GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 31 สิงหาคม 2554

nightjusmin

• Full Member
ว่าแต่ว่าอยากได้หอกจัง ร.หอกแรร์ 94 ยศเสคลั่ง+ กี่ B. วิสเปอร์มี 55+ woon_5555 woon_5555 woon_5555

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
พารา กะโหด สาสเลยดิ

ดาเมจกะให้ทุ้มอยู่ในใจละกัน

ปล แร 99 ขอโหดๆก่า94นะเอ่อ   ^^

จัดเต็ม

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
บัคไม่ร้ายแรงอะไรครับ แค่การแสดงผลตอนโจมตีไม่ตรงเท่านั้นเอง
บัคนี้จะมาเป็นระยะๆ มาๆ หายๆ  woon_555

อาจารย์ ยุ่น

• **
เอากล่องเเรร์มาดรอปกันงี้เลยหรอคับ
พวกผมหากันเเทบตายกว่าจะได้มาใส่ เเล้วนี้อ่าไรคับ มีดรอปละหรอ ?  woon_angry woon_angry

มีดรอปแล้วมันไม่ดีหรอครับ แล้วอีกอย่างนะถภ้ามีดรอปแบบนี้แล้วของแรก็น่าจะขายถูกลงอย่างแน่นอน 100 % woon_sunny woon_5555 woon_sunny woon_5555
เเรร์ คือไอเทมหายากนะคับ ไม่ใช่ไอเทมดรอป พูดเล่นควรจะ ตี หลอม ขึ้นมาเองดีกว่า ผมว่านะคับ
ถ้าเอามาดรอปมอนเตอร์กันอย่างงี้นะคับ  ผมว่าอย่าใช้ชื่อเเรร์ เลยคับ

ของแรร์ ก็คือของหายาก ถึงทีมงานจะทำมาให้ดร็อป แต่ก็ต้องเป็นระดับบอสเชียวนะครับ ไม่ได้ดร็อปเกลื่อน
แถมจะได้แรร์ตรงกับสายอาชีพตัวเองมั้ย แรร์ระดับเลเวลเท่าไหร่ ที่สำคัญ กล่องมันจะดร็อปมั้ย ก็ต้องลุ้นอีก
เท่าที่เทส ขอบอกว่าดร็อปยากเหลือประมาณครับ ถึงเวลานั้นถ้ามันดร็อปง่ายไป ค่อยมาแสดงความเห็นอีกทีนะครับ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เราคิดว่า ของแรร์ที่เพิ่มเข้ามาใหม่ ควรมีที่มาหลัก (ที่ไม่ใช่จากกล่องสุ่มแรร์) ด้วย (เหมือนแรร์เก่าที่ทีมงานทำให้สุ่มได้ในกล่องสุ่มแรร์น่ะ)

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
เราคิดว่า ของแรร์ที่เพิ่มเข้ามาใหม่ ควรมีที่มาหลัก (ที่ไม่ใช่จากกล่องสุ่มแรร์) ด้วย (เหมือนแรร์เก่าที่ทีมงานทำให้สุ่มได้ในกล่องสุ่มแรร์น่ะ)
คิดเหมือนกันละแต่เขาคิดที่มาไม่ได้นะเพราะติดเงื่อนไขหลายอย่างทั้งมอน บอส และการทำเควซ ตอนนี้มันจำกัดหลายอย่าง และผู้เล่นเรียกร้องกันมาก เลย ปล่อยออกมาก่อน เพื่อลดกระแสแล้วคงมากำหนดที่มาทีหลัง ตามความเหมาะสม แต่ไม่รู้เมื่อไรนะถึงจะมีที่มาที่ชัดของของแรร์หลายๆ ชิ้นนะ  woon_5555

hivasake

• Newbie
  • *

Hamster

• **
หอก แรร์ พาลา โหดปายป่าวววววววววววววว

0.0.0.0.0.0.0.0

g#035 g#035 g#035

g#013 จีทดสอบ ยังหว่า โดดตาย 10000% ไหมนิ  g#040

#038 โดยตาย 10000% ผมรีเลยพาราดีก่า  #038

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
แรร์มีเต็มร้าน ไม่ปรับสักที
รอจะ2เดือนละ ได้มา 3 ชิ้น ผิดหวังหวะ
10 ขวบครับ อยู่ป.6

X-Burner

แรร์มีเต็มร้าน ไม่ปรับสักที
รอจะ2เดือนละ ได้มา 3 ชิ้น ผิดหวังหวะ

ทำมาก็ดีแล้ว หรือ จะไม่ให้เค้าทำ  g#011 ใจเย็นๆวัยรุ่น

.

520134

• Newbie
  • *
แล้วเมื่อไหล่ ตัวรีสกิลกับโบนัสจะเปิดซักทีอ่ะ   woon_huh woon_huh woon_huh

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

อ้างถึง
1.3 มีด Rare 08 lv 94 เปลี่ยนชื่อเป็น มีดเจ้าแห่งพิษ มีความสามารถคือ
      * เพิ่มความต้านทานจาก สถานะ โจมตีช้า เดินช้า พิษ ใบ้ เลือดออก อย่างละ 20%
      * ทุกครั้งที่โจมตีจะมีโอกาสทำให้เป้าหมายติดสถานะ เดินช้า พิษ ใบ้ เลือดออก เป็นระยะเวลา 4 วินาที
      * ถ้าสุ่มได้สถานะเดิมที่ติดอยู่แล้ว จะเป็นการเพิ่มเวลาการติดของสถานะนั้นๆ
      * จะสามารถสร้างความเสียหายพิเศษ 250 หน่วย ต่อ 1 สถานะผิดปกติที่เป้าหมายติดอยู่ (สถานะที่จะได้รับความเสียหายพิเศษคือ เดินช้า พิษ ใบ้ เลือกออก)

อันนี้อัตราติดสถานะมีกี่ % ค่ะ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^