GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

๙ -เกิดมาทำไม- ๙

• Newbie
  • *
คือพาลาตัวนี้ตัวผมคับ   ผมกำลังคุย กับเพื่อน+กิล+พัน ไม่มีเวลาตอบคนหรอก

ถ้าคุณเปนผมคุณก็ไม่อยากตอบ ซิบที เปน 6-7คน  ถ้าคิดเอาเวลาว่างมาจับผิด

เอาเวลาว่างไปเวล หรือไม่ไปหาเงินไม่ดีกว่าหรอคับ พอดี ทางบ้านสอนมาว่า อย่าส่อเรื่องบางเรื่องอ่ะคับ :)

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก
คือพาลาตัวนี้ตัวผมคับ   ผมกำลังคุย กับเพื่อน+กิล+พัน ไม่มีเวลาตอบคนหรอก

ถ้าคุณเปนผมคุณก็ไม่อยากตอบ ซิบที เปน 6-7คน  ถ้าคิดเอาเวลาว่างมาจับผิด

เอาเวลาว่างไปเวล หรือไม่ไปหาเงินไม่ดีกว่าหรอคับ พอดี ทางบ้านสอนมาว่า อย่าส่อเรื่องบางเรื่องอ่ะคับ :)

อย่า ส่อออออ! g#037 g#037
(◕‿‿◕。)

(´Д`)ノ oOo.o.O

• I am a GODDESS, I live in the clouds, If you wanna kick it with me, you better bow down, So get on your knees, and call me Your Highness, Cuz baby believe me I am the finest!
  • Newbie
  • *
  • How wonderful life is now you're in the world ☀
อาจจะอยู่จอแต่ไม่ตอบก็ได้นี่   g#005

เป็นเราก็ไม่ตอบค่ะ

ไม่ใช่ไร เห็นคนซิปมาดูมีแววปัญญาอ่อน กลัวคุยด้วยไม่รู้เรื่อง  g#032

'cause even when I dream of you,the sweetest dream will never do,
i'd still miss you babe,
and I don't want to miss a thing .

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
น้องเอ ก้ ปัญญา ออ่นอันละ
ท้าน้องเอมะ ต้อง เดียวพี จะเอาลงบอดมังนะคับ

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
กวนตีนไปเรื่อย ทีแรกก็กวนตีนให้เขาด่า แล้วก็เอามาลงบอร์ด
ตอนนี้ก็หาว่าคนอื่นออโต้อีก ว่างมากมาอมตีนพี่เล่นนี่ค่ะ
เหมือนตอนที่แบทกัน กูยังไม่อยากจะพูดด้วยเลยค่ะ นี่กูออโต้เม้าส์ตีมึงด้วยมั้งค่ะ ที่กูไม่ตอบนั่นน่ะ ไม่เอามาลงด้วยล่ะ
เล็บขบยังมีประโยชน์มากกว่า เจ้าของกระทู้อีก เขาไม่ตอบ บางทีเขาอาจรังเกียจก็ได้ เด็กเหี้ยๆอะไรแบบนี้

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เดะทักมันคำเดียว ไม่ตอบใน0.5วิ ลงบอร์ดแม๊ง  g#040

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
กวนตีนไปเรื่อย ทีแรกก็กวนตีนให้เขาด่า แล้วก็เอามาลงบอร์ด
ตอนนี้ก็หาว่าคนอื่นออโต้อีก ว่างมากมาอมตีนพี่เล่นนี่ค่ะ
เหมือนตอนที่แบทกัน กูยังไม่อยากจะพูดด้วยเลยค่ะ นี่กูออโต้เม้าส์ตีมึงด้วยมั้งค่ะ ที่กูไม่ตอบนั่นน่ะ ไม่เอามาลงด้วยล่ะ
เล็บขบยังมีประโยชน์มากกว่า เจ้าของกระทู้อีก เขาไม่ตอบ บางทีเขาอาจรังเกียจก็ได้ เด็กเหี้ยๆอะไรแบบนี้

+100000.......

ในบอร์ดน่าจะมีปุ่มกด Like มั่งเนอะ - -"

https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • Jr. Member
  • **
ว่างไงมีไรทำ ทำตัวให้คนเขาไม่ชอบ ผมคนนึงละครับที่ไม่ชอบ คอยจับผิดคนอื่น

ถ้าเขาอ้อโต้แล้วคุณเสียผลประโยชน์ไหม หรือเห็นแล้วมันอดใจไม่ไหวจิงๆ

ทุกวันนี้คนไม่ชอบนายเยอะนะ ลงแบทบ่อยๆละกันครับ woon_555

❤ Anny◕‿◕❤

โดนอะ  ปุ่ม Like ว่าจะไม่อยากยุ่งกับบอดนี้เท่าไหร่ละ เจอคำพูดนี้ชอบมากๆ

อยากจะถามเจ้าของกระทู้ว่า  คิดได้ยังไงว่าเขาออโต้เมาส์ละคะ ดูจากสถานะการณ์ก็น่าจะรู้มั้งคะ ถ้าไม่ได้โง่เกินไปนะ

ทำไมคุณเจ้าของกระทู้ไม่คิดในแง่ที่ว่า  เขารังเกียจ คุณมากๆ เลยไม่อยากจะข้องแวะยุ่งเกี่ยว กับคนอย่างคุณ

ถ้าฉันเป็นพาราท่านนี้  ฉันก็คงทำแบบนี้เหมือนกันคือ  รังเกียจคะ ^^"   

บ้ากาม

• Jr. Member
  • **

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ออโต้นี่ผิดกฎด้วยเหรอ

จัดว่าผิด นะครับ เเต่เราต้องมี หลักฐาน ไม่ไช้ เเถ เเรด เเบบไอน้องเอ มัน
 g#021 g#021 g#021 g#021 g#021 g#021

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
ถ้าน้องซิบมาหาพี่

แล้วพี่ไม่ตอบน้อง ภายใน1นาที น้องคงจะเอาพี่ลงบอร์ดสินะ   g#017 g#017 g#017  #038 #038
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

MarCus_KP

จัดว่าผิด นะครับ เเต่เราต้องมี หลักฐาน ไม่ไช้ เเถ เเรด เสือก เเบบไอน้องเอ มัน
 g#021 g#021 g#021 g#021 g#021 g#021
woon_555

๙ -เกิดมาทำไม- ๙

• Newbie
  • *

จัดว่าผิด นะครับ เเต่เราต้องมี หลักฐาน ไม่ไช้ เเถ เเรด เสือก เเบบไอน้องเอ มัน
woon_555

LIKE  ตัวบึ้มๆ เลยคับ
 g#037 g#037 g#037 g#037

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอหยุดไว้แค่นี้นะครับ ก็ถ้าหรือสงสัยว่าเป็นโปรแกรมช่วยเล่นต่างๆ ให้โทรมาที่ Callcenter ดีกว่านะครับ

สามารถติดต่อทางคอลเซ็นเตอร์ ได้ทั้งสามหมายเลขนั่นคือ
*0875579548 DTAC
*0879813788 AIS
*0865090094 TRUE
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้