GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดไง กะคนทรง

qwaszx777

• Newbie
  • *
คิด ดู คนทรงไม่จุ กับ ไอ้คนที่จุ6 จิต 14 คนทรงวิ่นผ่านทีเดียว ตายอะ คิดไง กับอาชีพนี้ สกิว โกง ไปรึเปล่า อาชีพอืนเหมือนมอนเตอร์อะเมือเจอกับคนทรวง แลือด แม่ง ก็แยะ กวิก็แรงๆๆ คิดไง ถ้า จีมาเป็นผู้ เล่น และเจอแบบนี้ แม่ง แย่ และห่วยแตก สุดๆๆกับ อาชีพใหม่ ที่จี คิดขึ้นมา (คิดได้แค่นี้หรอ)

H

• Full Member
คิด ดู คนทรงไม่จุ กับ ไอ้คนที่จุ6 จิต 14 คนทรงวิ่นผ่านทีเดียว ตายอะ คิดไง กับอาชีพนี้ สกิว โกง ไปรึเปล่า อาชีพอืนเหมือนมอนเตอร์อะเมือเจอกับคนทรวง แลือด แม่ง ก็แยะ กวิก็แรงๆๆ คิดไง ถ้า จีมาเป็นผู้ เล่น และเจอแบบนี้ แม่ง แย่ และห่วยแตก สุดๆๆกับ อาชีพใหม่ ที่จี คิดขึ้นมา (คิดได้แค่นี้หรอ)
ไหน ๆ วิ่งทีเดียวตายถ่ายคลิปมาให้ดูหน่อยจะได้รู้ว่าอาชีพอะไร ไม่ใช่เอาอาชีพแพ้ทางเวทย์มาเทียบนะ g#004 g#004 g#004

Mujina

• Newbie
  • *
  • องเมียวผู้รักการพาเวล(21-61@ใต้พิภพ)
    • Mujina Knowledge Blog
โหดดีออก #038 ชิคิไฟนี่ ตูมมมมมเลย  g#037 แต่ถ้าเปิดพีเคก้ซวยไป  g#002 เสารักษากะคลื่นเวทก้ดี เวลง่ายหน่อย

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

OIshIE

• Jr. Member
  • **
เจอคนทรงเสาลงทันแล้วแปลงโกเลมเลือด 80k จะ+ก็ไม่ไหวเลยต้องออกมาตั้งหลัก วิ่งหนีออกมาแล้วคนทรงเสาเงาตู้มตายจบ

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• **
 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039
มันมีทางแก้อยู่จร้า ดูติต่างอีกทางหนึ่ง ลองดูทรง+วิสิ!!! 
ถ้าวิสายโล่  นี่แหละคุณคิดว่าใครจะรอดไม่รอด?
ยอมรับกัลไป 
1.  อย่างแอส+ทรง  ถ้าทรงใส่  ลูกแก้วลูซิส 94 กดธาตุแสง  แอสวิ่งผ่านระยะถือว่า หม่อง TYT
2.  อย่างเทร+ทรง  เทรมีหยุดกาล  ตายแล้ว ทรงติดหยุด  เทรกดสกิลศรอัศนีบาตล๊อกทีเดียวจากนั้นยิงรัวๆๆ (ยิ่งตอนนี้ ปรับเล็งแขนแทนแล้ว  เมื่อศัตรูโดน  ไม่สามารถใช้ไอเทมหรือโจมตีได้) woon_555 woon_555 woon_555

ปล.นี่แค่ขอยกหลักๆมาดู 

ASURA LOVE

• **
มันชนะทุกอาชีพแหล่ะครับคนทรง 
จุ6 ร่างผู้พิทัก เลือด 60k+ แรรวิ 95 ต้านทานเยอะ เทรยีงติดหรอกครับศรอัศนีบาต ใส่คลุม 84 อิก ยิงตายหรอกครับ
 woon_huh

เเอสกับเทชมันเเพ้ทางคนทรงนิก็สมควรเเพ้เป็นปกติเหมือนวิซาร์ดเเพ้วอล็อกไง

X-Burner

• Full Member
ผมลองเข้ามาดูเกมว่าเกมไปถึงไหน ยืนหน้าไซดูคนตีกัน

เห็น ตัวประหลาดๆดำๆก้ามโตๆมีแสงแว๊บๆ เดินผ่านคนอื่น ตาย ..........  woon_shock

ผมนี่ยืนขึ้นเลย งงดิครับแค่เดินผ่านก็ฆ่าได้เลย แบบว่ามันจะโหดจะสะดวกอะไรขนาดนั่น   woon_555

.

monarch172572

• **
เวล50 ไม่จุ ไม่มีแรร์สักชิ้น ใส่ขอธรรมดา ชิคิกามิ ล่อไป1000ละ พระเราเวล77 ดาเมจยังเยอะกว่านิดเดียวเอง=w=

tor_2259

• Newbie
  • *
แก้วลูซิส แก้ง่ายๆเลยลองกดบัพพรเทพธิดา ของหมวกเทพดูสิจ้ะ   woon_5555

emethgto

• **
ทรงยังไงก็เป็นเวทนิคับ พาราผมกันเวทหลัง119แก็งตลอดอะเลยไม่ค่อยคิดไรกะทรง ผมยังยอมแอสอยุอะตอนนี้

LK

• **
ทรงยังไงก็เป็นเวทนิคับ พาราผมกันเวทหลัง119แก็งตลอดอะเลยไม่ค่อยคิดไรกะทรง ผมยังยอมแอสอยุอะตอนนี้
ขุดทำไม แล้วแอสนี่กินง่ายที่สุดแล้วนะในทั้งหมด แอสของเต็มยศ เจอหอก 99 หอกกางเขณก็หงอยเหมือนกัน g#017