GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทล่วงหน้าที่คาดว่าจะมีผลกับเพื่อนๆ และเพื่อนๆ ควรรู้ !!

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
พระ ก็เวลไม่ได้

ทหารสายสนับสนุน ละ

คุณจะทิ้งไว้เฉยๆหรอ

ผมปั้นทหารยิงสนับสนุนมา

เงินหมดไป เกือบ 10 m

มาวันนี้แทบทำไรไม่ได้เลย

สิ่งที่ควรแก้คุณก็ไม่แก้ สิ่งที่ไม่ควรแก้คุณก็แก้

ปัญหาของเซิฟที่เกิดจากการกระจุกตัวของตัวละคร ขณะ สงครามชิงปราสาท ทำไมไม่แก้ ค้าง หลุด กระตุกเล่นไม่ได้ เอฟเฟค ต่างๆก็หาย

รวมทั้งความสามารถของแรร์ไอเทมที่ควรจะออกมาหมดได้แล้ว ? ? ?

แต่คุณไม่ทำกัน มาพูดว่า กำลัง กำลัง และ กำลัง แล้วเมื่อไร คุณจะลงมือทำกันละ

X-Burner

แก้ไขแบบนี้ ระวังผู้เล่นหายหมด

pk เน่าครับเซิฟนี้ถ้าจะอัพแบบนี้จิง จะเกิดการผู้เล่นประท้วง เหมือนตอนที่ทำระยะร่ายสกิวให้ใช้งานไม่ได้หากเดินไปไกลๆ

ปรับแบบนี้เหมือนไล่ผู้เล่นทางอ้อมแหละ

.

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
โอ้วโหว ให้พระไปนั่งเวลโขนเหรอจะบ้ารึไง
อ่อ ว่างมากเลยใช่ไหมเนี่ยเซิฟมันมีปัญญาเรื่องเบอ
กลับมาปรับเรื่องปาร์ตี้ แบบนี้คนจะตีกันพระก็แทบจะช่วยไม่ได้ดิ
งั้นพระจะมีไว้ทำไมละ มีไว้ยืนดูคนตายละสวดให้มันฟื้นเหรอคะ
จุช่วยฟูก็ลำบากอาดิ ต้องปล่อยเพื่อนตัวเองตายต่อหน้าต่อตา

ให้มันเป็นความทรงจำ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
แก้ไขแบบนี้ ระวังผู้เล่นหายหมด

pk เน่าครับเซิฟนี้ถ้าจะอัพแบบนี้จิง จะเกิดการผู้เล่นประท้วง เหมือนตอนที่ทำระยะร่ายสกิวให้ใช้งานไม่ได้หากเดินไปไกลๆ

ปรับแบบนี้เหมือนไล่ผู้เล่นทางอ้อมแหละ

เห็นด้วยสุด ๆถ้าปรับงี้จริงนะ
ไม่ออกนอกเมืองละมันน่าเบื่อนั่งขายของในเมือง
ไม่งั้นก็เลือกเล่นเลย

ให้มันเป็นความทรงจำ

..OisHi..

• Newbie
  • *
น่าจะเป็นเหมือนเดิมก็ดีแล้วนี่คะ  ถ้า PK กับไม่ PK ไม่สามารถตี้ด้วยกันได้ และไม่สามารถช่วยเหลือกันได้ แล้วมันจะทำอะไรขึ้นหรอคะ  ?? เหมือนเดิมดีแล้วแหละค่ะ  g#002

-Xenon-

• Jr. Member
  • **
งั้นทำไมจีไม่ปรับสกิลระเบิดคลั่งของเบอให้ลดเวลาลงล่ะครับ  ทำแบบนี้บอกได้คำเดียวว่า  ไร้สาระครับ  เพราะถ้าพระเปิดพีเคขึ้นมามันก้ต้องตีพระก่อนจิงมั้ย   รึไม่งั้นจะทำพระปิดกันทำไมกัน  ไม่ก้อเอาสกิลเตรียมความพร้อมออกไปซิครับ  ทำไมไม่คิดถึงคนส่วนใหญ่ละครับ  คิดแต่บางคนมันก้เหนแต่ผลประโยชน์เวลาเจอเบอระเบิด บางคนมันสู้ไม่ได้เลยมาทำแบบนี้  มันไม่ถูกนะครับ 

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ถ้าจะปรับแบบนี้ทำไมไม่ทำตั้งแต่เปิดเซิร์ฟละจ้ะ

นึกจะทำก้ทำงั้นเลยสิ แล้วความเคยชินที่ผ่านมาละ ?

พระปิด pk เอามาช่วยเวลาโดนเกรียนแล้วมาปรับแบบนี้

โอ้ยยยย ! ห่วยแตก

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

Pnp. Clp.

Maid

• **
ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นที่อยู่รอด

สโลแกนนี้ของคุณ ควรทำให้เป็นจริง

ไม่ใช่ทำให้PK=สวรรค์

ถ้าคุณพิจารณาแล้วว่าทำอย่างนี้ดีจริง คงต้องขอเหตุผลอธิบายให้กระจ่างแล้วละครับ ไม่งั้นไม่จบ

MIWA

• Newbie
  • *
บ้าไปแล้วเหรอ คิดได้ไง พระแทบจะสู้อาชีพอื่นไมได้อยู่ละ ให้ไปเปิดพีเค บ้ารึเปล่า ไปเปิด พวกเกรียนมันก้อไล่ฆ่าพระก่อนสิ พระสายช่วยชีวิตคะ จะเอาไรไปสู้คนอื่นเขา..เป็นแบบนี้เดี๋ยวได้เลิกเล่นกันเพราะงานนี้แน่ !!!!!! เล่นไปก้อได้แต่นั่งในเมือง ช่วยไรใครก้อไม่ได้.. พระจุ6 ยังไงก้อสู้อาชีพอื่นที่ยังไม่จุไม่ได้ถ้าเปิดพีเค..  คิดมาได้นะ .. ถ้าเป็นงี้ สงสัยได้ลา ละคะ เกม อสุรา

Red Division

• **
  • Car Music
บ้าไปแล้วเหรอ คิดได้ไง พระแทบจะสู้อาชีพอื่นไมได้อยู่ละ ให้ไปเปิดพีเค บ้ารึเปล่า ไปเปิด พวกเกรียนมันก้อไล่ฆ่าพระก่อนสิ พระสายช่วยชีวิตคะ จะเอาไรไปสู้คนอื่นเขา..เป็นแบบนี้เดี๋ยวได้เลิกเล่นกันเพราะงานนี้แน่ !!!!!! เล่นไปก้อได้แต่นั่งในเมือง ช่วยไรใครก้อไม่ได้.. พระจุ6 ยังไงก้อสู้อาชีพอื่นที่ยังไม่จุไม่ได้ถ้าเปิดพีเค..  คิดมาได้นะ .. ถ้าเป็นงี้ สงสัยได้ลา ละคะ เกม อสุรา
พระเค้ายิ่งก่าอีกนะจ้ะแบน55555555ไม่มีสกิลโจมตีเรย กะเน้นฟูแรงขั้นเทพ จบกันพระเซิฟพีเค555555555555ซี3อย่างกาก เตรียมหาวัดนอน5555555

•CHamp•

• **
  • SweetMine
ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่ การเปิดพีเค หรือปิดพีเค อ่ะ ปัญหาอยู่ที่เบอระเบิด กับทหาร เตรียมความพร้อมเฉยๆๆ ทำไม่คุณไม่แก้ และคิดถึงส่วน นี้

ไอที่เข้าให้แก้ก็ไม่ทำ ไอที่ไม่อยากทำก็ทำกันมา ไม่เข้าใจ ถ้าทำแบบนี้คุณ ไม่เอา อาชีพ พระ ออกไปจากระบบไปเลย ล่ะ เพราะพระมันก็ทำไร ไม่ได้ อยู่แล้ว

เพราะแค่นี้ลำพัง พระ ก็หมดประโยชน์และ ถ้าปรับแบบนี้แนะนำเอาพระ ออก จากระบบดีกว่า มีแต่ปัญหา ปัญหามีแค่ 2-3 อาชีพ ทำเป็นเรื่องใหญ่กันหมด

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

MIWA

• Newbie
  • *
พระเค้ายิ่งก่าอีกนะจ้ะแบน55555555ไม่มีสกิลโจมตีเรย กะเน้นฟูแรงขั้นเทพ จบกันพระเซิฟพีเค555555555555ซี3อย่างกาก เตรียมหาวัดนอน5555555

พระจุ 6 เวลแทบตาย จะมา จบ ตอนนี้ละ เซ็ง !!ได้เลิกเล่นเกมละงานนี้..พระเค้าซี3เต็มหมด แต่สู้ผีเสื้อที เกือบไม่รอด ขนาดซี3 ครบ 10 ทั้ง3อันเลย ถ้าปรับ เลิกเล่นจิงด้วย..ไม่ก้อออน เซตจุพอ.. เพราะเค้าเน้นเกรียน เวล ตันมา 10 ชาติละ ^^

`♥.I-ShiTaRu.♥´

• รัก แฟน สุด หัวใจ จุบุจุบุ
  • **
  • ท้องฟ้า สายน้ำ ♥^^♥

Like

*รักเรา นิรันดร...."♥".....*