึงแน่นอน

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ถ้าผมไมทำแบบนี่ โครงการที่จะทำอภิมหาเกมส์ออนไลน์จะไม่สำเร็จนะสิ เพราะโครงการนี่อาจต้องใช้เงินมหาศาลและแถมยังต้องใช้คนมากและผมต้องการระบายความคิดและผมต้องการใส่หลายเกมส์ออนไลน์และใส่ความคิดของผมเพราะผมได้คิดเยอะสุดๆ และถ้าสำเร็จผู้คนจะวัดทำบุญทุกเดือนและเข้าถึงการมีประชากรมาก มีความอยากรู้ อยากเห็น มีความสามัคคีมากขึ้น รับรองผมจะใส่อะไรที่คาดไม่ถึงแน่นอน
ช่วยถอนคำพูดแล้วขอโทษ ทุกคนที่คุณดูถูกมาด้วยนะครับ

คุณจะทำให้บริษัทเป็นยังไงก็เรื่องของคุณเพียงแต่ขอให้คุณทำจริง ๆ เถอะครับ #038

ปล. ส่วนตัวคิดว่าชอบ 2D มากกว่า

oposra

เด็กวัยเรียนถ้ายังอ่อนแอแบบนี่ ประเทศนี่คงได้ล่มลสายแน่ๆ ทุกคนนี่ผมก็หมดความเชื่อถือในพลังของมหาชนแล้ว ผมเคยคิดว่าพลังมหาชน นั้นแข็งแกร่ง ทลายได้ทุกสิ่งแม้หินผา แต่พอดูข่าวพอก็เปลี่ยนความคิดทันที เห็นผู้คนประหยัด ลอกเลียนแบบเสื้อผ้าคนอื่น คนอื่นเข้าคิดแทบตาย ผู้คนไม่เห็นใจผู้อื่น ผมเลยหมดความเชื่อถือในมหาชน และถ้าผมเข้าควบคุมเมื่อไหร่จะได้ไล่เด็กวัยเรียนให้ไปเข้าวัดทำบุญเลย บอกว่าเล่นเกมส์สบายใช้ไม่ ผมนะจะให้เด็กวัยเรียน เข้าวัดฟังธรรมให้หมดเลย