GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เเนะนําสําหรับกิจกรรม เทอร์เซอร์เเลน

Arch It

• Newbie
  • *
คือตอนนี้คนเริ่มมากเเล้วครับ เเล้วพื่นที่ก็เท่าเดิม เลยมีการเเย่งกันจับเกิดขึ้น จนกิจกรรมนี้จะกลายเป็นกิจกรรมด่ากันอยู่เเล้ว

อยากให้  g#046 เพิ่มพื้นที่ในการจับ หรือ เเบ่งพื้นที่พวกเวล 70-99 อยุ่ที่นึงเเละพวก 100-130 ไว้อีกที่นึงก็น่าจะคลายปัญหานี้ได้บ้างน่ะครับ

ผมเเค่เสนอเเนะเฉยๆ น่ะครับ  g#031

bbuu2316

• Newbie
  • *
 woon_love g#003 g#022จีเสนอเราสนองครับแหล่มอ่ะจีจะได้มะต้องแย่งกันทุกวันนี้ก็จะทับกันตายล่ะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

lovesza

• Jr. Member
  • **
จิงคับ จับกันด่ากัน เยอะไปหมด แบบว่ามาช้านิดเดวมีอด ไม่อดก็ต้องแย้งเอา  g#003