GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรโมชันบัตร @Cash มาแล้ว 30 มิ.ย. 54 - 14 ก.ค. 54

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
ด่วน!!! มาตั้งร้านสวยๆ กับโปรโมชันบัตร @cash กันเถอะ
เบื่อไหมกับการตั้งร้านแบบเดิมๆ มาเปลี่ยนการตั้งร้านขายของกันเถอะ

รายละเอียดโปรโมชัน

- เติมบัตรราคา 89 บาท รับโซล 8,900 โซล รับฟรี หนูอยากแต่งร้านเบอร์ 1(รุ่นมอนสเตอร์) จำนวน 2 ขวด

- เติมบัตรราคา 159 บาท รับโซล 15,900 โซล รับฟรี หนูอยากแต่งร้านเบอร์ 2(รุ่นมอนสเตอร์) จำนวน 2 ขวด

อยากเป็นร้านมอนสเตอร์แบบไหนก็เลือกกันได้เลย 30 มิ.ย. 54 - 14 ก.ค. 54 นี้นะจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2011, 11:55:38 โดย จีเอ็มจินนี่ »

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 กดใช้แล้วอยู่ตลอดไปเลยป่าวครับ หรือมีเวลาหมดอายุ ตั้งร้านแล้วเป็นเสือตลอดเลยหรือกดทีนึงเป็นทีนึง

Exp~EM

• Newbie
  • *
ไม่คุ้ม เรย 2 ขวดเอง!!! น่าจะแบบ 89 ได้ 30วัน 159 ได้ถาวร  woon_5555

highter0

• บุคคลทั่วไป
กดใช้แล้วอยู่ตลอดไปเลยป่าวครับ หรือมีเวลาหมดอายุ ตั้งร้านแล้วเป็นเสือตลอดเลยหรือกดทีนึงเป็นทีนึง
การกดใช้ยาจะมีระยะเวลา 12 ช.ม. ตามการออนไลน์ของผู้เล่นนะคะ
แล้วก็จะเป็นเสือเฉพาะเวลาตั้งร้านจนกว่าผลของยาจะหมดค่ะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
การกดใช้ยาจะมีระยะเวลา 12 ช.ม. ตามการออนไลน์ของผู้เล่นนะคะ
แล้วก็จะเป็นเสือเฉพาะเวลาตั้งร้านจนกว่าผลของยาจะหมดค่ะ

แบบถาวรไม่มีเหรอครับ พอกดตั้งร้านก็แปลงร่างเลย 555

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในตอนนี้แบบถาวรยังไม่มีออกมานะคะ มีแต่แบบจำกัดเวลาจ้า

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
จริงๆคุ้มนะโปรนี้
ทีนี้เดี๋ยวรอโปร 450จะมีรึเปล่า  อันนี้น่าคิด   g#001
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เสือขายของได้ด้วย
แต่ว่ามันไม่มีเพิ่มอะไรพิเศษเลยเหรอ
อย่างไม่ต้องเสียภาษีเงี้ยอะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."