GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 10 สิงหาคม 2554

sadama

• Newbie
  • *
 woon_hurtหรือว่าต้องเลื่อออกไปอีกแล้วหรือนี่ woon_hurt
                   ไผกะได้ เข้ามาตอบแหน่คับ g#028

MIS₳RI

• เข้าใจตรงกันน่ะ?
  • Jr. Member
  • **
  • What are you talking about ? I don't Know.
 g#046 g#046 g#006 g#006

#.ทั้งๆที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม แต่..        
ทำไมเหมือนอยู่ห่างกันแสนไกล'

_miniany_

• **
อยากรู้ว่าถ้าเราจะเอายาเทศกาล เราต้องทำ 6 รอบ
แล้วขอรับรางวัลรอบที่ 6 เลย หรือว่า ขอรับรางวัลได้ทุกรอบ ตั้งแต่ 1-6 คะ
ใครรู้ช่วยตอบทีคะ

520134

• Newbie
  • *
ทางทีมงานขออนุญาตแก้ไขข้อความ เนื่องจากมีข้อความไม่เหมาะสม
By จีเอ็มแมกซิม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2011, 18:09:06 โดย จีเอ็มแมกซิม »

iNvIsiBle

• Newbie
  • *
รบกวนเอาแทพ 716 ลงในเว็ปให้ด้วยคับ โหลด อัตโนมัติไม่ผ่าน g#024

มากกว่าคำถาม

• **
โคตรแลคเลยคับ บัพยศ สงสารคนเล่นเน็ตกากๆหน่อยเหอะ ปิดเอ๊ฟเฟคไปก็ไม่ได้ช่วยไรขึ้นเลยในเมื่อสถานะเอ๊ฟเฟคมันยังค้างอยู่
วอร์ทีค้าง20วิ เดินได้10วิ ค้างอีก20วิ เยี่ยมมากมาย

MIWA

• Newbie
  • *
บัพยศ ทำให้ค้างตอนวอ เอามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ปกติก้อแลคเกินนนนนนนนนนนนนนน ละ เพิ่มมาเพื่อไร?????????????????????????

ตอนเกรียนก้อเอฟเฟคเยอะเกิน แสบตาจะแย่ ยังมีเพิ่มมาอีก  ไม่ทำให้เกมส์แลคน้อยลงละค่อยเพิ่ม...

"The 2O CenTuRy FoX"

• Newbie
  • *
ถามไรหน่อยนะครับ แล้วถ้า เจอของยสตำนาน ยสเทพอะ จะยึดไหม ??
 woon_bye woon_bye

แล้ว ระบบ ตี+อ่า ผมรุ้สึก มันตียากนะ ผมตีกุลีไปบุตร 60% กว่าๆ ยังแหกเลย ไม่สะเถียรเลยอะ ครับช่วยปรับหน่อย  woon_no woon_no

ปล.แต่ถ้า 1% ตีติด กะคงดีน๊ะ ครับ ^^ ของตียากมาเลย  woon_555 woon_555

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • **
จากที่ไม่เคยหลุดตอนวอ มีบัพนีี่่มาบ้านแตกทีไรหลุดตลอด  g#002

llOrangell

• **

❤ Anny◕‿◕❤

• Full Member
ณ เวลาสวรรค์โดนตัดออกจากระบบ พอออนเกมเข้าไปปรากฎว่าเชิพโรล คะ เชงนะ  g#031

มิชฉาชีพ Lv 2

• Newbie
  • *
เสื้อเเดงเเบกกระสอบ  เสื้อเหลืงเศษฐี  บ๊ะมียศทหารด้วย  นั่นไงยศจักรพรรดิ  / เสื้อเเดง ตีกับเสื้อเหลือง มีทหารขอเคลียพื้นที่ ฮ๊ะฮ๊ะ เข้าการเมืองเเบบ เบาๆ