GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~> ''รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา devilluz SV.PK'' <~

โพลล์

โพลล์สวยๆ จากการทดลองงานเป็นอาสา ถ้ามีโอกาส สิ่งที่เพื่อนๆอยากให้ devilluz ปรับปรุงคือ

พูดตัวเหลืองให้น้อยๆหน่อย  (ทำหนูแลค ค้าง กระตุก)
เปลี่ยนเวลาจัดกิจกรรม (จัดตอนไหนนเนี่ยย  ชั้นไม่ได้เล่นเลยย)
ตอบคำถาม (ตอบให้มันดีๆหน่อย อย่ากวนประสาทซิเว้ยย)
ลดความสวยย  (ความสวยมันบังตา โฮะๆๆ)
อื่น ๆ โปรดระบุ (โพลล์เกรียนๆ.!)

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
กิจกรรม โกย + หมวกวัดดวง 26.02.12

โกยก่อน แล้วค่อยเล่นหมวกวัดดวงจ้า

ถ่ายมาเฉพาะตอนแจกรางวัลรองชนะเลิศกับ ผู้ชนะเลิศทั้งสามคนจ้า

8คนสุดท้ายได้เหรียญรางวัล 10 เหรียญ

3คนสุดท้ายคนละ 20เหรียญ

รองชนะเลิศ เพิ่มอีกคนละ 30 เหรียญ

ชนะเลิศ ยาเทศกาลจ้า  สนับสนุนโดย bo_nUs_z

ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมกิจกรรม

หากไม่พอใจหรือมีข้อผิดพลาดขออภัยในความผิดพลาดจ้า 

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

วอท?

• เพลีย
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้กำลังใจ
  ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่โหวตให้ 
ขอบคุณทุกๆคนที่ซิบมาติชมการทำงาน
 ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำ 

ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆอาสาทุกคนน 
หว่าหวา น้องฟ้าง พีพี น้องโบ น้องสมัย อัฐจัง เบลล่า ไอซ์จัง น้องบอสคุง
สนุกมากการทดลองงานอาสาครั้งนี้

ญาญ่าจะปฏิบัติหน้าที่นางงามให้ดีที่สุดคะ   g#036

ต้องขอขอบคุณแบบนางงาม  g#022

วอท?

• เพลีย
ลากิจ

จนกว่าผอบจะใช้ได้

จุ๊บ

ปล.จะทยอยลงรายงานกิจกรรม จุ๊บๆ g#003

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

วอท?

• เพลีย