GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมัครด่วน จำนวนจำกัด!! Asura Battle Tournament [Pre Season]

บุคคลทั่วไป · 109 · 33732

-_panda_-

• Full Member
       สงสัยเรื่อง อย.(อาหารและยา) ว่าเมื่อเข้าสนามประลองแล้ว กดใช้ในขณะต่อสู้ได้รึป่าว หรือ กดใช้ได้ตอนที่อยู่จุดเตรียมตัวเท่านั้น
   ถ้ามันกดได้ในขณะต่อสุ้ มันจะมีข้อได้เปรียบเสียเปรียบ อย่างรุนแรงเลยน่ะท่าน

และอีกเรื่อง จะเอามาเป็นตัวบ่งชี้ว่า ทีมไหนที่ได้ถูดคัดเลือกให้ร่วมกิจกรรม ฝากตอบด้วยครับ เพื่อนๆสงสัยเรื่องนี้กันเยอะ

g#025 g#025 g#025 g#025

X-Burner

ก่อนอื่น ผมกราบขออภัยเพื่อนๆ ทุกท่านก่อนนะครับ ชี้แจงเพิ่มดังนี้

ขณะนี้ปัญหาที่พบ

- เรื่องใบประกันชีวิตนั้นใช้ไม่ได้นะครับในลานประลอง
- สำหรับปาร์ตี้ของเพื่อนๆที่ประสบปัญหา ลูกทีมกดตกลงไม่ได้ ตรงนี้ ขอให้เพื่อนๆ ช่วย ถ่ายรูป PM มาให้ผมครับจะได้ส่งให้โปรแกรมเมอร์ตรวจสอบต่อไป (ปกติลูกทีมที่หัวตี้กดเพิ่มชื่อแล้วลูกทีมคนนั้นต้องล็อคอินเข้าไปกดตอบรับครับ)
- ส่วนปัญหาที่บ้างท่านต้องการสลายปาร์ตี้ที่สมัครไว้แล้วสลายไม่ได้ ตรงนี้ทีมงานต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ สำหรับปัญหานี้ขอปรับปรุงอีกครั้งหลังจบกิจกรรมรอบนี้ครับผม

*** ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม ***
g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

แล้วกรณีของผมละครับ ใส่ชื่อคนในทีม เป็น วอล็อค หญิง เวล97 แต่พอใส่ชื่อในทีมกลับกลายเป็น นักรบฝึกหัด ชาย เวล1 อะไรอะไม่เห็นตอบ

.

Godji_aub

• Newbie
  • *
คือเพื่อนผมใส่ชื่อลงไปในทีมละรอเข้าร่วมทีม แต่พอผมล๊อคอินเข้าไปมันไม่ขึ้นตัวให้กดเข้าร่วมทีมอ่างับ ยังงัยช่วยบอกทีนะคับ  g#001 g#001 g#001

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
กิจกรรมของคนเก่ง อิอิอิ กาก ๆ อย่างเรา เผ่นดีก่า

nicky01

• บุคคลทั่วไป
อ..ย มาเอง อิอิ

กดใช้ได้นะครับที่ลานประลอง

ส่วนกรณีของเพื่อนๆที่สมัครแล้วเกิดปัญหา ตอนนี้ทางทีมงานรับทราบแล้ว และส่งเรื่องให้โปรแกรมเมอร์ ทราบแล้วนะครับ แต่การแก้ไขนั้นคาดว่าแก้ไขไม่ทันในสมัยนี้ ต้องรอเข้ายื่นเรื่องต่อที่ประชุมใหญ่สามัญ สมัยหน้าครับ เอ้ย ไม่ใช่

ต้องขอโทษเพื่อนๆที่สมัครแล้วเกิดปัญหาจริงๆครับ หวังใจเป็นอย่างยิ่งว่า ครั้งหน้าจะดีขึ้นกว่านี้ครับผม

woon_yes กราบขออภัยด้วยนะครับ  woon_yes  (ถ้าทำได้อย่างให้เพื่อนๆได้ลงแข่งกันทุกๆคนจริงๆครับ...แล้วผมจะเสนอให้มี Battle รุ่นเด็กด้วย แบบ คาเดท ตี กันอะไรแบบนั้น อิอิ)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อ..ย มาเอง อิอิ

กดใช้ได้นะครับที่ลานประลอง

ส่วนกรณีของเพื่อนๆที่สมัครแล้วเกิดปัญหา ตอนนี้ทางทีมงานรับทราบแล้ว และส่งเรื่องให้โปรแกรมเมอร์ ทราบแล้วนะครับ แต่การแก้ไขนั้นคาดว่าแก้ไขไม่ทันในสมัยนี้ ต้องรอเข้ายื่นเรื่องต่อที่ประชุมใหญ่สามัญ สมัยหน้าครับ เอ้ย ไม่ใช่

ต้องขอโทษเพื่อนๆที่สมัครแล้วเกิดปัญหาจริงๆครับ หวังใจเป็นอย่างยิ่งว่า ครั้งหน้าจะดีขึ้นกว่านี้ครับผม

woon_yes กราบขออภัยด้วยนะครับ  woon_yes  (ถ้าทำได้อย่างให้เพื่อนๆได้ลงแข่งกันทุกๆคนจริงๆครับ...แล้วผมจะเสนอให้มี Battle รุ่นเด็กด้วย แบบ คาเดท ตี กันอะไรแบบนั้น อิอิ)

หนูจะรอนะค๊าบบบ คาเดทหนูดองเค็มระดับ 40 มาสองปีกว่าแย้วค๊าบบ #038 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

3eCausez

กดยา + ปั๊มยาได้ในสนามประลอง มันเรียกว่าการประลองตรงไหนครับ ประลองเเล้วกดยา กลัวตายเหอๆ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
เมื่อไหร่จะประกาสทีมที่ได้เข้าร่วมอะค่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

X-Burner

แล้วไมไม่บอกทีมที่เข้าแข่งได้ ว่ากี่ทีมแล้ว

และเต็มยัง

.

Hamster

• Jr. Member
  • **

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่
รับสมัครสูงสุดเพียง 16 ทีมต่อเซิร์ฟเวอร์เท่านั้น !!

อยากรู้รายละเอียดคับว่า16ทีมนั้นของเเต่ละเซิฟมีทีมไหนบ้างที่ได้ผ่านคัดเลือกเข้ามา_.
ยังไงเซิฟเเต่ละเซิฟคนสมัครไม่ต่ำกว่า30ทีมเเน่ๆเลยอยากจะให้ชี้เเจ้งลงให้ดูที่คับ_.
เพื่อได้ทำใจไว้ไม่ต้องมานั่งรอเเบบสิ้นหวังได้เอาเวลาไปทำอย่างอื่นคับ_.

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

X-Burner

รับสมัครสูงสุดเพียง 16 ทีมต่อเซิร์ฟเวอร์เท่านั้น !!

อยากรู้รายละเอียดคับว่า16ทีมนั้นของเเต่ละเซิฟมีทีมไหนบ้างที่ได้ผ่านคัดเลือกเข้ามา_.
ยังไงเซิฟเเต่ละเซิฟคนสมัครไม่ต่ำกว่า30ทีมเเน่ๆเลยอยากจะให้ชี้เเจ้งลงให้ดูที่คับ_.
เพื่อได้ทำใจไว้ไม่ต้องมานั่งรอเเบบสิ้นหวังได้เอาเวลาไปทำอย่างอื่นคับ_.

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

กด Like ผู้เล่นทวงจนจะถึงวันแบทจิลล่ะ ไม่บอกซะที

.