GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

• สมาคม $~PsyChoS!S~$ ณ PK [ปรับปรุงใหม่] ♥

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ทำไมตุ๊ดต้องมาเล็มๆแทะๆบอร์ดนี้ด้วย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งืม

• ฮี่ฮี่

งืม

• ฮี่ฮี่
ทำไมสันดานระยำต่ำช้าจังเลย เล่นพ่อด้วยงะ สงสัยบ้านมีปม
ไม่เอาไม่เสือดบอร์ดคนอื่นสิ บอร์ดกิลแห่งเทพตุ๊ดไม่มีเหรอค๊ะ
ผีไม่มีศาลมันน่าสงสารจังเลย อิอิอิอิอิอิ g#019

งืม

• ฮี่ฮี่
พวกระยำชอบเอาพ่อแม่มาด่าเล่น
คนพวกนี้มันก็เปนได้แค่ขยะนั่นแหละ
เป็นตุ๊ดไม่พอ ที่บ้านไม่อบรมอีก น่าสงสารจังค่ะ
มาด่าพ่อล่อแม่ของคนอื่น ขยะแขยงงงจัง ยี้

งืม

• ฮี่ฮี่
กรัม ตุ๊ดคลั่งแล้ว ไม่เป็นไรนะเราให้อภัย   g#002

งืม

• ฮี่ฮี่
แล้วก็นี่มันบอร์ดไซโคน้ะแจ้ะ  คือมันเป็นอะไรที่ เสนียด มากอะถ้าแบบพวกปรสิตเซลเดียวจะมาวุ่นวายงะ
เข้าใจนะก๊ะว่าอย่ามาเสือดบอร์ดของคนอื่นจะได้ไหม  g#039

งืม

• ฮี่ฮี่

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
เบื่อนักเลงว่ะเสียงว่าไปทำเด็กโคราชเหรอนายโม้ป่ะวัยรุ่นโคราชเก๋าๆเตมจังหวัดหรือมึงกะทื้บเด็กน้อยไม่มีทางสุ้

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
เอ้า โคราชวัยรุ่นเก๋าๆเต็มจังหวัด ทุ้ยย สงสัยจังหวัดอื่นไม่มีวะ 555 หัวโปกจังมึง มึงอ่านแล้วจับประเด็นได้ไหม อย่านโมดิว่ะ 
เรื่องผู้หญิงกูให้ผู้หญิงเขาเคียกันเอง ไม่ได้ศัพท์จับไปกระเดียดทำไมวะ กูละเพลีย
เออสัสกุไม่เถียง เถียงไปมึงคงด่ากุไม่เลิก g#009 g#009

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

กำบอร์ดมีเสนียด
 ไม่เป็นไรนะ
 เราจะปัดรังควาญให้
ออกไป  ออกไป  ออกไป 
 g#035 g#035 g#035

พ่นไฟเลยกุ๊งกิ๊ง *~~

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

MiwZii (♥)

• Newbie
  • *
  • i'll be with you 4ever' ^.^
สวัสดีครับ สนใจเป้นผู้ติดตามผมไหม   woon_555 woon_555

ตามเช็ดขี้หรอ?  g#030 g#030 g#030

Time to change'
Did not make love with you less

nes

• Sr. Member
แล้วก็นี่มันบอร์ดไซโคน้ะแจ้ะ  คือมันเป็นอะไรที่ เสนียด มากอะถ้าแบบพวกปรสิตเซลเดียวจะมาวุ่นวายงะ
เข้าใจนะก๊ะว่าอย่ามาเสือดบอร์ดของคนอื่นจะได้ไหม  g#039

woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt