GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทล่วงหน้าที่คาดว่าจะมีผลกับเพื่อนๆ และเพื่อนๆ ควรรู้ !!

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยนะสำหรับเรื่องที่จะปรับ

แต่มันช้าไปนะท่าน  #038 #038 #038 #038

ส่วนตัวแล้ว ผมเห็นด้วยครับ ว่ามัน "ช้าไป" เพราะที่ควร มันน่าจะเป็นแบบนี้ตั้งแต่แรก
พอมาเปลี่ยนตอนนี้ ก็เหมือนมาเปลี่ยนวิธีการเล่นที่กรูเคยชินมาหลายปี! ในส่วนนี้ผมเข้าใจดีครับ

ในความเห็นของทีมโปรแกรมเมอร์นั้น เค้ามองว่าควรแก้ปัญหาให้ตรงจุด ซึ่งแก้มาดังนี้ก็ครบถ้วนกระบวนความ คือแก้ทั้งกระบิ

แต่ทั้งหมดทั้งมวลนี้ คงต้องมาหาจุดลงตัว ระหว่างผู้เล่นกับทีมงานแล้วล่ะครับ  woon_sad1

Detectivejack

• Newbie
  • *
 woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

ไอ้พวกเกรียนทั้งหลาย  จงระวัง ไว้ให้ดี  คงจะ  หายซ่า ไปซักพัก  เพราะพระจะชุบก็ไม่ง่าย
  ไหนไหนก้ไหนไหนแล้ว   ปรับพระ ให้เทพ เลยคับ
  จะได้สู้ ได้มั่ง

Luckyman99

• **
ปรับให้คนไม่เปิดPkกะคนเปิดPkใช้สกิลช่วยเหลือกันไม่ได้แบบนี้คนที่เล่นพระมันจะจะลากแน่ครับ
เพราะสกืลพระต่อสู้อาชีพอื่นยากมาก คิดดูให้ดีๆด้วยนะคับ ผิดพลาดคนหนีไปเล่นเกมอื่นเยะอแน่
g#030 g#030

อาจารย์ ยุ่น

• **
จากคอมเม้นที่ยาวมาถึง 9 หน้า ผมขออนุญาตหยุดดราม่าไว้แต่เพียงเท่านี้นะครับ

ทีมงานได้ประชุม และหาข้อสรุปที่น่าจะตอบโจทย์ทั้งผู้เล่น และทีมงานได้ และสรุปไว้แล้วในกระทู้ประกาศ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=4656.0

ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่ช่วยแสดงความคิดเห็นนะครับ

ด้วยคารวะ
ย. ยุ่น