GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลคะแนนการสัมภาษณ์จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2 (รอบที่ 2 )

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
หนูมาสาย หนูรับผิด TT ขอบคุณนะจ๊ะน้องอ้อย สำหรับกำลังใจ พี่ชิลๆ ได้ก็ดีไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

จุ๊บๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Coud™

woon_5555 woon_5555 woon_5555 บ๊ะพลังที่1
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
วันนี้21แล้ว ทำไมชื่อยังเป็นตัวเหลืองล่ะ ไม่โดนปลดเหรอ woon_huh

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ทีมงานให้ทำหน้าที่ได้ จนถึงวันประกาศผลจีเอ็มอาสาจ้า
จะปลดหลังประกาศผลแล้ว

Man-U

ทีมงานให้ทำหน้าที่ได้ จนถึงวันประกาศผลจีเอ็มอาสาจ้า
จะปลดหลังประกาศผลแล้ว
ประกาศเใื่อไหร่เอ่ย ?  g#018
รอดูพี่เฟิสเป็นเต็มตัว

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ยังไม่รู้เลยจ้า ก็รอข่าวจากทีมงานอยู่เหมือนกัน
จะได้เป็นหรือเปล่า ยังไม่รู้เลย

St'oonlily❤

• ' เกรียน วันละนิด จิตเเจ่ม ใส่ นะ กิ๊ววววว░
  • Newbie
  • *
  • ░' กะเอ่อ น๊องออน^^░

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
' น่าจะมีคนอื่นมั่ง

ดูวันที่ อ่านดีๆครับ
นี่มันกระทู้เก่าของรุ่นที่เพิ่งหมดวาระไปครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?